ผู้เขียน หัวข้อ: วันพุธ กับก๊วนเดิมๆอบอุ่นและฮายิ่งกว่าเดิม(ติดเรท)  (อ่าน 6229 ครั้ง)

disney

• Full Member
  • People Like This 36
เข้ามาขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่มีให้กันเสมอมา ถึงช่วงนี้ต่างคนต่างติดงานแต่ก็ยังคงห่วงใยกันเสมอ

ขอบคุณน้องพ้อยที่ชมพี่ disney นะ ปีนี้ตัวเลขมันเพิ่มขึ้นมาอีก 1 ตัวเลยต้องของแบ๊วบ้าง คติประจำตัวเป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย  **02**

ขอบคุณคุณนายโฮสำหรับของขวัญวันเกิดเค้าเอามาใช้แล้วน๊ะตะเอง  **04**

ขอบคุณหวานใจลุงเป๋า น้องนู๋ก็ยังคงยิ้ม ๆๆๆๆๆ และเอาแต่หัเราะน่ารัก  **39** เหมือนเดิม

ขอบคุณลุงเป๋านะค่ะ อิ่มจังตังค์อยู่ครบอีกแล้ว  **30** **30** **30**

ครั้งหน้าจะเอาคลิปเต้น pole dance ไปอวดอีก แถมเต้นระบำหน้าท้องด้วย เอาให้มันจุกอกไปเลย

พี่หนังสือค่ะ เค้กของ disney ทำให้นมโตได้จริงๆนะ แต่พุงก็โตด้วย  **11** **11** **11** ตอนนี้พุงโตไปกันหลายคนแล้ว

*..APhRoDiTe.,!~

• Hero Member
  • People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*

กลุ่มเล็กๆที่เกิดจากมิตรภาพในเวป. น้องๆก็ยังคงน่ารักเหมือนเดิม.

ขอบคุณสำหรับของฝากจากคุณนายโฮ.  เค็กอร่อยๆจากฝีมือน้อง disney. และความรู้ในการกินยาบางชนิด เพื่อให้นมโต 

เสียดายที่มีเวลาเม้าส์กันน้อยไปนิด. เพราะลุงเป๋าติดภาระกิจ. ต้องพาหวานใจไปหาที่หลบมุมริมทะเล.

ขอบคุณนะ

วันพุธอาจจะไม่เหมาะไปตัดผม แต่มีความสุขกับการสังสรรค์.

สายตาผมไม่ค่อยดี อ่านทีแรกนึกว่ากินเค้กน้อง disney แล้วทำให้นมโต  **30** **30** **30**

ถ้าเป็นอย่างนั้น หากน้อง disney ทำเค้กขายคงขายดีเป็นเทน้ำเทท่า **11**

สั่งมา 2 คันรถให้ พ้อย กินเลย  **30**

+1. ครับ.
ถ้าน้องพ้อย 2 คันรถ.  ผมฝากด้วย 2คันรถพ่วง 18 ล้อ ... **05**

มันแน่นอก
(•_•)
<) )╯
/ \
ต้องยกออก
( •_•)
\( (>
/ \
ให้แบกเอาไว้นานไปเดี๋ยวใจถลอก
(•_•) (•_•) (•_•)
<) ) <) )╯ <) )╯
/ \ / \ / \

ไม่มีอก
(•_•)
<) )>
/ \
ไม่แน่นหลอก
(•_•)
~) (~
/ \
ไม่ใส่เสื้อในเดินไปก็ดูไม่ออก
(•~•)
>) (<
/ \

Rexx   พ้อยไม่เล็กนะคะ พอดีมือ  มือ เด็กทารกอ่ะ **22** **22**
I'm comeback

COACH

• People Like This 107

กลุ่มเล็กๆที่เกิดจากมิตรภาพในเวป. น้องๆก็ยังคงน่ารักเหมือนเดิม.

