Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

รู้สึกดีกับพี่ที่จ้างเที่ยวค่ะ><!

(1/2) > >>

zomany:
เป็นพี่ที่จ้างเมเที่ยวเมื่อวานนี้ค่ะ เล่นเว็บมาสักพักแต่ก่อนเจอลืมถามชื่อยุส เจอกันแล้วถามพี่เค้าก็ไม่บอกแล้วไม่รู้จะอธิบายยังไงค่ะ รู้แต่ถูกชะตาค่ะ ชอบๆ ถ้าพี่ผ่านมาอ่านอยากบอกว่าแอบชอบนะคะ จุ้บๆ **39** พี่เค้าน่ารักอยุ่ด้วยแล้วไม่อึดอัดดีค่ะ อบอุ่นๆ รู้สึกดีค่ะบอกไม่ถูก ไม่รู้จะได้เจอกันอีกมั้ยน้อออ  **02**

kaptan:
อิจฉาจัง แต่ก็ดีใจด้วยนะครับ น้องน่ารักแบบนี้พี่ๆ ก็ต้องดีกับน้องแหละ

ploy0411:
อย่าปล่อยให้สมองของคุณมีแต่ความวุ่นวาย  คลิ๊กเลย

zomany:

--- อ้างจาก: kaptan ที่ ตุลาคม 02, 2013, 11:56:50 AM ---อิจฉาจัง แต่ก็ดีใจด้วยนะครับ น้องน่ารักแบบนี้พี่ๆ ก็ต้องดีกับน้องแหละ

--- End quote ---

เค้ายังไมีรุ้เลยค่ะ55

Jasmine:
 **39** **39** ดีใจด้วยค่ะ เจอพี่น่ารัก  **39** **39**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version