ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์ประสบการณ์อะไรที่เป็น"ครั้งแรก"กันเถอะค่ะ  (อ่าน 6732 ครั้ง)

Littlepinks

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ในเวปนี้เราเข้ามาตอนคือความอยากรู้ว่าจ้างเที่ยวมันเป็นงานยังไงและด้วยความเหงา ก็เข้าเลยมาศึกษาดูๆคำเตือนต่างๆวิธีตั้งกระทู้
กระทู้ที่เราตั้งคืองานจ้างเที่ยวno sex มีคนสนใจเยอะพอสมครว ด้วยความกลัวโดนหลอกและกลัวเจอคนรู้จักด้วย เราก็สแกนพอสมครวก็เค้าไม่อยากเจอพี่ตะกวดนินา **15** ใครสนใจเราก็จะเอาเงื่อนไข(อันเยอะ)ของเราให้คนสนใจดู คนที่สนใจจ้างเราก็คงเงิบกันไป เพราะเราตั้งเงื่อนไขเยอะมาก(แต่ก็เพื่อความชัดเจนและขี้เกียจพิมหลายรอบ**30** ) หลักๆเราก็กลัวเจอทั้งคนรู้จักและกลัวโดนหลอก จนมีคนถามเราเลยว่าน้องครับสรุปใครจ้างใครกันแน่ครับ **03**(หนูก็อยากจ้างผู้ชายเที่ยวเหมือนกันค่ะ อยากรู้ว่าเป็นยังไงค่ะ55)จากคนสนใจเป็นสิบหลังจากเห็นเงื่อนไขเราก็เหลืออยู่แค่ สี่ห้าคน ละก็ตัดออกเหลือแค่สองคน ละก็มีพี่คนนึงที่ใจกว้างที่ยอมรับเงื่อนไขของเรา
และพี่เค้าก็ไว้ใจเรายอมโอนเงินมาให้ก่อนห้าร้อยบาท ที่เราให้โอนมาก่อนเพราะเราก็ถือว่าเป็นค่าเสียเวลาแต่งหน้าทำผม ค่าน้ำมันของเราและถ้าพี่เค้าเบี้ยวนัดจะได้เอาเงินนั้นเป็นค่าเสียเวลาของเราด้วย **34**  เราคิดว่าเงินจำนวนห้าร้อยเราคิดว่าไม่มากเลยสำหรับคนที่มีเงินในระดับที่สามารถจ้างเราเที่ยวได้ในชั่วโมงละพันห้าคือเงินระดับนี้ที่จริงก็เอาไปเที่ยวอ่างได้ และเราไม่ได้ส่งรูปให้พี่เค้า้วย ประมาณว่าลุ้นเอาเองพี่เค้าบอกตื่นเต้นดี  พอเจอเราก็พี่เค้าก็ให้เงินในส่วนที่เหลือเลย ละก็ไปนั่งคุยกัน
พี่เค้าน่ารักค่ะอายุพี่เค้าประมาณห้าสิบยังีอยู่เลยและก็ใจดีด้วย สุภาพวางตัวดีและให้เกียรติเรามาก ด้วยหน้าที่การงานแล้วพี่เค้าก็มีเวลาไม่มากก็ต้องกลับไปทำงานต่อ ละเราก็รับงานจ้างเที่ยวพี่คนนี้เป็นคนแรกและจนถึงตอนนี้เราก็ยังไม่ได้รับงานจ้างเที่ยวเลย เพราะมีเรื่องที่ทำให้ชีวิตเราพลิกเปลี่ยนไปเสียศูนย์พักใหญ่ๆจากไม่เคยดิ้นรนลำบากอะไรในชีวิต เลยต้องดิ้นรนมากๆทั้งทำงานและเรียน ตอนนี้เราก็หาคนดูแลแทนเพราะปัญหาเรื่องเงิน **37**เริ่มไม่ไหวแล้ว55  ละนี่คือประสบการณ์รับจ้างเที่ยวของเราที่ทำครั้งแรกของเราที่เราประทับใจ และก็เดียวที่เคยทำ55
 แล้วประสบการณ์ครั้งแรกของเพื่อนๆ พี่ๆในที่นี้หล่ะคะเป็นยังกันบ้าง **04**

