ผู้เขียน หัวข้อ: ผิดที่ฉันรักเธอเอง  (อ่าน 3393 ครั้ง)

good happy

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: ผิดที่ฉันรักเธอเอง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 07:57:29 AM »
 41ขอบคุณนะค่ะ คำตอบที่ได้
และมันก็ทำให้คิดขึ้นได้เยอะ
เสียใจทำไมกันที่ผ่านมาก็ดูแลตัวเองมาตลอดค่าใช้จ่ายไม่เคยรบก่อน
เพราะไม่ได้ช่วยเหลืออะไรเลย ก็คงต้องไปปล่อยเขาในเมื่อเราทำเต็มหน้าเราแล้ว
คนไม่เห็นคุณค่า ทำแค่ไหนเหนื่อยเปล่า มันก็แค่ความหลงและปิดกั้นความคิดตัวเอง
ปิดกั้นตัวเอง ทบทวนเหตุการณ์ต่างๆมากมาย เราที่ไม่ยอมปล่อยวางเอง ยึดถือไปก็หนัก
วางแล้วปล่อยแล้วสบายใจมากเลย อายุเรายังน้อยอยู่เลยนิ ทำอะไรเพื่อตัวเอง
ขอบคุณนะค่ะความคิดเห็นที่ให้ ขอให้พี่ๆทุกคนมีความสุขนะค่ะ 
ลาก่อนwelovegig ประสบการณ์นี้สอนให้เข้มแข็งขึ้นเยอะ ลาแล้ว  **38**