Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

อยากถามพี่ที่เคยดูแลน้องๆ หรือเพื่อนสาวที่มีคนดูแลแล้ว

(1/2) > >>

Mome-jung:
มีเรื่องอยากจะถามหน่อนน่ะคะ สงสัยคาใจไม่รู้จะถามใครเลยขอรบกวนหน่อยนะคะ
พอดีเมย์มีเรื่องจำเป็น จึงสนใจอยากมีคนดูแล พอเริ่มคุยกับพี่ในบอร์ดนี้ ก็มักจะมีข้อสงสัย
เมย์เองก็ไม่เคยมีคนดูแลมาก่อน

เรื่องที่พัก
 **21**ถ้าต้องเช่าหอ หรือห้องใหม่ค่าใช้จ่ายโดยปกติเค้าจะหักจากเราหรอคะ???
ตัวอย่างถ้าเมย์ขอ 20000 ค่าหอ 3000 เมย์ก็จะได้ 17000 งั้นหรอ??
ปกติเค้าเป็นแบบนี้กันใช่มั๊ยคะ??

เรื่องเงิน
 **21**โดยปกติพวกพี่ๆจ่ายให้น้องที่ดูแลยังไงคะ แบ่งจ่ายเป็น week หรือ ทีละครึ่ง หรือก่อนเดียวเลยอ่าคะ พอมีคนถามว่าจะจ่ายยังไง เมย์ก็..ตอบไม่ถูก(ไม่ได้แบ๊วนะ)
-กลัวโดนโกงจะขอทีเดียวกลัวพี่เค้าจะหาว่าเราไปโกงเค้าอีก
-เป็นweekก็มาคิดว่าถ้า พี่เค้าไม่มาหาจะไม่มีเงินใช้เอา หรือบางทีมาแบบวีคเดียวแล้วหายไปก็ไม่อยากจะหาใหม่เรื่อยๆ(อ๊างคค์ เริ่มฟุ้งซ่าน)

เรื่องsex
 **21** จำเป็นมั๊ยคะต้องเก่งเทพเมพขิงเรื่องบนเตียง หรือต้องทำเป็นทุกอย่างตามหนังAV
 **21** พี่ๆจะไปหาน้องเค้าบ่อยแค่ไหนคะ กี่วัน/สัปดาห์
 **21** เรื่องถุงยางการดูแลแบบเดือนนี่เค้าต้องไม่ใส่กันหรอคะ ให้ใส่ไม่ได้หรอ??

ยังไงใครมีประสบการ์ณช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะคะ

คนชั้นสอง:
จริงๆทุกอย่างอยู่ที่คุยกันสองคนมากกว่าครับ.....

เรื่องเงิน......ต่างคนต่างกลัว.....ที่เคยทํา....ผมให้ก้อนใหญ่รายเดือน( แต่ไม่หมด...ที่เหลือเป็นรายอาทิตย์...)
เรื่องที่อยู่.....น้องเขาอยู่หอหญิง....ไม่ด้ให้ย้าย ก็เจอข้างนอก ไปโรงแรมครับ....
เรื่องการเจอกัน.....อันนี้แล้วแต่คน คุยกันเอง....
เรื่องถุงยาง......ใส่ไว้ดีกว่าไม่เสี่ยงทั้งเราทั้งเขา...ผู้หญิงก็กลัวโรคร้าย ผู้ชายก็กลัวเช่นกัน แถมถ้าท้องขึ้นมาเรื่องใหญ่อีก....
สําหรับผม...ใส่เกือบทุกครั้ง....มีบ้างด้วยเหตุบางอย่าง.....แต่ก็มีอะไรกับน้องเขาคนเดียว

oceanice:
การดูแลใครสักคน ก็ตามความเดือดร้อนและความจำเป็น
ของน้องๆ ที่ต้องการให้ช่วย มากหรือน้อย ตามจำนวนเงิน
รวมถึงความสวย รูปร่างที่พิจรณาก่อน และคบ เรียนรู้กัน
น้องที่ตั้งใจเรียน หน้าตาดี ก็ย่อมได้เปรียบ แต่ก็แล้วแต่นะครับ
ว่าจะพบพี่ที่ดีไหม ค่าเลี้ยงดูตามงบ ก็ดีเป็นการควบคุมและตกลงกัน
เพื่อความสบายใจทั้งสองฝ่าย

