ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าเคยอ่านกันมาบ้างหรือยัง ถ้าเคยแล้วขออภัยด้วยนะคร้า คือไปเจอมาอีกทีนึงคะ  (อ่าน 4582 ครั้ง)

MySmile8

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
  • Do not force yourself, be happy with ur freedom
ขอบคุณ คุณ Mumo ที่แชร์เรื่องดีๆค่ะ ครอบครัวคือรักและสายใยที่ไม่มีวันขาดจริงๆ **36** **39** ตั้งหน้าตั้งตารอดูซีรี่ส์เลยแหละคราวนี้ ^^
Finding my inspiration ... เราย่อมรู้จักตัวองดีที่สุด
-----------------------------------------------------
ไม่ได้หาคนดูแล(นะคะ) แค่เข้ามาเปิดหูเปิดตา 
หาเพื่อนใหม่ๆบ้างตาม'โอกาส' และ 'ความอินดี้' ส่วนตัว

Up to ...

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
ขอบคุณ คุณ Mumo ที่แชร์เรื่องดีๆค่ะ ครอบครัวคือรักและสายใยที่ไม่มีวันขาดจริงๆ **36** **39** ตั้งหน้าตั้งตารอดูซีรี่ส์เลยแหละคราวนี้ ^^

ขอบคุณนะคะที่ติดตามอ่าน(จนจบ) ...กำลังรอติดตามอยู่เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่รูุ้ชื่อซีรีย์เลย.. **25**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

vmware

• Full Member
  • People Like This 2
อุ๊ยตายสาวดุ มีมุมนี้ด้วย **39**

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
อุ๊ยตายสาวดุ มีมุมนี้ด้วย **39**

**02** เค้ามีหลายมุมนะตะเอง... **02**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Medicine

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • นักเรียนแพทย์