ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมีแฟนดีๆ กับเค้าสักทีค่ะ  (อ่าน 13104 ครั้ง)

bad girl333

• Sr. Member
  • People Like This 11
Re: อยากมีแฟนดีๆ กับเค้าสักทีค่ะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 11:23:47 PM »
ดีจ้า..แต่เหงา  **25**
บ่องตงโสดมา3ปีละ ยังม่ายชินอิก  **25**

book-book

• Hero Member
  • People Like This 54
  • ไม่สวย...แก่...จน...แต่ไม่แคร์
Re: อยากมีแฟนดีๆ กับเค้าสักทีค่ะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 11:26:35 PM »
บ่องตงโสดมา3ปีละ ยังม่ายชินอิก  **25**

คนในอยากออก  คนนอกอยากเข้า   ไอ้เรา เลย เข้าๆ ออกๆ   **30** **30**

<a href="http://www.youtube.com/v/6Gk1e2rpzdU?hl=th_TH&amp;amp;version=3&quot;" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://www.youtube.com/v/6Gk1e2rpzdU?hl=th_TH&amp;amp;version=3&quot;</a>
...รักเอยอยู่ที่ใด ยังฝันใฝ่...ยังคงตามหา

...แท้จริงอยู่ไม่ไกล เคยฝันใฝ่...เเค่เพียงหลับตา

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 11:27:02 PM »

โสดมา กี่ปีแล้วน๊า จำไม่ได้ คนแก่ก็อย่างนี้แหละน๊า ความจำสั้น .. แต่รักพี่ยาวววววววววววววนะ  **30** **30** **30**
แวะมาก่อกวน ป่วน จขกท อิอิ **24**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

bad girl333

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 01:01:18 AM »
 นอน..เผื่อจิฝันเหนงูกะเค้าบ้าง **35**

book-book

• ไม่สวย...แก่...จน...แต่ไม่แคร์
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 10:37:26 PM »
นอน..เผื่อจิฝันเหนงูกะเค้าบ้าง **35**

ฝันเหนงู ต้องให้มันมารัดหรือมากัดนะ

**25** **25**ส่วนยาย ฝันเห็นงู ทีไร  ไม่วิ่งหนี ก็ตีตาย หมดเลย **07** **07**
...รักเอยอยู่ที่ใด ยังฝันใฝ่...ยังคงตามหา

...แท้จริงอยู่ไม่ไกล เคยฝันใฝ่...เเค่เพียงหลับตา

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 11:38:09 AM »
       คนจะมีแฟนก็แค่ทำตัวปกติถ้าจะมีก็มีเอง ไม่ต้องไขว่คว้า ไม่ต้องโหยหาครับ ได้ก็คือได้
แต่แฟนดีๆ ต้องพิจารณาให้ถี่ถ้วน หาแฟนไม่ยาก หาแฟนดีๆ ยากมากกกกกก
และที่ยากมากกกก กว่าคือ ทำยังไงจะอยู่กับแฟนดีๆ คนนั้นได้ตลอดไป หรือนานที่สุด
ทำตัวเองให้มีคุณค่าครับ ใช้สมองนำหน้าหัวใจ และเมื่อคิดอย่างรอบคอบดีแล้วค่อยเอาหัวใจคิดก่อนสมอง
เพราะตอนนั้นคุณและเขาต่างจะอยู่ในความรู้สึกที่ดีต่อกันมากมาย โชคดีในเร็ววันนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

book-book

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 08:48:32 PM »
       คนจะมีแฟนก็แค่ทำตัวปกติถ้าจะมีก็มีเอง ไม่ต้องไขว่คว้า ไม่ต้องโหยหาครับ ได้ก็คือได้
แต่แฟนดีๆ ต้องพิจารณาให้ถี่ถ้วน หาแฟนไม่ยาก หาแฟนดีๆ ยากมากกกกกก
และที่ยากมากกกก กว่าคือ ทำยังไงจะอยู่กับแฟนดีๆ คนนั้นได้ตลอดไป หรือนานที่สุด
ทำตัวเองให้มีคุณค่าครับ ใช้สมองนำหน้าหัวใจ และเมื่อคิดอย่างรอบคอบดีแล้วค่อยเอาหัวใจคิดก่อนสมอง
เพราะตอนนั้นคุณและเขาต่างจะอยู่ในความรู้สึกที่ดีต่อกันมากมาย โชคดีในเร็ววันนะครับ

**39** **39** **39**  เอาใจยายไปเลยยยยยย

bad girl333

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 04:00:37 PM »

ขอบคุณที่ชี้แนะค่ะ **26** **26**

Diegokuza

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2013, 12:32:29 AM »
อยากมีแฟนดีๆ กับเขาสักที
 จามีมั้ย คนที่ยืนข้างๆ ในวันที่เราล้มลง
 3ปี กับคำว่าโสดดดดนานไปมั้ย
  **21**

ไม่ต้องรีบร้อนฮะ ใช้ชีวิตให้เต็มที่ในแต่ละก้าวแต่ละวันดีกว่า

เรื่องแบบนี้เดี๋ยวมันก็มาของมันเอง มีความสุขในแต่ละวันให้คนนั้นที่ยังไม่เจอเขาชื้นใจอยู่ลึกๆดีกว่าฮะ

ผมก็บ่นแบบนี้มานานจนกลายเป็นมุกตลกไปละล่ะ แบบนี้  **30**

คนหลงแสง

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2013, 12:51:14 AM »
ร่วมเป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้เจอคนที่ใช่ และพอดีกับตัวน้อง