ข่าว

ผู้เขียน หัวข้อ: หม้ายสาวใหญ่แล้วนะค่ะ รับหาเพื่อนชายวัยผู้ใหญ่ ไปเที่ยว ทำบุญ ดูหนัง ฟังเพลง บ้านอยู่นนทบ  (อ่าน 19639 ครั้ง)

ผู้หญิงทำงาน

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • ขอเพื่อนที่จริงใจค่ะ
หม้ายอายุ 34 ปีค่ะ หุ่นอวบอ้วน
เหงาในบางครั้ง อยากมีเพื่อนวัยผู้ใหญ่ คบหาเป็นเพื่อน เป็นพี่ **เป็นแฟน (ถ้าเป็นได้)
จริงใจค่ะ ไปมาหาสู่ที่บ้านได้ เรื่องเงิน ไม่สนใจค่ะ หาเองได้

• Newbie
  • *
อีกนิดค่ะ

เป็นคนทำงาน มีกิจการเล็กๆเป็นของตัวเอง

เหงาบ้าง เหนื่อยบ้าง อยากมีเพื่อนที่เข้าใจ ไปเที่ยว ไปทานข้าว ไปไหนๆกัน ปรึกษากัน

ที่บ้าน มีแต่ผู้หญิงค่ะ ค่อนข้างอิสระ ไปไหนได้ตามใจตัวเอง แต่ไม่มีเพื่อนอย่างที่ต้องการ

หากพี่ชายคนไหน สนใจเป็นเพื่อนกัน เป็นอะไรกันก็ตาม ขอเป็นคนที่มีจิตใจที่ดี

41ไม่เอาเปรียบผู้หญิงเป็นพอค่ะ ไม่ต้องหล่อ ไม่ต้องรวย แต่อย่าจนนะค่ะ

jo251000

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หวัดดีครับอยากคุยด้วยคนครับเผื่อมีโอกาสเป็นเพื่อนกันครับผม  sw_251000(แอท)hotmail.com

matrox64

• Newbie
  • *
เมลมาคุยกันนะครับ
hamlinthai(แอท)hotmail.com

BENE250

• Newbie
  • *
BENE250(แอท)hotmail.com  คุยกันได้นะครับ

lotte234

• Newbie
  • *
ขอคุยด้วยคนได้ไหมครับ ผมอยู่ดอนเมือง     lotte_2011(แอท)windowslive.com

fair_free_man

• Hero Member
  • People Like This 51
อยากได้เพื่อนคุย เพื่อนคู่คิด แต่เรื่องคู่ใจ คงยังไม่ตอนนี้ครับ
ไม่ทราบว่าจะพอเป็นเพื่อนกันได้ไหมครับ

โต้ง

• Newbie
  • *
หวัดดีครับ อยากเป็นเพื่อนด้วยครับ เหงาเหมือนกัน แอดมาคุยกันก่อนนะ 

• Newbie
  • *
หวัดดีครับ อยากเป็นเพื่อนด้วยครับ เหงาเหมือนกัน แอดมาคุยกันก่อนนะ 
ยินดีค่ะ

• Newbie
  • *
ใครอยู่ตรงไหน เตรียมตัวรับมือกับสถานการณ์ด้วย

https://mail-attachment.googleusercontent.com/attachment?ui=2&ik=8cbb23f9ae&view=att&th=132fb62c8ad8345a&attid=0.1&disp=inline&safe=1&zw&saduie=AG9B_P9Rfq7wvGPSWtcFSjsUjgAS&sadet=1318478273435&sads=qX0Zuw8rYYh9f1RNLonLrsbJHnA

ข้อมูลล่าสุดภายในของบริษัท Team Group ที่กรรมการบริหารมาให้ข้อมูลสถานการณ์น้ำต่อพนักงาน ที่ทำเรื่องแหล่งน้ำ&การพยากรณ์น้ำท่วม และให้ข้อมูลกับกรมชลประทาน >> แบ่งพื้นที่เสี่ยงน้ำท่วม เป็นระดับ 1-3 ... สรุปคร่าวๆ

