ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กบ้าการ์ตูนสภาพเลยเป็นแบบนี้แระค่ะ  (อ่าน 3385 ครั้ง)

rainbowgirl

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
ชื่อโบว์ค่ะ อาย19ปีนะค่ะ บ้าการ์ตูนมาก โดยเฉพาะการ์ตูนไร้สาระ 555+ แต่ที่มีสาระก็มีนะ  **34**

บ้าไปบ้ามาจนสุดท้ายกลายร่างเป็นตัวการ์ตูนไปเรียบร้อยเบยค่ะ บ้าการแต่งคอสเพลเวอร์ๆ **41**

ปัจจุบันนี้มีโปรแกรมคอสอยู่โปรนึงค่ะ เลยเปลี่นรสีหัวรอซะเลย (ยอม ฉันยอมผมเสีย **01**)

และมาต่อกันที่ คอสตัวการ์ตูน สุดโปรดค่ะ "นารูโตะ" (จินตนาการไปว่าตูจะเป็น9หางนะเฟ้ย **22**)

แต่ไงไอ้โตะ(ปลอม) ชองแบ๊วสักรูปนะ  **36**

ไปละ เพ้อเจอพอละ 555+ **12** ใครเข้ามาดูก็ถือว่าคนบ้ามันโพสละกันค่ะ  **38**

xmanmanx

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: เด็กบ้าการ์ตูนสภาพเลยเป็นแบบนี้แระค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 03:34:57 PM »
น่ารักดีครับ

saranyazaka

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: เด็กบ้าการ์ตูนสภาพเลยเป็นแบบนี้แระค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2014, 03:23:19 PM »
ไม่เท่าไหร่อ่ะ

jajajung

• Full Member
  • People Like This 3
  • ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนใหม่ทุกคนนะค่ะ เราจ๊ะจ๋า มาเป็นเพื่อนกันนะค่ะ.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 08:35:54 AM »
 **38** เราก็ชอบแต่งคอสเพย์น่า  ใครชอบบ้าง  เวลามีงานชวนด้วยละ
" When it comes to friendship, there's no middle ground and There is only one freedom of any importance, freedom of the mind"