Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

รบกวนช่วยลบกระทู้ทั้งหมดด้วยนะคะ

(1/2) > >>

bus:
ไม่รู้ว่าเราต้องไปแจ้งลบที่ไหนถ้าอยากจะลบกระทู้ทั้งหมดแต่ยังไงรบกวน admin  ช่วยลบกระทู้ของ bus  ที่มีทั้งหมดด้วยนะคะ
ขอบคุณบางอย่างที่ทำให้เราเข้าใจอะไรมากขึ้นและคิดว่าคงจะไม่เข้ามาคุยกับใครในนี้อีกต่อไปแล้วนอกจากมาอ่านกระทู้เท่านั้น
และขอให้ทุกสิ่งที่่นี้เป็นอดีตและไม่ขอคุยกับใครอีกต่อไปแล้วคะ เพราะได้มีบางอย่างที่ทำให้เราเสียความรู้สึกมากจริงๆ
เมื่อคิดทบทวนถึงเรื่องที่ผ่านมาดูแล้ว
 **26** ขอบคุณที่ช่วยลบกระทู้ทั้งหมดให้นะคะ

BaddPitt_Forever:

--- อ้างจาก: bus ที่ กันยายน 04, 2013, 11:21:00 PM ---ไม่รู้ว่าเราต้องไปแจ้งลบที่ไหนถ้าอยากจะลบกระทู้ทั้งหมดแต่ยังไงรบกวน admin  ช่วยลบกระทู้ของ bus  ที่มีทั้งหมดด้วยนะคะ
ขอบคุณบางอย่างที่ทำให้เราเข้าใจอะไรมากขึ้นและคิดว่าคงจะไม่เข้ามาคุยกับใครในนี้อีกต่อไปแล้วนอกจากมาอ่านกระทู้เท่านั้น
และขอให้ทุกสิ่งที่่นี้เป็นอดีตและไม่ขอคุยกับใครอีกต่อไปแล้วคะ เพราะได้มีบางอย่างที่ทำให้เราเสียความรู้สึกมากจริงๆ
เมื่อคิดทบทวนถึงเรื่องที่ผ่านมาดูแล้ว
 **26** ขอบคุณที่ช่วยลบกระทู้ทั้งหมดให้นะคะ

--- End quote ---

ลองพีเอ็ม  ไปบอกแอ๊ดมิน  นะครับ ว่าจะลบให้หรือเปล่า

ถ้าแอ๊ดมินไม่ลบ  ก้อ ลองลบ  ข้อความ หรือ  คอมเม้นท์  ในส่วนที่เรา  เปนคนเขียนเองได้ครับ
ถ้ามีอะไรให้ช่วย ก้อ พีเอม มาบอกนะครับ

kaptan:
น้องบัสครับ พี่ไม่ทราบหรอกนะครับว่าน้องบัสบังเอิญไปเจออะไร หรือเพราะใครที่ทำให้น้องเสียความรู้สึกแบบนั้น

แต่อยากจะบอกว่าไม่ว่าเราจะไปอยู่ที่ไหน ทำอะไรเราก็จะต้องเจอทั้งคนที่เราชอบและไม่ชอบ เจอสิ่งที่ถูกใจและหงุดหงิด
ด้วยกันทั้งนั้นทุกคน เราเองต้องเลือกที่จะเอาเรื่องไหน ใครคนไหนมาเป็นอารมณ์ หรือไม่ใส่ใจกับมัน เราเรียกสิ่งเหล่านี้
ว่า "ทางเลือก" นะครับ

อยากมีความสุขก็เลือกสิ่งที่ทำให้เรามีความสุขครับ ถ้าไม่เลือกหรือเลือกผิด เราก็มีความทุกข์ ไม่มีใครช่วยเราได้
นอกจากตัวเราเองครับ กับบางคนอย่าไปคาดหวังอะไรกับเขามากไป อย่าไปให้ความสำคัญกับเขามากไป เพราะหาก
สิ่งที่เขาพูด เขาทำ มันผิดไปจากที่เราเคยคาดหวัง เราก็จะเสียความรู้สึกเปล่าๆ เราเองก็ไม่ได้มีคนชอบเราทุกคน
คนอื่นก็เหมือนกันแหละครับ เอาเวลาไปแก้ปัญหาของเราดีกว่าเนาะ

book-book:
 **01** **01** **01**

อ่านแล้วน้ำตาจะไหล    ยาย รู้ถึงความรู้สึกหนูนะลูก เพราะยาย ก็ต้องไปเหมือนกัน

มันเหมือนที่ยายบอกหนูใช่ไหมล่ะ **07** **07** **07**

เตจ็บแต่จบ ...

book-book:
ไม่ว่าตอนนี้เธอจะอยู่ไหน รักของฉันจะส่งไปจนถึงเธอ
ใต้แผ่นฟ้าแห่งนี้คงไม่ไกล กว่าใจจะพบกัน

หากความคิดถึงของฉันลอยไป ก็ขอให้เธอเก็บมันเอาไว้
เมื่อเธออ่อนล้าและกำลังร้องไห้ จะเป่าสิ่งร้ายไปจากเธอ

จะคอยเป็นกำลังใจให้เธอหายเหนื่อย จะเป็นดังสายลมพัดมาห่วงใย
และเธอจะได้รู้ทุกวินาทีหัวใจ ว่ายังมีฉันเข้าใจเสมอ

ไม่ว่าวันไหนเธอจะเปลี่ยนใจ รู้เอาไว้เธอจะยังคงสวยงาม
ที่สุดในใจของฉันตลอดไป ไม่มีใครทดแทน

หากความคิดถึงของฉันลอยไป ก็ขอให้เธอเก็บมันเอาไว้
เมื่อเธออ่อนล้าและกำลังร้องไห้ จะเป่าสิ่งร้ายไปจากเธอ

จะคอยเป็นกำลังใจให้เธอหายเหนื่อย จะเป็นดังสายลมพัดมาห่วงใย
และเธอจะได้รู้ทุกวินาทีหัวใจ ว่ายังมีฉันเข้าใจเสมอ

http://www.youtube.com/watch?v=pOU5No37Rz4

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version