ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคุณผู้ชายและคุณผู้หญิงคะ(โหวตขำๆ)  (อ่าน 2228 ครั้ง)

Sakura_99

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
  • -----
ถามคุณผู้ชายและคุณผู้หญิงคะ(โหวตขำๆ)

41 41

Sakura_99

• Newbie
  • *
  • -----
Re: ถามคุณผู้ชายและคุณผู้หญิงคะ(โหวตขำๆ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 01:48:30 AM »
คำถามโหวตคะ....... โหวตขำๆ~

คู่แบบไหนที่คุณจะเลือก?
(คุณผู้ชายเลือกตอบรหว่าง1และ2) /
(คุณผู้หญิงเลือกตอบ3และ4) เพียง1ข้อ

41 41

น้องสมุย

• Hero Member
  • People Like This 93
  • ใช้รูปตัวเองไม่เคยใช้รูปคนอื่นนะค่ะ ^_^
Re: ถามคุณผู้ชายและคุณผู้หญิงคะ(โหวตขำๆ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 01:55:15 AM »
เลือกข้อ2ค่ะ ถ้าได้คนจ๊าบๆแบบนั้นคงมีความสุขน่าดูหน้าปลวกๆรับได้ค่ะ 41 41 **39**คุยแล้วใช่โอเคเรยค่าา
เลือกที่สบายใจตัวเองด้วยการขอไม่เห็นไม่อ่านโพสใดๆในเว็บให้รู้สึกแย่อย่างวันวาน แล้วเข้ามาทำไม?เข้ามาเผื่อว่าพี่ดีๆเก่าๆ น้องดีๆเก่าๆจะแวะทักทายมาบ้างก็เท่านั้นเอง หากมีโพสใดสมทบทุนบริจาคทักไลนมาได้เลยนะค่ะ ยินดีร่วมบุญด้วยกันทักไลนมาที่ misskorea1112 ไม่ได้เข้ามาเล่นนะค่ะมีอะไรทักไลนเลยค่ะ

HanuMan80

• Sr. Member
  • People Like This 37
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 01:57:38 AM »
<<  ผู้ชายตอบ ... ขอน้องๆหน้าตาบ้านๆธรรมดาๆ หุ่นไม่่ต้องเป๊ะมาก แต่ก็ไม่ได้ปล่อยตัว ... เอาแบบหน้าสดๆ ตื่นตอนมาเลยก็ได้  **34** **34** **34** **34**

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 05:26:11 AM »
สาวๆเดี๋ยวนี้น่าจะเลือก "ไม่หล่อแต่จริงใจ นิสัยดี" อยู่แล้วอ่ะ ...ดีไม่ต้องมีใครมาแย่ง.. **34** **34** **34**

แต่สงสัย "ผู้ชายประเภทนี้" จะเป็น "ของหายาก" เข้าไปทุกที .... **21** **21** **21**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

kdevil

• People Like This 71
  • ความจริงจัยอาจใช้ไม่ได้กับบางสถานที่!!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 08:58:32 AM »
ไม่รู้จะโหวตอันไหน....
แต่เด๋วนี้ผู้ชายหน้าตาดีดี...
โตขึ้นมาเป็นสาวกันเกือบหมดแล้ว...

หุหุหุ เป็นข้อดีสำหรับพวกเราชาวปลวกกกกกก เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

**08** **08** **08**

อย่าตามหาคนที่ "ดีที่สุด" เพราะมันไม่มี
ตามหาคนที่ "ดีกับเรา" ก็พอ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 11:21:04 AM »
   ผู้ชายแบบผม แม้จะแก่ อ้วน ดำ แต่ก็ไม่สามารถเลือกสุภาพสตรีที่กำหนดมาทั้ง 2 ข้อได้เลยครับ
และผมว่าผู้ชายปกติค่อนโลกก็คงคิดแบบผมนี่แหละ
   ที่จริงแล้ว ผมว่าผู้ชายก็ไม่ได้คาดหวังว่าจะต้องได้แฟนหน้าสวยเป๊ะ หุ่นเป๊ะ หรอกครับ เอาแค่หน้าตาสวยน่ารักตามสมควร
รูปร่างสมส่วน จะอกเล็กไปบ้าง มีเอวมากไปบ้าง หรือผอมบางไปบ้าง แต่นิสัยใจคอเข้ากันได้ก็น่าพอใจแล้วครับ
ถ้าผู้หญิงมัวแต่กังวลลักษณะทางกายภาพจนละเลยพัฒนาทางด้านจิตใจ ต่อให้สวยแค่ไหนก็เชื่อได้ครับว่า ไปไม่รอดหรอกครับ

