ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆดีๆมีบ้างมั้ย  (อ่าน 3459 ครั้ง)

SuPerGirL

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
พี่ๆดีๆมีบ้างมั้ย
« เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 11:31:38 AM »
มีแต่คนโพสต์โดนหลอกโดนเบี้ยวกันหลายคน อ่านไปอ่านมาก็รุสึกกลัว  **25**

เลยอยากให้เพื่อนๆหรือพี่มาแชร์กันบ้างค่ะว่าใครเจอพี่ดีๆ หรือน้องดีๆที่ถูกใจกันในบอร์ดนี้บ้างแล้วคะ

ไม่ต้องบอกชื่อพี่บอกชื่อน้องก็ได้ค่ะ( เข้าใจค่ะของใครดี ใครก็หวงไม่อยากแบ่งเนอะ) **34**

แอมเชื่อว่าทุกสังคมทุกสถานที่ก็ต้องมีทั้งคนดีและเลวปะปนกันไป

คนที่ยังไม่เจอก็พยายามต่อไปด้วยกันนะคะ ^^ **24**

ขอให้เจอรักแท้,คู่แท้,กิ๊กแท้อย่างที่ตามหานะคร้า

**38** **39** **38** **39** **38**

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
Re: พี่ๆดีๆมีบ้างมั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 06:04:13 PM »
พี่ ดีๆ มีมั้ย มี

ที่เค้ารับดูแลกันมีมั้ย มี

เค้าดูแลกันยาวแค่ไหน แล้วแต่ สถานการณ์ของแต่ละคู่

เราเองเหรอ ยอมรับ เคยดูแลบางคนก็เดือนเดียว
บางคนก็เป็นปี
มันแล้วแต่ เหมือนแฟนน่ะแหละ ดาราบางคู่อยู่ก้นจนแก่ บางคู่แต่งกันไม่ทันไรก็เลิก

oceanice

• Sr. Member
  • People Like This 42
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 02:49:06 PM »
พี่หาน้องดี น้องหาพี่ดี ต่างคนต่างหา
มันขึ้นกับ คู่ใครคู่มัน เวลา โฮกาส
จับคู่ได้ลงตัว ก็แฮ็ปปี้กันทั้คู่ครับ

*๐Mommim๐oO*

• Photographer ^ ^
  • Jr. Member
  • **
  • People Like This 17
  • LineID: teawwy
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 11:38:58 PM »
มีคนจริงใจแน่นอนครับ มิมูคอนเฟิม..  ดีร้ายปนกัน ลองพิจารณาดีๆก่อนรับงานครับ  **04**

noomman

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2011, 01:02:08 PM »
หนุ่มใหญ่ ต้องการเด็กเรียน จิงใจ วัย 18-22 ขอน่ารักหุ่นดี ไม่ต้องสวยเลิศ ขอความซื่อสัตย์ แค่มีเรา 2 คน
ส่งเรียน ที่อยู่ จบกันว่ากันอีกที รับรองไม่ผิดหวัง อยู่ด้วยกัน ดูแลแบบผัวเมีย
ติดต่อ noom-mcq(แอท)hotmail.com