Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

น้องๆที่น่าเบื่อ

(1/5) > >>

automan:
 **03**อีกแล้วครับท่านหลังจากน้องฝน/อ้อมไม่รู้ชื่อจริงห่.อะไร เรียนที่บางนากม29รพ.รวม.....ขาวมีไฝที่ริมฝีปากบน เรียนผู้ช่วยคนไข้เอาไปสามหมื่น แล้วบ่ายเบี่ยงอ้างติดธุระตลอดจนได้3อาทิตย์จะเบิกล่วงหน้าเราไม่ให้ พอเราโทรตามมากๆบอกแฟนโกธรแล้วตอนติดต่อมาบอกไม่มีผัวว่างตลอด     พอคนใหม่ขาวเตี้ยคนเหนือ บอกอยู่กับเพื่อนหาคนดูแลตกลง20000/เดือนว่างตลอด เจอหน้ากินตับจ่ายก่อน5000แถมขอโทรศัพย์++เลยซื้อให้ พอจะลงจากรถจะขออีก3000บอกต้องจ่ายหนี้ที่ยืมเพื่อนเลยมาให้อีก1500น้ำตาไหลงอนลงรถแล้วโทรมาขอโทษบอกให้หาที่พักให้ริมถนนลาดพร้าวระบุแมนชั่นเลยขอโน๊ตบุ๊ค/เฟอร์นิเจอร์อีก พอบอกจะไปรับที่ห้องเพื่อน มันบอกไปนครปฐมกับเพื่อน เราบอกจะตามไปรับบอกไม่รู้อยู่แถวไหนไม่รู้จักทาง จะค้างบ้านเพื่อน เราว่าไหนจะให้พาไปหาที่อยู่และซื้อของไง น้องเขาถามแล้วพี่จะพาหนูไปนอนด้วยอีกหรือเปล่า (มันถามเราได้ไงถ้าไม่กินตับจะเลี้ยงทำห.อ.ยอะไร)แล้วมันก็ปิดเครื่อง  เบื่ออิบหายเด็กดีๆไปไหนหมด

ice54:
 แวะมาให้กำลังใจนะค่ะ เชื่อว่าคนที่ดีก้อยังมีค่ะ

rabbit:
อิอิ รู้สึกพี่หาทีไรมีแต่แบบนี้น้อ

ยังไงก็หาต่อไปค่ะ ดีๆก้อมี

เอาใจช่วย **04**

fafafa:
                   **37**   บางทีในนี้ก็มีคนดีอีกมากมายค่ะ **04**  เพียงแต่พี่อาจจะ

เลือกคนสวยระดับพริตตี้ หุ่นดีระดับอั้ม เรื่องเซ็กแบบจัดจ้าน      **32**         หรือปล่าวค๊ะ **15**

เลยทำให้โดนหรอกแบบนี้   พี่ลองมองคนที่สวย แต่อาจหุ่นไม่ดีมาก

เรื่องเซ็กแบบพอสอนกันได้(เพราะเรื่องแบบนี้ไม่มีใครเก่งแต่เกิดหรอก) แล้วพูดจาี

มีสัมมาคารวะ แบบนี้ดีกว่าใหมค๊ะ ในนี้มีเยอะ เมลล์มาก็ได้นะค๊ะ จะแนะนำให้(ที่รู้จักในนี้) **38**

nu_milk:
 **36**อยากได้น้องๆนิสัยดีๆ...ปรึกษานู๋สิ.....เพราะนู๋ ก็เด็กดี อิอิ ไม่โหก..มิวล์ค่ะ.. **36**
  MsN - nu-milk-ok(แอท)hotmail.com  แอดมาน่ะค่ะ ไว้คุยกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version