ผู้เขียน หัวข้อ: เค้าเขินจังเลยตะเอง อิอิ  (อ่าน 5183 ครั้ง)

คนที่ปลายสายรุ้ง

• Hero Member
  • People Like This 43
Re: เค้าเขินจังเลยตะเอง อิอิ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 01:30:00 PM »
อยากแกล้งหลับ ไปซบตักน้องพ๊อยท์ บ้างจัง **02** **02** **39** **39**

**04** รู็นะคิดอะไรอยู่

ก็อยากมีการบ้านกับน้องเค้าบ้างอ่ะครับ  **02** **02** **39** **39**
คนเราอยากรักกับคนที่ดี แต่คนดีทุกคนไม่ใช่คนที่ถูกรัก

คุณนายโฮ

• People Like This 56
  • To handle yourself, use your head, To handle other
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 02:22:25 PM »
หนูไม่ได้เจอแล้วอ่า แงแง ไม่รู้ วันจันทร์เค้าจะมาเฝ้า ญาติเค้าอีกละป่าว  อยากเจออีกจังเลย

ไม่น่าอายเลย น่าจะให้เบอร์ไปเนอะ อิอิ คอยดูนะเจ๊หนูเจอ หนูจะไปขอเบอร์เองเลย 41 41 41

น้องตาโตคนสวย สงวนท่าทีไว้นิสนุงค่ะ ถ้าเจออีกช่วยถามเค้าด้วยว่ามีพี่ชายยังโสดอยู่บ้างไม๊ เอาใส่กล่องส่งพัสดุมาให้เจ๊ที่บ้านด้วย ขอบคุณนะคะ

*..APhRoDiTe.,!~

• People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 07:14:39 AM »
หนูไม่ได้เจอแล้วอ่า แงแง ไม่รู้ วันจันทร์เค้าจะมาเฝ้า ญาติเค้าอีกละป่าว  อยากเจออีกจังเลย

ไม่น่าอายเลย น่าจะให้เบอร์ไปเนอะ อิอิ คอยดูนะเจ๊หนูเจอ หนูจะไปขอเบอร์เองเลย 41 41 41

น้องตาโตคนสวย สงวนท่าทีไว้นิสนุงค่ะ ถ้าเจออีกช่วยถามเค้าด้วยว่ามีพี่ชายยังโสดอยู่บ้างไม๊ เอาใส่กล่องส่งพัสดุมาให้เจ๊ที่บ้านด้วย ขอบคุณนะคะ

คุณเจ๊ แหม ให้ใส่กล่องส่ง ไม่ใช่ ของใช้น๊า แต่เป็นของใครหรือเปล่าไม่รู้ ที่รู้ๆ น่ารักชะมัด

ไปขอเบอร์กะญาติเค้าเลย.  หรือ.  ฝากเบอร์ให้กับญาติเค้า **34**

หนูไม่รู้ ว่าญาติเค้าคนไหนเตียงไหนนี่สิคะ แหมพี่กระเป๋าจะให้หนูไปขอเบอร์กะญาติเค้า ให้หนูได้อายบ้างนิดนึงเถ๊อะค่ะ TT^TT อ๊อยย(ซึ่งไม่ค่อยมี)

**25** **25** **25**

แค่ถามว่าเค้ามาทำไรที่ โรงบาล ตอนหม่ำเตี๋ยว แล้วก็ไม่ได้ถามต่อว่า  ชั้นไหนยังไงมัวแต่ถามคำตอบคำ ตั้งหน้าตั้งตากินให้เสร็จๆ **25**
I'm comeback