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 279
ประสบการครั้งแรก ยังไม่เคยกับใคร ยังจิ้นอยู่เลย  **02** **02** ....  **30** **30** **30**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

kaptan

• People Like This 1734
      จำครั้งแรกไม่ได้แล้ว.....นานเกิน แต่ครั้งสุดท้าย .....น้องน่ารักมาก เลยทำให้ไม่มีครั้งสุดท้ายเสียที......
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Eldest

• People Like This 106
  • A Happy One
      จำครั้งแรกไม่ได้แล้ว.....นานเกิน แต่ครั้งสุดท้าย .....น้องน่ารักมาก เลยทำให้ไม่มีครั้งสุดท้ายเสียที......
ไปไหนกันไม่ได้ เพราะน้องๆที่น่ารักทั้งหลายแหละ
คนมีทุกข์สุขอยู่ร่วมจำพราก จันทร์มีมืดสว่างกลมแหว่งเว้า
ความรักไม่มีเหตุผล คนต่างหากที่พยายามหาเหตุผล ทั้งที่มันไม่จำเป็น

natty huahin

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
  • ซักวัน ..
ประสบการครั้งแรก ยังไม่เคยกับใคร ยังจิ้นอยู่เลย  **02** **02** ....  **30** **30** **30**

เอิ่มมมม ......?  **03** **03**
จงเป็นผู้หญิงที่ ผู้ชาย "ต้องการ" ..
ไม่ใช่ผู้หญิงที่ ..ต้องการแต่ "ผู้ชาย" :)

bus

• People Like This 35
จำครั้งแรกได้ดีเลยนะคะเป็นคนแรกที่มาทักและนัดเจอครั้งแรก
คนแรกที่ถามหนูว่าหนูเดือดร้อนเรื่องอะไร  ไอ้เราก็ไม่ทันจะพูดไรเอาแต่ร้องไห้ให้เขาฟัง  ขำตัวเองเหมือนกัน
โทรมาทีไรก็ร้อง   จนคนคนนั้นบอกว่าถ้าเจอเขาจิงๆอย่าร้องไห้นะ  เดี๊ยวคนอื่นเขาจะเข้าใจผิดคิดว่าทำเราท้องตลกจิงๆ
พอเจอจริงๆครั้งแรกก็ไม่ร้องไห้นะคะ  มีแต่นั้งตาจะหลับเพราะง่วง  ไม่อยากจะบอกเลยคะทั้งคืนยังไม่ได้นอนเลย
ยังจำได้เลยว่าตอนนั้นที่ไปไม่ทันได้ตั้งตัว   นอนดึกหน้าโทรมไปเลยละคะ
ขอบคุณมากจริงๆคะสำหรับคำแนะนำต่างๆ
และมิตรภาพที่ดีๆ  ที่ทำให้หนูมีความสุขและมีกำลังใจอีกครั้ง  ขอบคุณที่ให้คำปรึกษาและเข้าใจหนู
ไม่ว่าครั้งแรกหรือตอนนี้ก็ยังคงเป็นคนที่ ที่น่ารักเหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยน  ยังห่วงใยน้องๆทุกๆคนเหมือนเดิม
และขอบคุณพี่อีกคนนึงที่ได้ช่วยชีวิตหนูให้รอดมาได้เช่นกัน  ขอบคุณที่พาหนูไปทุำบุญจริงๆ
สิ่งที่หนูอธิฐานเป็นจริงด้วยนะคะตอนนั้น  คนที่ให้แง่คิดและคำปรึกษาหนูอีกมุมนึง
ขอบคุณทั้งสองคนมากๆคะ ที่เข้าใจและรู้ว่าหนูเป็นคนยังไงและรู้ว่าหนูลำบากจริงๆ 
อีกอย่างหนูก็ไม่ได้ไปเจอใครเยอะ  เจอแต่คนที่เคยคุยกับเราที่มีน้ำใจอยากจะช่วยจ้างเราจริงๆ ท้ายนี้ขอขอบคุณทุกคนที่ช่วยจ้างหนู
ช่วยหนู   ทำให้รอดเดือนที่แล้ว  ขอบคุณเจ๊ผู้หญฺิงอีกคนที่ห่วงใยหนูเสมอ  การกระทำคือสิ่งที่เราเห็นมากกว่าคำพูด
คนที่โทรมาหาหนูเป็นห่วงว่าเราหายไปไหนสบายดีไหม  ส่งข้อความหาเราเสมอ  หนูดีใจคะเจ๊ ทุกครั้งเจ๊จะโทรกลับมาหาหนูเสมอ
แม้แต่ตอนที่หนูไม่ได้คุยกับเจ๊ช่วงนึง  แต่เจ๊ก็ยังคงเป็นห่วงและอวยพรให้หนูเสมอหนูไม่สนใจว่าคุณจะเป็นใครอดีตเป็นยังไง
แต่สิ่งที่หนูรู้คือคุณดีกับหนู   ไม่เคยเปลี่ยนตั้งแต่ครั้งแรกจนถึงวันนี้ 
คุณจะดีหรือไม่ในสายตาของคนอื่น  แต่คุณเป็นคนที่ดีในสายตาของหนูเป็นคนที่มีน้ำใจกับหนู คนเราต่างมีหน้าที่ความรับผิดชอบ
ที่แตกต่างกันและดิ้นรนเพื่อตัวเองและคนที่เรารัก  นี้คือชีวิตคนบางคนมีน้ำใจกับเรา  คนบางคนเข้ามาเพื่อที่จะเอาเปรียบ มันก็มีแค่นี้

