ข่าว

ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ช่วยเหลือด่วน ขออายุ 35+นะค่ะ  (อ่าน 655 ครั้ง)

Ki33y

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หาพี่ช่วยเหลือด่วน ขออายุ 35+นะค่ะ
« เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 07:25:22 PM »
เดือนร้อนมากต้องการใช้เงินก้อนใหญ่ ก่อนวันที่10เมษา พี่คนไหนที่คิดว่าภูมิฐานและคิดว่าช่วบได้จริง แอดไลน์หรือเมล์มานะค่ะ จะให้รูปและเบอร์โทรเฉพาะคนที่คุยแล้ว รู้สึกว่าช่วยและให้ได้จริง ย้ำนะค่ะ ว่าเงินก่อนแรกมากระดับนึงสำหรับหนู ยังไงแอดมาคุยรายละเอียดกันได้ค่ะ yoeza_bajing(แอท)hotmail.com ไอดีไลน์ Ki33y ค่ะ ขอบคุณมากๆนะค่ะที่เข้ามาอ่าน ลักษณะรูปร่างหนูสูง160หนัก50สัดส่วน36-27-33 ผิวคล้ำ หน้าตาธรรมดาค่ะ เป็นคนตรงจริงใจจริงจังซื่อสัตย์ไม่ชอบโกหกและเกลีบดคนโกหกหลอกลวงให้ความหวังลมๆแล้งๆมากที่สุด ทำอะไรขออะไรมั่นใจได้ว่าซื่อสัตย์เป็นความจริงมีหลักฐานยืนยันทุกอย่าง และขอความกรุณาพี่ที่จะแอดมาขอเป็นคนที่สนใจและคิดว่าสามารถช่วยหนูได้จริงๆนะค่ะ เคยโพสหลายตรั้งแล้ว แต่สุดท้ายกมีแต่หลอกลวงคนที่ช่วยได้จริงก้ช่วยได้ไม่นานหรือมีภาระของตัวเองอยู่ ดังนั้นคนที่จะมาช่วยหนูขอเป็นคนที่พร้อมจริงๆและไม่มีภาระอะไรที่เดือนร้อนแล้ว ขอบคุณมากมายค่ะ