**30**ระดับสาม ให้ขนของเตรียมหนีน้ำได้เลย มาแน่ อยู่ที่ระดับ 3 เมตร (นับจากพื้นดินทุ่งนา ถ้ามีการถมที่สูงก็ประเมินเอาว่าถมไปเยอะแคไหน เช่นถมสูงขึ้นมา 1 เมตร ก็ท่วม 2 เมตร)
 **01**ระดับ 2 โอกาสท่วม 1-2 เมตร ก็ให้เตรียมขนย้ายทรัพย์สินไว้เลยดีกว่า เอาขึ้นไปชั้น 2
 **02**ระดับ 1 น่าจะมีความปลอดภัยที่สุด แต่ก็ยังมีความเสี่ยวอยู่ ถ้าแนวคันกั้นน้ำพังหรือถูกชาวบ้านทำให้พัง น้ำก็จะทะลักเข้ามาเช่นกัน
ในการผันน้ำจากนครสวรรรค์ อ่างทอง อยุธยา ที่มีมวลน้ำจำนวนมากๆๆๆ ... สังเกตุสีฟ้านั่นคือปริมาณน้ำจริงที่เก็บภาพวันที่ 10 ตค.ที่ผ่านมา เส้นทางหลักในการผันน้ำคือผ่านแม่น้ำเจ้าพระยาลงอ่าวไทย บ้านที่อยู่ในรัศมี 1 กิโลเมตร มีโอกาสท่วมได้าจะปลอดภัยที่สุดแต่ก็ยังมีความเสี่ยงอยู่ มีโอกาสท่วมได้ ถ้ามีการพังของแนวกั้นน้ำต่างๆ อาจจะอยู่ที่ระดับ 1 เมตร ตามแนวคลอง แนวแม่น้ำเจ้าพระยาจะเป็นช่องทางหลักในการผันน้ำจากนครสวรรค์ อ่างทอง อยุธยาลงอ่าวไทย ในรัศมี 1 กิโลเมตร มีความเสี่ยงที่จะถูกน้ำท่วมด้วยเช่นกัน ... ใครอยู่บริเวณไหน วางแผนชีวิตตัวเองได้แล้วค่ะ >> ข้อมูลนีี้จากการประเมินปริมาณน้ำสีีฟ้าในภาพ ยังไม่รวมปริมาณฝนที่อาจจะมีมาสมทบ ซึ่งเมื่อท่วมแล้ว จะยาวนานแค่ไหน ยังตอบไม่ได้ สถิติน้ำท่วมมใหญ่ในอดีต เคยใช้เวลาราว 3-4 เดือนจึงระบายได้ทั้งหมด ...ถึง 0.5 - 1 เมตร

ใครอยู่แถวไหนให้เตรียมความพร้อมด้วยก่อนวัุกร์นี้ (ระดับ 3 เจอกัน ) การคาดการณ์นี้ดูจากปริมาณน้ำที่ปรากฏยังไม่รวมน้ำฝนที่อาจจจะตกมาเพิ่มปริมาณด้วยค่ะ ..

• Newbie
  • *

Anan Sooksan

• Jr. Member
  • **
อยากจะรู้จัก  ติตต่อ somsoon-2553(แอท)hotmail.com

tozza

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
ลองแอดคุยกันครับ ceo.triplen(แอท)hotmail.com

frame

• Newbie
  • *
หม้ายอายุ 34 ปีค่ะ หุ่นอวบอ้วน
เหงาในบางครั้ง อยากมีเพื่อนวัยผู้ใหญ่ คบหาเป็นเพื่อน เป็นพี่ **เป็นแฟน (ถ้าเป็นได้)
จริงใจค่ะ ไปมาหาสู่ที่บ้านได้ เรื่องเงิน ไม่สนใจค่ะ หาเองได้
parinya-frame(แอท)hot แอดมาคุยกันนะ

• Newbie
  • *
parinya-frame(แอท)hot แอดมาคุยกันนะ

ดอทอะไรค่ะ ดอทคอม ดอทco.th ดอทmy

ส่วนน้ำ (แอท)gmail.com แอ้ดค่อนข้างลำบากหน่อย เพราะใช้ Msn