ครั้งแรกจนวันนี้ก็ได้รู้จักแต่คนที่โอเคคะ  ได้มิตรภาพดีๆมาและขอบคุณทุกๆคนอีกครั้งที่ได้ช่วยเหลือ จ้างหนูที่ผ่านมา
ทำให้หนูไม่ได้เจอตะกวดเลย   thank  มากๆคะ **26** **26**
ถึงตอนนี้จะไม่ได้ดีขึ้นเท่าไรแต่ก็ยังดีกว่าแต่ก่อนนิดๆ  ยังไหวเสมอจ๊ะ  ไม่ท้อแล้วเพราะขี้เกียจท้อ  ไม่เหนื่อยแล้วเพราะไม่คิดว่าเหนื่อย
ไม่ร้องไห้แล้วเพราะเสียดายน้ำตา   จะไม่เจอทางตันเพราะคิดว่ายังมีเเสงสว่างส่องมาเสมอ **24**

book-book

• People Like This 54
  • ไม่สวย...แก่...จน...แต่ไม่แคร์
จำครั้งแรกได้ดีเลยนะคะเป็นคนแรกที่มาทักและนัดเจอครั้งแรก
คนแรกที่ถามหนูว่าหนูเดือดร้อนเรื่องอะไร  ไอ้เราก็ไม่ทันจะพูดไรเอาแต่ร้องไห้ให้เขาฟัง  ขำตัวเองเหมือนกัน
โทรมาทีไรก็ร้อง   จนคนคนนั้นบอกว่าถ้าเจอเขาจิงๆอย่าร้องไห้นะ  เดี๊ยวคนอื่นเขาจะเข้าใจผิดคิดว่าทำเราท้องตลกจิงๆ
พอเจอจริงๆครั้งแรกก็ไม่ร้องไห้นะคะ  มีแต่นั้งตาจะหลับเพราะง่วง  ไม่อยากจะบอกเลยคะทั้งคืนยังไม่ได้นอนเลย
ยังจำได้เลยว่าตอนนั้นที่ไปไม่ทันได้ตั้งตัว   นอนดึกหน้าโทรมไปเลยละคะ
ขอบคุณมากจริงๆคะสำหรับคำแนะนำต่างๆ
และมิตรภาพที่ดีๆ  ที่ทำให้หนูมีความสุขและมีกำลังใจอีกครั้ง  ขอบคุณที่ให้คำปรึกษาและเข้าใจหนู
ไม่ว่าครั้งแรกหรือตอนนี้ก็ยังคงเป็นคนที่ ที่น่ารักเหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยน  ยังห่วงใยน้องๆทุกๆคนเหมือนเดิม
และขอบคุณพี่อีกคนนึงที่ได้ช่วยชีวิตหนูให้รอดมาได้เช่นกัน  ขอบคุณที่พาหนูไปทุำบุญจริงๆ
สิ่งที่หนูอธิฐานเป็นจริงด้วยนะคะตอนนั้น  คนที่ให้แง่คิดและคำปรึกษาหนูอีกมุมนึง
ขอบคุณทั้งสองคนมากๆคะ ที่เข้าใจและรู้ว่าหนูเป็นคนยังไงและรู้ว่าหนูลำบากจริงๆ 
อีกอย่างหนูก็ไม่ได้ไปเจอใครเยอะ  เจอแต่คนที่เคยคุยกับเราที่มีน้ำใจอยากจะช่วยจ้างเราจริงๆ ท้ายนี้ขอขอบคุณทุกคนที่ช่วยจ้างหนู
ช่วยหนู   ทำให้รอดเดือนที่แล้ว  ขอบคุณเจ๊ผู้หญฺิงอีกคนที่ห่วงใยหนูเสมอ  การกระทำคือสิ่งที่เราเห็นมากกว่าคำพูด
คนที่โทรมาหาหนูเป็นห่วงว่าเราหายไปไหนสบายดีไหม  ส่งข้อความหาเราเสมอ  หนูดีใจคะเจ๊ ทุกครั้งเจ๊จะโทรกลับมาหาหนูเสมอ
แม้แต่ตอนที่หนูไม่ได้คุยกับเจ๊ช่วงนึง  แต่เจ๊ก็ยังคงเป็นห่วงและอวยพรให้หนูเสมอหนูไม่สนใจว่าคุณจะเป็นใครอดีตเป็นยังไง
แต่สิ่งที่หนูรู้คือคุณดีกับหนู   ไม่เคยเปลี่ยนตั้งแต่ครั้งแรกจนถึงวันนี้ 
คุณจะดีหรือไม่ในสายตาของคนอื่น  แต่คุณเป็นคนที่ดีในสายตาของหนูเป็นคนที่มีน้ำใจกับหนู คนเราต่างมีหน้าที่ความรับผิดชอบ
ที่แตกต่างกันและดิ้นรนเพื่อตัวเองและคนที่เรารัก  นี้คือชีวิตคนบางคนมีน้ำใจกับเรา  คนบางคนเข้ามาเพื่อที่จะเอาเปรียบ มันก็มีแค่นี้

