ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งแรงเชียร์ ให้กับนักตบเนื้ออ่อนสาวไทยด้วยครับ!!!  (อ่าน 1985 ครั้ง)

kdevil

• Hero Member
  • People Like This 71
  • ความจริงจัยอาจใช้ไม่ได้กับบางสถานที่!!!
เชิญ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชมการแข่งวอลเลย์บอล นะครับ ใครเหงาๆ ดูได้สนุกดีนะครับ

ส่งแรงเชียร์ให้ได้แชมป์นะครับบบบบบ.......

ช่อง 7 เปิดดูได้ครับ....มันส์

**34** **34** **34**

อย่าตามหาคนที่ "ดีที่สุด" เพราะมันไม่มี
ตามหาคนที่ "ดีกับเรา" ก็พอ

phoo^_

• Full Member
  • People Like This 13
รอลุ้นอยู่จ้า **05**

kdevil

• ความจริงจัยอาจใช้ไม่ได้กับบางสถานที่!!!
เริ่มแล้วๆๆๆ.....น้องซาร่า สู้ๆๆๆ ชอบน้อง ซาร่า อ่ะ....

อย่าตามหาคนที่ "ดีที่สุด" เพราะมันไม่มี

kdevil

รอลุ้นอยู่จ้า **05**

ซาโอริ สวยอ่ะ รอบที่แล้วไม่ได้ลงด้วย รอบนี้สงสัยมาเต็มเหนี่ยวววว....แอบปันใจนะ แต่ก้อเชียร์ทีมชาติไทยครับ
 **02**

ไปแระขอนั่งลุ้นก่อนนะครับ แล้วเจอกันช่วงพักเบรค
 **10**

kdevil

อิอิอิ
ไทย - ญี่ปุ่น
1 - 0

แย้ๆๆ เซทแรกมาแย้ววว....พลิกไปพลิกมามันส์จริงๆ แต่นักตบสาวญี่ปุ่นก้อน่ารักอ่ะ...ลุ้นดี ตื่นเต้นใช้ได้เรย
 **08**

veya

• Full Member
  • People Like This 18
เชียร์เหนื่อยเลย ใจจะขาด ดูคนเดียว อัดอั้น ไม่มีเพื่อนเฮ 555

kdevil

เชียร์เหนื่อยเลย ใจจะขาด ดูคนเดียว อัดอั้น ไม่มีเพื่อนเฮ 555

เย้ๆๆๆๆๆๆๆ 3-0 สาวไทยเก่งจริงๆ สาวไทยน่ารักตรงนี้แหล่ะครับ อิอิอิ

**34** **34** **34**

thisisabook

• People Like This 129
ขอบคุณโค้ชและนักวอลเลย์บอลสาวไทยทุกคนที่นำความสุขมาให้คนไทยอีกครั้ง **26**

หวังว่าจะทำให้เรามีความสุขอย่างนี้ต่อไปอีกนานๆ **39** **39** **39**

kdevil

ขอบคุณโค้ชและนักวอลเลย์บอลสาวไทยทุกคนที่นำความสุขมาให้คนไทยอีกครั้ง **26**

หวังว่าจะทำให้เรามีความสุขอย่างนี้ต่อไปอีกนานๆ **39** **39** **39**

ลุงหนังสือ ดูเซทแรกถึงเซทสุดท้ายคงเกร็ง และลุ้นน่าดูระวังเส้นยึดนะครับ...ต้องไปคลายเส้นหน่อยนะครับ

แถวบ้านผมมี หมอเทวดาครับ คัมภีร์เปลี่ยนเส้นเอ็น อิอิอิ ถ้าลุงอยากทดสอบวิชา ติดต่อผมนะครับ ผมพาไปชี้เป้าให้

แต่ลุงต้องเข้าไปเองนะครับ ผมเอง วิชาไม่แก่กล้าพอที่จะเข้าสู่ยุทธจักร อ่ะครับ 555+

**32** **32** **32**

thisisabook

• People Like This 129
ไม่ได้ลุ้นอะไรมากครับ เพราะเชื่อใจโค้ชกับนักกีฬาว่าทำได้อยุ่แล้ว ดูแบบสบายใจทุกเซ็ต **06**

ส่วนเส้นคงไม่ยึด ผมบริหารเส้นตลอดเวลาครับ **30**

ส่วนหมอเทวดายังไม่ต้องการครับ เพราะยังไม่อยากไปสวรรค์ครับ **11**