ขอโทษที่ไม่ได้ทำให้การตอบกระทู้นี้เป็นไปตามที่จขกท.ต้องการนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Eldest

• People Like This 106
  • A Happy One
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 11:28:58 AM »
หน้าเด๋วไปทำเอาได้ อิอิ
คนมีทุกข์สุขอยู่ร่วมจำพราก จันทร์มีมืดสว่างกลมแหว่งเว้า
ความรักไม่มีเหตุผล คนต่างหากที่พยายามหาเหตุผล ทั้งที่มันไม่จำเป็น

Sakura_99

• Newbie
  • *
  • -----
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 05:18:51 PM »
หน้าเด๋วไปทำเอาได้ อิอิ

ฮ่ามากอ่ะ... 555

book-book

• People Like This 54
  • ไม่สวย...แก่...จน...แต่ไม่แคร์
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 08:49:08 PM »
   ผู้ชายแบบผม แม้จะแก่ อ้วน ดำ แต่ก็ไม่สามารถเลือกสุภาพสตรีที่กำหนดมาทั้ง 2 ข้อได้เลยครับ
และผมว่าผู้ชายปกติค่อนโลกก็คงคิดแบบผมนี่แหละ
   ที่จริงแล้ว ผมว่าผู้ชายก็ไม่ได้คาดหวังว่าจะต้องได้แฟนหน้าสวยเป๊ะ หุ่นเป๊ะ หรอกครับ เอาแค่หน้าตาสวยน่ารักตามสมควร
รูปร่างสมส่วน จะอกเล็กไปบ้าง มีเอวมากไปบ้าง หรือผอมบางไปบ้าง แต่นิสัยใจคอเข้ากันได้ก็น่าพอใจแล้วครับ
ถ้าผู้หญิงมัวแต่กังวลลักษณะทางกายภาพจนละเลยพัฒนาทางด้านจิตใจ ต่อให้สวยแค่ไหนก็เชื่อได้ครับว่า ไปไม่รอดหรอกครับ

ขอโทษที่ไม่ได้ทำให้การตอบกระทู้นี้เป็นไปตามที่จขกท.ต้องการนะครับ

เอาไป +1000000   **39** **39** **39**
...รักเอยอยู่ที่ใด ยังฝันใฝ่...ยังคงตามหา

...แท้จริงอยู่ไม่ไกล เคยฝันใฝ่...เเค่เพียงหลับตา

book-book

• People Like This 54
  • ไม่สวย...แก่...จน...แต่ไม่แคร์
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 09:24:09 PM »
<a href="http://www.youtube.com/v/DFsmlO7rirg?version=3&amp;amp;hl=th_TH&quot;" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://www.youtube.com/v/DFsmlO7rirg?version=3&amp;amp;hl=th_TH&quot;</a>
...รักเอยอยู่ที่ใด ยังฝันใฝ่...ยังคงตามหา

...แท้จริงอยู่ไม่ไกล เคยฝันใฝ่...เเค่เพียงหลับตา

awaysofar

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • cardiotomy, keep simplify
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2013, 01:41:44 AM »
เขาเป็นผู้หญิง
อ้วน เตี้ย ตัวดำ ผิดตรงไหน ><
just wait and see, no need to open cardiotomy to learning to human heart

bad girl333

• Sr. Member
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2013, 09:45:18 AM »
ขอเอาข้อ 2กับ3มารวมกันได้ป่าว อิอิ  **39**