ขอบคุณสำหรับของฝากจากคุณนายโฮ.  เค็กอร่อยๆจากฝีมือน้อง disney. และความรู้ในการกินยาบางชนิด เพื่อให้นมโต 

เสียดายที่มีเวลาเม้าส์กันน้อยไปนิด. เพราะลุงเป๋าติดภาระกิจ. ต้องพาหวานใจไปหาที่หลบมุมริมทะเล.

ขอบคุณนะ

วันพุธอาจจะไม่เหมาะไปตัดผม แต่มีความสุขกับการสังสรรค์.

สายตาผมไม่ค่อยดี อ่านทีแรกนึกว่ากินเค้กน้อง disney แล้วทำให้นมโต  **30** **30** **30**

ถ้าเป็นอย่างนั้น หากน้อง disney ทำเค้กขายคงขายดีเป็นเทน้ำเทท่า **11**

สั่งมา 2 คันรถให้ พ้อย กินเลย  **30**

+1. ครับ.
ถ้าน้องพ้อย 2 คันรถ.  ผมฝากด้วย 2คันรถพ่วง 18 ล้อ ... **05**

มันแน่นอก
(•_•)
<) )╯
/ \
ต้องยกออก
( •_•)
\( (>
/ \
ให้แบกเอาไว้นานไปเดี๋ยวใจถลอก
(•_•) (•_•) (•_•)
<) ) <) )╯ <) )╯
/ \ / \ / \

ไม่มีอก
(•_•)
<) )>
/ \
ไม่แน่นหลอก
(•_•)
~) (~
/ \
ไม่ใส่เสื้อในเดินไปก็ดูไม่ออก
(•~•)
>) (<
/ \

Rexx   พ้อยไม่เล็กนะคะ พอดีมือ  มือ เด็กทารกอ่ะ **22** **22**

55555+++ ชอบเพลงหลานพ้อยส์  ฮาดี

annovy

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
เข้ามาขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่มีให้กันเสมอมา ถึงช่วงนี้ต่างคนต่างติดงานแต่ก็ยังคงห่วงใยกันเสมอ

ขอบคุณน้องพ้อยที่ชมพี่ disney นะ ปีนี้ตัวเลขมันเพิ่มขึ้นมาอีก 1 ตัวเลยต้องของแบ๊วบ้าง คติประจำตัวเป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย  **02**

ขอบคุณคุณนายโฮสำหรับของขวัญวันเกิดเค้าเอามาใช้แล้วน๊ะตะเอง  **04**

ขอบคุณหวานใจลุงเป๋า น้องนู๋ก็ยังคงยิ้ม ๆๆๆๆๆ และเอาแต่หัเราะน่ารัก  **39** เหมือนเดิม

ขอบคุณลุงเป๋านะค่ะ อิ่มจังตังค์อยู่ครบอีกแล้ว  **30** **30** **30**

ครั้งหน้าจะเอาคลิปเต้น pole dance ไปอวดอีก แถมเต้นระบำหน้าท้องด้วย เอาให้มันจุกอกไปเลย

พี่หนังสือค่ะ เค้กของ disney ทำให้นมโตได้จริงๆนะ แต่พุงก็โตด้วย  **11** **11** **11** ตอนนี้พุงโตไปกันหลายคนแล้ว

ขอบคุณพี่ disney ด้วยนะคะสำหรับเค้ก เจอกันกี่ครั้งมีเค้กมาให้ทุกที 41 ถึงแม้ว่าบางทีจะหยิบส่วนของคนอื่นเกินติดมือมาบ้าง  **11**
ขอบคุณคุณนายโฮด้วยนะคะ สำหรับความเป็นห่วงที่คอยถามตลอดว่าถึงที่หมายหรือยัง **26**
และการรังสรรค์เมนูอาหารให้...สร้างสรรค์มากคะ ^^  **34**
ขอบคุณพ้อยท์เหมือนกันกันนะ ที่ยอมให้เค้ามานั่งลูบคอ  **30** แล้วที่เหลือทำอะไรเค้าไว้ รับผิดชอบด้วยนะ เค้ายังไม่ลืมนะตัว **01**
และที่สำคัญที่สุดที่ลืมไม่ได้ ลุงเป๋า ที่สร้างรอยยิ้มและสีสรรให้ทุกคน ที่เห็นชอคลาวาเป็นเห็ดหลินจือและเห็นไอศครีมเป็นผักกาดขาวต้ม **08**
เอ่ออ เดี๋ยววันไหนแอนพาไปตัดแว่นดีกว่าเนอะ  **30**
ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆที่มอบให้กัน ไม่ว่าจะเป็นเสียงหัวเราะหรือรอยยิ้มของทุกคนนะคะ  **06**

