ผู้เขียน หัวข้อ: DayOff!!!!  (อ่าน 2319 ครั้ง)

phoo^_

• Full Member
  • People Like This 13
DayOff!!!!
« เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 10:26:09 AM »
วันหยุดทั้งที คิดว่าหลายๆคนคงได้หยุดนะคะ วันหยุดแบบนี้ทำอะไรให้สุดเหวี่ยง อยากพักผ่อนก็พักซะให้เต็มที่ พี่ๆอยากเไปเลี้ยงข้าว เลี้ยงหนม น้องๆคนไหน ก็ไปกินกันให้พุงกางเลยนะคะ **34**
วันหยุดอย่าเครียด อย่าเอางานที่บริษัทมาสุมหัวนะคะ^^____^^
หาความสุขให้ตัวเอง ให้รางวัลกับสุขภาพกับร่างกายคะ **38** **36**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: DayOff!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 05:11:39 PM »
วันนี้หลายๆ คนอาจจะได้หยุดงาน แต่พี่ทำงานทุกวันตลอดอาทิตย์เลย

จะกลับเมืองไทยค่ำนี้แล้ว คิดถึงน้องบางคนจัง เขาจะคิดถึงพี่บ้างไหมนะ

หรือ...เขาจะรู้ไหมว่าพี่คิดถึงจนเก็บไปฝันทุกคืน...

น้องลิงน้อยโชคดีจังที่ได้หยุดงาน แล้วยังได้อยู่กับเฮียอย่างมีความสุขอีกด้วย...
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

น้องสมุย

• People Like This 93
  • ใช้รูปตัวเองไม่เคยใช้รูปคนอื่นนะค่ะ ^_^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 05:27:49 PM »
ใครกันนะทำให้ท่านพี่เก็บไปนอนเพ้อละเมอหาได้ขนาดนี้ **06** **39**
เลือกที่สบายใจตัวเองด้วยการขอไม่เห็นไม่อ่านโพสใดๆในเว็บให้รู้สึกแย่อย่างวันวาน แล้วเข้ามาทำไม?เข้ามาเผื่อว่าพี่ดีๆเก่าๆ น้องดีๆเก่าๆจะแวะทักทายมาบ้างก็เท่านั้นเอง หากมีโพสใดสมทบทุนบริจาคทักไลนมาได้เลยนะค่ะ ยินดีร่วมบุญด้วยกันทักไลนมาที่ misskorea1112 ไม่ได้เข้ามาเล่นนะค่ะมีอะไรทักไลนเลยค่ะ

phoo^_

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 08:47:21 PM »
วันนี้หลายๆ คนอาจจะได้หยุดงาน แต่พี่ทำงานทุกวันตลอดอาทิตย์เลย

จะกลับเมืองไทยค่ำนี้แล้ว คิดถึงน้องบางคนจัง เขาจะคิดถึงพี่บ้างไหมนะ

หรือ...เขาจะรู้ไหมว่าพี่คิดถึงจนเก็บไปฝันทุกคืน...

น้องลิงน้อยโชคดีจังที่ได้หยุดงาน แล้วยังได้อยู่กับเฮียอย่างมีความสุขอีกด้วย...
มีน้องให้เก็บเอาไปฝัน^^___^^ใครกันน๊าคือผู้หญิงโชคดีคนนั้น
ลิงก็ทำงานเหมือนกันคะ555
 **14**

phoo^_

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 08:49:08 PM »
ใครกันนะทำให้ท่านพี่เก็บไปนอนเพ้อละเมอหาได้ขนาดนี้ **06** **39**
นั่นสิ????
 **37**

kaptan

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 03:34:29 PM »
ไม่ใกล้ไม่ไกลหรอกครับ คนแถวๆ นี้แหละ
แต่เหมือนจะฝันร้ายนะ เธอไม่ค่อยใยดีผมเลย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

phoo^_

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 10:09:38 AM »
ไม่ใกล้ไม่ไกลหรอกครับ คนแถวๆ นี้แหละ
แต่เหมือนจะฝันร้ายนะ เธอไม่ค่อยใยดีผมเลย
**34**
แหมๆออกปากบอกชอบขนาดนี้เจ้าตัวช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย^__^

kaptan

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 10:25:11 AM »
**34**
แหมๆออกปากบอกชอบขนาดนี้เจ้าตัวช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย^__^

น่านน่าซี้ยยยยย ทามมายช่างม่ายรู้ตัวบ้างเลยน้าาาา

phoo^_

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 11:56:44 AM »
**34**

น่านน่าซี้ยยยยย ทามมายช่างม่ายรู้ตัวบ้างเลยน้าาาา
##ที่เขาไม่ใยดีเพราะทั่นพี่มัวแต่เขินๆอายๆอ่ะป่าวคะไม่ยอมบอกเจ้าตัวเขาไป^^__^

kaptan

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 01:24:02 PM »
นั่นสิครับ สงสัยพี่ก็เขินน้องก็อาย เลยไม่กล้าบอกกัน
เดี๋ยวจะฝากน้องลิงน้อยไปบอกให้หน่อยนะครับ