Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

อย่างนี้ก็มีด้วยนะ !!!

(1/2) > >>

Paste_za77:
เรื่องของเรื่องก็คือ ไม่มีค่าเทอมค่ะ เห็นเพื่อนคนนึง รับจ้างเที่ยว เราก็อยากทำบ้างแฮะ ไม่มีเซ็กนี่น่า (เพื่อนบอกงั้นนะ) ก็เลยคิดว่า เอาวะ ซักครั้งนึงในชีวิต ก็เลยลองโพสหาดู ก็ตามสไตล์ค่ะ มีคนหลากหลายเข้ามา บางคนก็หื่นกามมาเลย จะดูโน่นนี่นั่นเรา เปิดกล้องมั้งไรมั้ง เราก็เซงๆนอยๆแล้วหละ ไม่มีอะไรได้มาง่ายๆนี่เนาะ ก็มีคน นัดค่ะ มากมายหลากหลาย ก็ คิดอยู่แล้ว หลอกซั่มฟรีแน่ๆ ใจก็ไม่ได้คิดอะไรอะค่ะ คิดอย่างเดียวไม่ไปหรอก ไปก็ งานเข้าแน่เลยหื่นกันมาขนาดนี้ แล้วก็เหมือนเคยค่ะ มีพี่คนนึง ทักมา ชื่ออะไร โสดมั๊ย อายุเท่าไหร่ เอาเงินไปทำอะไร ก็ตอบๆไปเหมือนทุกคนคน หาค่าเทอม พี่เค้าก็เลยถามว่ามีกล้องมั๊ย เปิดหน่อย ก็เปิดค่ะ เปิดไม่ถึงนาที พี่เค้าก็พอปิด (ในใจตอนนั้นนึกว่า เฮ้ย!!! เค้าไม่ชอบเราหรอ ปกติไม่เคยมีใครขอปิดกล้องเลย ตายแล้ว ) พี่เค้าก็บอกว่า ขอเบอหน่อยคับ สรุปแล้วรวมๆ คุยกันไม่ถึง 15 นาทีเลย ปกติคุยกับคนอื่นใช้เวลาเป็นชั่วโมงๆก็ไม่โอเคกัน พี่เค้าก็บอกว่า พี่ไปนอนนะ แล้วบ่ายๆจะโทรหา วันนั้นทั้งวันก็ยอมรับแหละ ลืมพี่เค้าไปแล้ว นึกขึ้นได้ บ่ายสาม โอวววว แต่ไม่ยักกะมีใครโทรมาแฮะ ก็ไม่คิดไร จนห้าโมงกว่าจะหกโมงหละ มีสายเข้า ถามว่าน้องอยู่ไหนคับ พี่ขึ้นทางด่วนกำลังจะไปรับ หาาาาาาาาา ตกใจสุดขีด เพราะอยู่ในชุดนอนอยู่เลยแม่เจ้าาาาาา รีบเลยค่ะทีนี้รีบเลย ก็คิดว่า ไรฟระ นี่บ่ายหราเนี่ย เวลานี้มันเยนแล้ววว แม่ก็จะกลับมาบ้านละ ทำไงดีเนี่ย ตายๆๆ ภาวนาให้พี่เค้ามาถึงก่อน ไม่งั้นก็ออกไม่ได้แน่เลย บุญของกรรม แม่มาก่อนพี่ห้านาที แต่ก็หาเรื่องออกไปจนได้ละ พี่เค้าก็ถามว่า หิวมั๊ย ไปทานข้าวกัน ก็ขับรถวนไปวนมาอยู่นานอะ เพราะหาที่จอดไม่ได้เลย สรุปละมื้อนั้นก็ได้ทานฟูจิค่ะ ทานเสร็จก็ พี่เค้าถามดูหนังมั๊ย ในใจก็คิด โหวววพี่นี่สามทุ่มแล้ว จะดูยางงายยย แม่ฆ่าแน่เลย พี่เค้าก็เข้าใจนะ ก็บอกว่าไม่เป็นไรคับ ก็พาดูโน่น ดูนี่ อีกแปปนึง ก็พากลับบ้าน ดูๆแล้วก็ไม่เคยเห็นจะมีไรนี่ที่น้องเล่า แต่ ไคล์แม๊กซ์ มันอยู่ตรงนี้ ตรงที่จะจ่ายตัง พี่เค้าก็ ไม่ได้พูดอะไร พี่เค้าถามว่า ต้องจ่ายค่าเทอมวันไหน ก็บอกว่าเร็วๆนี้อ่ะค่ะ แล้วพี่ก็ยื่นเงินมาให้ แบบว่า หนาอะ่ เห็นแล้วก็ตกใจ แบบว่าเฮ้ยยยยยย เยอะอะ เยอะมาก ไม่กล้านับตรงนั้น พี่เค้าก็บอกมาว่า ตั่งใจเรียนนะคับ พี่ชอบคนเรียนหนังสือ แล้วก็กลับมานั่งนับในบ้าน 20000 โหววว พี่เค้ากะจะจ่ายให้หมดเลย หลังจากนั้น พี่เค้าก็ทักมาเรื่อยๆถามเรื่องเรียน บอกให้ตั่งใจเรียนตลอด แล้วพี่เค้าก็บอกว่า พี่ไม่อยู่ซักพักนะคับ พี่ไปเมกา ดูแลตัวเองด้วยตั่งใจเรียนนะ บอกตรงๆ ซึ้งพี่เค้ามาก คือถามน้อย ไม่เรื่องมาก สุภาพ ไม่หลอกลวง ทุกวันนี้เพื่อนๆยังแซวอยู่เลย ว่าเค้าให้เงินเพื่อไล่เราออกไปจากชีวิตรึป่าว บอกตรงๆ ในใจก็ยังขำๆอยู่ แต่ก็ต้องขอบคุณพี่เค้ามากค่ะ ปล. เราไม่ได้สวยระดับพริตตี้ที่ไหนหรืออย่างใด แถมอ้วนตัวกลมมากอีก พี่เค้าอยู่เมกา ก็ ยังมีสไกด์ มาพูดเรื่องเราอ้วน ตอนนี้ก็พยายามลดค่ะ อยากจะเป็นของขวัญให้พี่เค้าและก็กับตัวเราเองด้วย จบแล้ววว ตอนนี้ก็รอพี่เค้ากลับมาค่ะ แต่ก็แอบนอยว่าเราอ้วน ตอนนี้งอลเค้าอยู่ รอเค้ากลับมาง้อ จะง้อมั๊ยน้า รอลุ้น

Red Rose:
ถ้าเป็นเรื่องจริงก็ยินดีด้วย..ลองเอาเงินไปเข้าแบงค์ยัง??

แอบกลัวแบงค์ปลอมอะ  **25**

Paste_za77:
ไม่ได้เอาเข้าแบ้งค์ค่ะ เพราะพี่เค้าเพิ่งกดจากตู้ แล้วอีกอย่าง วันรุ่งขึ้นก็ตรงดิ่งไปจ่ายค่าเทอมเลย สบายใจไป สุดๆเลย

bad girl333:
ดีใจกะน้องด้วยค่ะ ที่เจอคนดีๆ ไม่หวังแต่เรื่องบนเตียง  41 41

Paste_za77:
ค่าขอบคุณมากค่า จะถามว่าเรื่องบเตียง เพบสว่าเค้าก็ต้องหวังแหละ แต่ไม่แสดงออกมาก แต่ที่เค้าช่วยแค่นี้ก็ดีมากแล้วละ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version