annovy

• Newbie
  • *
  • People Like This 4

ขอบคุณนะ

+1. ครับ.

อยากมีกับเค้าด้วยก็ไม่บอกนะคะลุงเป๋า  **11** **11**

แอ่นแอ๊นนน  เค้าทำไรไว้เค้ารับผิดชอบแน่ๆ  เป็น แฟนกันแล้วนะ บอกลุงเป๋า เอา ตุ๊กตุ่นมาไถ่คืน

ไปทะเล ตะเองบอบช้ำตรงไหนเป่าา  ให้เค้าดูแลนะ  ลุงเป๋า ดูแลไม่ดีเท่าเค้าหรอก  ลุงเป๋า เค้ามีลุงหนังสือแล้วทั้งคน **09**

คุณนายโฮ

• People Like This 56
  • To handle yourself, use your head, To handle other
 **26**
สวัสดีค่ะไม่ได้เข้าเว็บมานานพอสมควร......เจอกันคราวนี้ สวยขึ้นทุกคน ^^ ลุงเป๋าดูเด็กลงไป...สงสัยเพราะมีหวานใจ  **30**
ถึงคุณดิสนี่ ผมทรงใหม่หน้าเด็กและดูมีแววตาปิ๊งๆ ดูคลิปเต้นแล้วเขิล..ขอบคุณสำหรับเค้ก ที่ให้เค้าฟาดคนเดียวสองกล่องใหญ่ พุงแตกกันไปเลย
ถึงหวานใจลุงกระเป๋าลาก น่ารัก พูดน้อย เหมือนเดิม  **40**....เอ๋แต่เล่นอะไรกันป้ายรักแร้มาดมกลิ่นมาดาม...หึหึ
ถึงน้องพ้อยท์ ลูกสาวสวยขึ้นผิดหูผิดตา Wow .... **39** สงสัยว่าหัวใจจาพองโตกับกระต่าย..หรือกับคนนะ เก็บกุญแจทุกครั้งเวลาเข้าห้องนา
ขอบคุณลุงกระเป๋าลากที่ให้ติดตามไปเป็นกขค. ระหว่างทาง ..... 41

คิดถึงเพื่อนๆทุกคน...จาก....MS.Ho
 **21** ขอโทษที่มาสาย  **25**

ม่าม๊าขี้โม้  ถ้าสวยขึ้น คงมีคนจีบ  พองโต เพราะกระต่าย และคนหลายๆคนอิอิ เพราะทุกคนดีกับพ้อยมากๆเลยค่ะ

+= Little Pig =+

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 65
  • ยังอยู่ตรงนี้
ที่เล็ก ๆ ตรงนี้ มีมิตรภาพ ดี ๆ ซ่อนอยู่เสมอ

**39**  **39**

อ่านการบ้านครอบครัวนี้ทีไร

แอบอมยิ้มตามไปเสมอ
If not now
Then.., When?
------------------------------
I'm not Perfect
But I'm a Limited Edition !!!

ที่เล็ก ๆ ตรงนี้ มีมิตรภาพ ดี ๆ ซ่อนอยู่เสมอ

**39**  **39**

อ่านการบ้านครอบครัวนี้ทีไร

แอบอมยิ้มตามไปเสมอ

เมื่อไหร่จะมาเป็นครอบครัวเดียวกันล่ะคะพี่หน่อย 41