ผู้เขียน หัวข้อ: วันพุธ กับก๊วนเดิมๆอบอุ่นและฮายิ่งกว่าเดิม(ติดเรท)  (อ่าน 2075 ครั้ง)

*..APhRoDiTe.,!~

• Hero Member
  • People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
แท่นนนน แท๊นนน การบ้านน้องพ้อยท์อีกและเบื่อกันแล้วจิรู้นะ **21** วันพุธ ที่ผ่านมา นัดรวมแก๊งขาฮา ซี้ย่ำปึ้กกก

ลุงCOACH ลุงกุเป๋าผู้น่ารักน่า....ของหลานพ้อยท์ ม่าม๊าโฮ  คุณนายโฮ ตัวนิดนึงอิอิ พี่disneyสาวสวยโพลล์แด๊นซ์  **34**

Annovy ผู้น่ารักแฟนลุงเป๋าแต่กิ๊กกับพ้อยท์ เอ๊ะยังไง **19** หลังจากมะได้เจอกันนานมากแล้ว เราทั้ง5ก็นัดเจอกัน

ณ สยามพารากอน ที่เดิมน้องพ้อยท์ไปถึงคนที่4 แอนโนวี่ลุงเป๋าพี่สาวดิสนี่(แอบบอก สวยขึ้นแบ๊วขึ้น)มาถึงก่อน รอที่สตาร์บัค

พอน้องพ้อยท์ไปถึงก็นั่งฝอยย เม้าท์มอยรอคุณนายโฮ พอม่าม๊าโฮมา เราก็เม้าท์กันอีกเล็กน้อยก็ ไปหาร้านทานข้าวกัน

ลุงเป๋าพาไป coffee bean  เขียนงี้ป่าวมะได้ดูป้ายร้านเบย พอถึงร้านแอนโนวี่นั่งก่อนน้องพ้อยแทรกกลางลุงเป๋า กขค จริงๆพ้อยน้อย555

ม๊าโฮ กับพี่ดิสซานี่ นั่งตรงข้าม ระหว่างรอ อาหาร พ้อยก็ ปล้ำแอนไปพลางๆ555 ก็ถ่ายรูปเล่นกับแอนโนวี่บ้ากล้องทั้งคู่อ่ะจริงๆ

ขอบคุณ ผู้พัฒนาApp camera360 มา ณ จุด จุด นี้ เจ้าค่ะ  เม้าท์เพลินๆ พี่ดิสซานี่ เอาคลิปที่พี่สาวเต้นโพลแด๊นซ์เต้นรูดเสาที่เมืองนอก

นิยมใช้ออกกำลังกาย  ขอบอกว่า  แอร๊ยยยยเซะซี่มว๊ากกก  แอนโนวี่เป็นไรมิรู้อ่ะ ชอบมา จับคอเค้าลูบๆ จั๊กจี๋ อร๊ายยคิดไรกะเค้าช้ะป่ะ

เม้าท์ๆกันไป พอหายคิดถึง หกโมงกว่า ได้เวลากลับละ  สาวๆก็ชวนกันไปห้องน้ำ อ่อ ลืม นินทาลุงหนังสือแสนน่ารักด้วยแหละ

ไปห้องน้ำเป็นเพื่อน พี่สาวแต่พ้อยกับแอน ไปปล้ำและสวีทกันในห้องน้ำ แอร๊ยย ป่าว ไปเช็คหน้าผม และถ่ายรูปบ้ากล้องง่ะ นานๆเจอที

เสร็จแล้วก็ไปบีทีเอส  มีการวัดส่วนสูงตรงสถานีด้วย ไม่อยากบอกว่าเตี้ยเลยอ่ะ ป้ายมันไม่ได้มาตรฐานป่ะเนอะๆๆ ลุงเป๋าแชะเก็บหลักฐาน

ถึงเวลาจากกันจริงๆ  กอดแอนโนวี่เพื่อนสาว1ทีก่อนจาก และกอดม๊าโฮ1ทีก่อนจากบะบายๆลุงเป๋า พ้อยท์ กลับทางเดียวกัน

กับพี่ดิสซานี่ ลง บีทีเอส หมอชิต แล้วก็แยกย้ายกันกลับ เห้ออ รถติดมาก ถึงห้อง โมนิก็วิ่งมารับม่ามี๊เพราะความคิดถึง

เป็น วันพุธที่มีความสุขจุงเบย  ครอบครัวเล็กๆในวีเลิฟที่แสนอบอุ่น  ร้องเพลงนิดนึงงง แค่เธอก็พออช้านจะไม่ขออะไรอีก อิอิเลิฟค่ะ

My family in welovegig  . >>>>>>>happiness  my bro  my sis an my friend  . love love ka <3
I'm comeback

*..APhRoDiTe.,!~

• Hero Member
  • People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
 **12**   กำกำ แจ้งลบแล้วค่ะ  มันซ้ำ แงแง  พิมพ์ ในมือถือ  ง่ะ  ขอโต๊ดด ค่ะ  ฝากลบด้วยนะคะ
I'm comeback