ผู้เขียน หัวข้อ: มาอ่านกัน จะเลี้ยงหรือมีคนเลี้ยงอย่างไร ไม่ให้ถูกหลอก  (อ่าน 5553 ครั้ง)

Tee153153

• Full Member
  • People Like This 21
จากประสบการณ์การเลี้ยงน้อง เป็นจำนวนพหูพจน์แล้ว ผมสรุป ขั้นตอนติดต่อ ดังนี้

1.ติดต่อทางmail บอกเงื่อนไขเบื้องต้น คุยกันทางchat คุยกันทางM ขั้นตอนนี้ไม่ต้องเสียเวลามา เพราะตัวจริงมักต่างจากรูป เป้าหมายแค่สอบผ่านขั้นแรกคือนัดเจอกัน รู้สึกปลอดภัยที่จะเจอกัน แล้วก็นัดเจอในที่คนพลุกพล่าน เช่น ห้าง ร้านอาหาร ร้านกาแฟ ครับ ห้ามไปโรงแรมเด็ดขาด ปลอดภัยทั้งสองฝ่ายครับ ฝ่ายชายระวังการถูกเบล็คเมย์กรรโชกทรัพย์(โดยมิจฉาชีพสตรีและแก้งค์ของเขา) ฝ่ายหญิงระวังเสียตัวเสียทรัพย์รวมทั้งล่อซื้อและกรรโชกทรัพย์ครับ
2.เมื่อเจอกัน พูดคุยตามปกติ ตกลงกันให้แน่นอน ต่อรองกันเสียตอนนี้ ถ้าฝ่ายใดฝ่ายนึงไม่ถูกใจหรือไม่โอเค ก็ไม่ต้องเซ้าซี้ เสียเวลา กรณีที่ตกลงกันไม่ได้ คุณผู้ชายควรให้ค่ารถค่าเสียเวลาน้องเขาเป็นน้ำใจเล็กๆน้อยๆครับ น้องเองก็ไม่ควรดึงเกม ถ้าไม่โอเคก็ไม่ต้องเผื่อเลือกว่าคิดดูก่อน จากประสบการณ์ ถ้าน้องบอกคิดดูก่อนมักหมายถึงไม่โอเคครับ ไม่ต้องเสียเวลา ต้องคนต่างไป หรือถ้าจะคิดจริงๆก็สั้นๆวันสองวันพอ ถ้าโอเคควรตกลงกันไว้ก่อน ว่าจะปฏิบัติตัวอย่างไรต่อกัน จะเลิกหรือจะเลี้ยงถึงเมื่อไร clearๆกันไปเลย ระวังตอนนัดหมายไม่ควรนำสินทรัพย์มีค่าติดต่อไป และยังไม่ควรไปไหนกับเขาแบบสองต่อสอง ในกรณีที่คิดว่าเสี่ยงมาก ไม่ควรนำแม้กระทั้งบัตรประชาชน บัตรไปด้วย เบอร์จริงๆและชื่อจริงๆก็ยังไม่ควรบอก สงวนไว้ตอนที่เลี้ยงกันจริงๆ ค่อยบอกครับ
3.จ่ายเงินก้อนแรกเมื่อเข้าห้อง...แล้วเท่านั้น จ่ายก่อนนอนทีหลังนะครับ ไม่โอน ไม่อ้างว่าพรุ่งนี้เอาให้ แฟร์ๆกันทั้งสองฝ่าย ครั้งแรกไม่ควรต่ำหรือสูงเกินไป ที่พอเหมาะคือ ประมาณ 50% ของที่ตกลงกันต่อเดือนครับท่าน วันนัดเข้าห้องหอเจอกันครั้งแรก อาจเป็นโรงแรมหรือresortได้ ยังไม่ควรไปทำสัญญาเช่าระยะยาวกับที่ใดทั้งสิ้น ท่านอาจเจ็บตัวได้ครับ ส่วนน้องที่ยังไม่พร้อมมีอะไร ก็ยังไม่ต้องไปครับ เพราะเจอกันครั้งนี้ อาจจะต้องมีอะไรแล้ว ไม่ไปคือปลอดภัยที่สุด
เรื่องหลังจากนี้ ท่านต้องเรียนรู้ด้วยตนเอง มีปัญหาใดปรึกษาได้ครับ ทางmailครับ

Tee153153

ปล. น้องต้องเกินสิบแปดปีเท่านั้น ต่ำกว่านั้นแม้สมยอมก็คุกสถานเดียวครับ

Tee153153

ดันดัน เผยแผ่ความรู้ครับ ตอนนี้ไม่ได้รับเลี้ยงใคร เก็บตังค์เตียงพากิ๊กไปเที่ยวญี่ปุ่นหลังซึนามิครับ

noomman

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
หนุ่มใหญ่ ต้องการเด็กเรียน จิงใจ วัย 18-22 ขอน่ารักหุ่นดี ไม่ต้องสวยเลิศ ขอความซื่อสัตย์ แค่มีเรา 2 คน
ส่งเรียน ที่อยู่ จบกันว่ากันอีกที รับรองไม่ผิดหวัง อยู่ด้วยกัน ดูแลแบบผัวเมีย
ติดต่อ noom-mcq(แอท)hotmail.com

GRANGEASH

• Sr. Member

adhewsmaw

seidwinue

atrossy