ผู้เขียน หัวข้อ: หาแฟนสาวน่ารัก จิงใจจิงจัง ครับ  (อ่าน 2946 ครั้ง)

pong0911

• Sr. Member
  • People Like This 0
หาแฟนสาวน่ารัก จิงใจจิงจัง ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 03:04:24 PM »
สาวยังโสดจริงๆแอดมาคุยกันได้นะครับ ผมเป็นคนที่มีจุดยืนเป็นของตัวเองแบบที่ จริงใจ จริงจัง ใจดี เอาใจเก่ง ดามใจ อบอุ่น มีเวลาให้ โรแมนติกมาก ขี้หึง พูดตรงๆ เปิดเผย  รักเดียวใจเดียว รักใครจะทุ่มเทให้ ติดแฟน ชอบแทคแคร์ ไม่ชอบคนหลอกลวง ไม่ชอบคนโกหกตอแหล ตอนนี้โสดสนิท กำลังหาแฟนสาวคบกันจิงจังคบกันที่หัวใจ อยู่ ครับ
ชื่อ ป้องครับ
อายุ 34
Line : pongkiat88
Skyep : Pong0911

PS. ไม่รับเลี้ยงทุกกรณี ไม่คุยกับคนมีลูกแล้ว