Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ไปสอนการบ้าน น้องๆที่โรงเรียนคนตาบอด กันไหมคะ

(1/1)

Jasmine:
เนื่องจากวันนี้โดดงาน เลยว่างๆ
ว่าจะไปสอนการบ้านน้องที่โรงเรียนคนตาบอด
แถวๆราชวิถีอ่ะค่ะ ตั้งแต่ 13.00 - 18.00 น

ปล.ใครว่างๆแวะไปกันได้นะคะ  น้องๆเค้าน่ารักมั๊กๆ
     เค้ารับอาสาสมัครสอนการบ้านทุกวันนะค๊าา **36** **36**

Jasmine:
 **39**
ไม่ต้องเตรียมอะไรไปเลยค่ะ
ไปสอนการบ้านแค่นั้นค่ะ

ปล. ไม่ใส่กางเกงขาสั้นเท่านั้นเองค่ะ

Jasmine:

--- อ้างจาก: NameNat ที่ กันยายน 03, 2013, 10:52:09 AM ---
--- อ้างจาก: Jasmine ที่ กันยายน 03, 2013, 10:24:22 AM ---เนื่องจากวันนี้โดดงาน เลยว่างๆ
ว่าจะไปสอนการบ้านน้องที่โรงเรียนคนตาบอด
แถวๆราชวิถีอ่ะค่ะ ตั้งแต่ 13.00 - 18.00 น

ปล.ใครว่างๆแวะไปกันได้นะคะ  น้องๆเค้าน่ารักมั๊กๆ
     เค้ารับอาสาสมัครสอนการบ้านทุกวันนะค๊าา **36** **36**

--- End quote ---

ที่พักอยู่ไม่ไกลเหมือนกันแ ต่ .. .ไม่ได้โดดงาน ... แล้วก็ไม่ค่อยว่างด้วยหนะสิ  **19**

--- End quote ---

วันไหนว่างๆ ค่อยแวะไปก็ได้ค๊า   
ปล. ไม่โดดงาน ก็โดดร่มนอกเครื่องแบบก็ได้นะคะ **11** **11**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version