Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

หมดเวลาเล่นสนุก

(1/3) > >>

Uptown Girl:
status งานท่วมตัว ทั้งงานประจำ งานอดิเรกส่วนตัว
ว่าง ๆ จะแวะมาเที่ยวเล่นใหม่นะคะ  **38**

tawans:
แมวเปอร์เซีย ใจร้าย
เข้ามาโปรยเสน่ห์ ให้อยาก แล้วก็จากไป
 **12** **12** **12**

ปล. ใครช่วยแบ่งแห้วผมไปกินหน่อยคราบบบ ท้องจะอืดแย่แล้ว  **08** **07**

Uptown Girl:

--- อ้างจาก: tawans ที่ กันยายน 02, 2013, 10:33:38 PM ---แมวเปอร์เซีย ใจร้าย
เข้ามาโปรยเสน่ห์ ให้อยาก แล้วก็จากไป
 **12** **12** **12**

ปล. ใครช่วยแบ่งแห้วผมไปกินหน่อยคราบบบ ท้องจะอืดแย่แล้ว  **08** **07**

--- End quote ---

รับท้อกับระกำ มังคุด ลำใย เพิ่มมั้ยคะ  **34**

**35**

tawans:
ไม่น่าเชื่อ ไม่มีใครมาช่วยแบ่งแห้วจากผมไปกินบ้างหรือครับ
หรือว่ามีกินกันแล้ว แอบๆกินกันตามห้องน้ำ เพราะกลัวเสียหน้า
จำได้ว่า ผมมีเพื่อนๆเล่นวิ่งไล่จับแมวกันหลายคน
หายไปไหนกันหมดครับ แบ่งแห้วผมไปหน่อย ท้องอืดแย่แล้วครับ  **08** **08** **07**

book-book:
 **21** **21** **21**

พี่ตาวัน  ยาย ปลุกไว้หลังบ้านเปนสวนเลยอ่ะ แห้ว **40** **40** **40**

พี่ตาวันมีเยอะ  เอาไปขายทำแห้วกระป๋องกันไหม **30** **30** **30**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version