ผู้เขียน หัวข้อ: เคยบ้างไหม..สุขและทุกข์ในเวลาเดียวกัน  (อ่าน 2033 ครั้ง)

<< ZOHAN >>

• Hero Member
  • People Like This 9
ความตั้งใจที่อยากจะชวนน้อง ไปเที่ยวในวันหยุด แต่โดนปฏิเสธ 5555    แต่พอเราแวบเข้ามาในเวป เห็นน้องเขาโพสหาเพื่อนเที่ยว อือ อือ                            จะว่าไปส่วนหนึ่งก็ดีใจ ที่เขามีเพื่อนเที่ยว อีกส่วนก็เสียใจ บอกไม่ถูก 5555 คงเปนโชคชะตามากกว่า  ยินดีด้วยยยยยยยยยยย ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าวันข้างหน้าจะเปนยังงัย อิ อิ อิ  สมน้ำหน้าตัวเอง  เราควรจะต้อง ดีใจ หรือ เสียใจ คับพี่น้อง ??????????????????????

Uptown Girl

• Hero Member
  • People Like This 82
  • "คนเราดีชั่วล้วนปะปน มองตัวเองเลวน้อยที่สุด"
Re: เคยบ้างไหม..สุขและทุกข์ในเวลาเดียวกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2013, 11:08:45 AM »
ไม่มีใครตอบได้หรอกนอกจากตัวคุณเอง...
สวัสดีปีใหม่ไทยย้อนหลังค่ะ
"Beautiful people are not always good but good people are always beautiful.”