เงินน้องได้ ส่วนใหญ่แบ่งจ่ายทีละครึ่งน่าจะเป็นสิ่งที่ดีที่สุด
แต่ถ้าคบกันานๆ รู้ใจพี่หมุนไม่ทัน แบ่งเป็น week ก็แล้วแต่ตกลง
พี่ไม่มาหา ถ้ารับปากเลี้ยงดูแลเรา คบกันมาช่วง ก็ต้องมีใจ
เป็นห่วงใยกันบ้างครับ รักกันสักนิส ก็ได้ความรู้สึกดีทั้งสองฝ่าย

ไอ้เรื่องแบบนั้น มันแล้วแต่ตกลง เพราะความต้องการไม่เหมือนกัน
แต่ละคน แต่ส่วนใหญก็ 2-3 ครั้ง ถ้าโอกาศเอื้ออำนวยก็ค้างคืน

ถุงไม่ถุง ก็คุยกัน บางคนบอกไม่เที่ยวไหน ไปตรวจกันทั้งคู่
กินยา แต่ให้แน่ๆ ใส่ถุงดีที่สุด เผื่อไว้หน่อย วันหน้าไม่แน่เป็นไง

ค่าดูแลที่น้องบอก นับว่าปกติ ค่าใช้จ่ายต่างๆ เก็บค่าเทอม
ดูแลคนรอบข้างที่เรารัก ถ้าไม่ฟุ่มเฟือย ก็อยู่ได้สบาย
ผมเชื่อว่า พี่ดีๆ ในนี้หลายคน คบกันแล้ว ให้มากกว่าที่บอกอีก
ทั้งซื้อของให้ ดูแลยามเจ็บป่วย ผมเคยมีประสบการณ์ ตอนไข้หวัด2009
ระบาด น้องที่ดูแล เป็นลมไข้ขึ้นสูง เพื่อนๆ พาไปหาหมอที่ รพ เอกชน
เลยโดนไปหลาย ก็เลยต้องพาไปฉีดยา กัน คบมา 2 ปีแล้ว กัวซ้ำรอยเดิม

ผมเชื่อว่า พี่ๆ ท่านเทพทั้งหลายในนี้ ไม่มานั่งนับหลอกครับ
เดือน กี่ครั้ง กี่หน ผมคิดว่า เวลามีไรกัน ถ้ามีใจให้กัน มันดีกันทั้งสองฝ่าย
ก็ขอให้น้อง เมย์ โชคดีเจอคู่แท้ครับ

mafiaarz:
กดLike ให้กะเมนท์ข้างบนเลยครับ ได้ใจความชัดเจนดีมากครับ แทนคำตอบในใจพี่ๆหลายคนในนี้ครับ

crocodile:
มีเรื่องนึง ที่พี่ๆ เขาไม่ได้ตอบ คือเรื่องค่าหอ ที่หักจากค่าดูแล

พี่ว่า ถ้าเขาให้รายเดือน ก็จบส่วนที่พี่เขาจะรับผิดชอบ
ถ้ามีค่าใช้จ่ายอื่นๆ น้องก็จัดการเอง

แต่กรณีนี้ เหมือนไปเปิดหอให้กันใหม่ มันพูดยาก คือถ้าเป็นผม อาจจะต้องเพิ่มให้ เพราะเราขอให้น้องเค้าย้ายมาอยู่ใกล้ๆ ก็เป็นสิ่งที่เราต้องรับผิดชอบ
หรือไม่ก็จ่ายค่ามัดจำหอให้ แล้วน้องจ่ายค่าหอเอง

ส่วนค่าหอ น้องจะจ่ายจาก 20,000 ที่ได้มา หรือจากเงินที่ทางบ้านส่งมาให้ ก็เป็นเรื่องของน้องแล้ว

อีกเรื่อง คือเรื่องถุงยาง ห้ามเด็ดขาดที่จะไม่ใส่ อย่าเชื่อเรื่องมีอะไรกับเราคนเดียว

ผู้ชาย ก็คือผู้ชาย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version