ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งแรงเชียร์ ให้กับนักตบเนื้ออ่อนสาวไทยด้วยครับ!!!  (อ่าน 1986 ครั้ง)

kdevil

• Hero Member
  • People Like This 71
  • ความจริงจัยอาจใช้ไม่ได้กับบางสถานที่!!!
ไม่ได้ลุ้นอะไรมากครับ เพราะเชื่อใจโค้ชกับนักกีฬาว่าทำได้อยุ่แล้ว ดูแบบสบายใจทุกเซ็ต **06**

ส่วนเส้นคงไม่ยึด ผมบริหารเส้นตลอดเวลาครับ **30**

ส่วนหมอเทวดายังไม่ต้องการครับ เพราะยังไม่อยากไปสวรรค์ครับ **11**

คริคริคริ....แสดงว่า ลุงหนังสือไม่ชอบไปสวรรค์ 555+

ลุงหนังสือนี่คมจริงๆ กินไม่ลงเรย ข้าน้อยขอคารวะ....

**08**

อย่าตามหาคนที่ "ดีที่สุด" เพราะมันไม่มี
ตามหาคนที่ "ดีกับเรา" ก็พอ

book-book

• Hero Member
  • People Like This 54
  • ไม่สวย...แก่...จน...แต่ไม่แคร์
 **11** **11** **11**   แอบอ่านผช.เม้าท์กัน อิอิ
...รักเอยอยู่ที่ใด ยังฝันใฝ่...ยังคงตามหา

...แท้จริงอยู่ไม่ไกล เคยฝันใฝ่...เเค่เพียงหลับตา