Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

สู่จุดมุ่งหมายท่ีแสวงหา

(1/2) > >>

โบว์นัส เอ๊กซ์:
ไม่คิดว่าการรับจ้างเป็นเพ่ื่อนเท่ียวของโบว์ต้องยุติเพียงเท่านี้ เป็นอะไรท่ีเหนือความคาดหมายและไม่คิดว่าผู้หญิงตัวเล็กๆอย่างโบว์จะมีโอกาสก้าวไปสู่ฝันได้รวดเรึวเท่านี้
โบว์ขอขอบคุณเวป wlg แห่งนี้ท่ีทำให้โบว์ได้มีโอกาสเจอพ่ีท่ีแสนดีท่ีให้ข้อคิด กำลังใจ และท่ีสำคัญท่ีสุด สัญญาว่าจะเป็นคู่คิด คู่ชีวิตท่ีจะเดินเคียงข้างกันตลอดไป  **39**
ต่อจากนี้ไป คงไม่มีล๊อกอิน โบว์นัส เอ๊กซ์ เข้ามาเขียนเล่าประสบการณ์จ้างเท่ียวอีกแล้วนะคะ
ขอบคุณเพ่ือนร่วมเวปทุกคนค่ะ 

thisisabook:
ยินดีด้วยครับ พยายามรักษาโอกาสนี้ไว้ และทำให้มีความสุขที่สุดไปนานๆครับ **38** **38** **38**

นายหมาวัด:
ว้าว !! น่าอิจฉาจังเลย มีคู่คิด คู่ชีวิตซะแล้ว ยินดีด้วยนะค่ะ  **38** **38**

ปล. ลุงหนังสือค่ะ มะไรจะมาเป็นคู่ชีวิตให้นู๋บ้างค่ะ  **02** .....  **30** **30** **30**

book-book:
   ยินดีด้วยคนคะ   happy happy... **39** **39**

COACH:
ยินดีกับเส้นทางใหม่ที่สวยงามครับ   

แวะมาทักทายกันบ้างนะครับ   **39**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version