ครั้งแรกจนวันนี้ก็ได้รู้จักแต่คนที่โอเคคะ  ได้มิตรภาพดีๆมาและขอบคุณทุกๆคนอีกครั้งที่ได้ช่วยเหลือ จ้างหนูที่ผ่านมา
ทำให้หนูไม่ได้เจอตะกวดเลย   thank  มากๆคะ **26** **26**
ถึงตอนนี้จะไม่ได้ดีขึ้นเท่าไรแต่ก็ยังดีกว่าแต่ก่อนนิดๆ  ยังไหวเสมอจ๊ะ  ไม่ท้อแล้วเพราะขี้เกียจท้อ  ไม่เหนื่อยแล้วเพราะไม่คิดว่าเหนื่อย
ไม่ร้องไห้แล้วเพราะเสียดายน้ำตา   จะไม่เจอทางตันเพราะคิดว่ายังมีเเสงสว่างส่องมาเสมอ **24**

**36** **36** **36**  ดีจังเลยคะ     **39** **39** **39**
...รักเอยอยู่ที่ใด ยังฝันใฝ่...ยังคงตามหา

...แท้จริงอยู่ไม่ไกล เคยฝันใฝ่...เเค่เพียงหลับตา

bus

• People Like This 35
 **39** **39** **39** **39** เป็นหวัดเหมือนกันเลยคะเจ๊
ติดกันงอมแงม

book-book

• People Like This 54
  • ไม่สวย...แก่...จน...แต่ไม่แคร์
 **08** **08** **08**  มันคงเปนพลังงานบ้างอย่างก็ได้คะ ยายสัมผัสได้ แต่ว่า ยาย...จะไม่ยุ่ง **30** **30**
...รักเอยอยู่ที่ใด ยังฝันใฝ่...ยังคงตามหา

...แท้จริงอยู่ไม่ไกล เคยฝันใฝ่...เเค่เพียงหลับตา

cracker

• People Like This 107
  • คนที่ไร้ตัวตน...
ไม่อยากฟังประสบการณ์จ้างเที่ยวครั้งแรก  แต่อยากฟังประสบการณ์ครั้งแรกอย่างอื่นมากกว่าอะ  **11** **11**
ชีวิต...... เอาไรมาก♡♡♡
เจ็บก็จบ.... เหนื่อยก็นอน♡♡♡
เศร้าก็ปล่อยวาง...♡♡♡