ผู้เขียน หัวข้อ: อ้อนแฟน!!  (อ่าน 5557 ครั้ง)

หมิวซัง

• Full Member
  • People Like This 4
  • "Back to start"
Re: อ้อนแฟน!!
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 01:23:41 AM »
ผมชอบจังถ้าคนที่ผมรู้สึกดีด้วย นอนกอดผม ตัดเล็บ สระผม เกาหลังให้
ไม่รู้ว่าเรียกอ้อนมั้ย ถ้ามีนะ..รักตายเลย

หมิวก็ไม่รู้ว่าเรียกว่า อ้อนไหม...
แต่แฟนหมิวก็ชอบให้นอนกอด เกาหลังให้  เราก็เต็มใจ
สระผม ยังไม่เคย ตัดเล็บ ตัดไม่เป็น ขนาดเล็บตัวเองยังจ้างเขาตัด -*-
มีความสุข :)
ทุกวินาที มีการเปลี่ยนแปลง...เสมอ!!

phoo^_

• Full Member
  • People Like This 13
Re: อ้อนแฟน!!
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 09:00:01 AM »
แฟนพี่ลิงน้อยน่ารักมากกกเวลาเบลล่ามีแฟนเค้าจะนิ่งๆเบลล่าทำให้ไม่รู้ว่าเค้าชอบป่าวมีแฟนใหม่หนูว่าจะทำแบบเดิมนี่แหละไม่รู้ว่าเค้าจะชอบป่าว **21** **14**

ถ้าวันไหนพี่หาคนที่ทำท่าจะคบกันได้จริงๆ  จะขอให้น้องลิงน้อยฝึกการเอาใจแบบนี้ให้นะครับ

เฮียทำบุญวัดไหนน้า ถึงได้น้องลิงน้อยมาเอาใจแบบนี้ อิจฉาเฮียของน้องลิงน้อยมากเลย
ลิงว่าพี่kaptan จะต้องเปลี่ยนไปแน่ๆถ้ามีใครที่จิงใจด้วย555ไม่แน่จากผู้ชายอีกแบบอาจจะกลายเป็นผู้ชายที่ชอบให้แฟนมาอ้อนชอบอ้อนแฟนก็เป็นได้^^____^^
ถ้าเจอคนที่ใช่แล้วการกระทำจะตอบสนองกันเองคะ^^__^^ **30**