ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นคุณจะทำยังไง....?  (อ่าน 2257 ครั้ง)

abstractoq

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
เป็นคุณจะทำยังไง....?
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 09:57:15 AM »
ก่อนอ่าน อยากให้หายใจลึกๆ ตอนอยาก ไม่อยากให้กระพริบตา >.< **07**

ตลอด 6 เดือนทีผ่านมา
     ผมคบกับ ผญ คนนึงในฐานะ เด็กผมคนนึง ทั้งๆที่สำหรับเค้าแล้วผมเป็นแฟนของเค้า เค้าสวย ี มีระดับ แบล็คกราวดี เก่ง ขยัน มีฐานะ เอาใจใส่ ดูแล หาสิ่งที่ดีที่สุดที่หาได้ในจุดๆนั้นให้ผมเสมอ แต่ตลอดมาผมไม่เคยโทรหาเค้าเลยด้วยซ้ำ แล้ว ผมกับทิ้งเค้าไปโดยเหตผล ไม่ได้รักเค้า(เพราะตอนนั้นผมรู้สึกแบบนั้นจริงๆเพราะผมเหมือนคบไปก็ทำร้ายเค้า) แต่พอผมทิ้งเค้าไปเท่านั้นแหละ ตอนนี้ ผ่านมา 3 วันแล้ว ที่เราติดต่อเค้าไม่ได้ เพราะเค้า บล๊อคทุกอย่างของผม ผมเสียใจมาก ผมเสียดายมาก และผมรู้สึกทำอะไรที่ผิดพลาดอย่างแสนสาหัด แล้ว ตอนนี้ผมควรจะทำยังไงดี ผมคิดถึงเค้าตลอดเวลา คิดถึงเวลาที่อยู่ด้วยกัน ผมหาทางออกไม่ได้ เพราะไม่มีโอกาศที่ผมจะง้อเค้าแล้ว ผมไม่รู้ว่ผมจะหาผู้หญิงที่ดีกับผมแบบนี้ได้อีกไหม และที่ไหน ?...

คุณช่วยผมคิดได้ไหม  **26**

FB : wicha anantarangsan
line : o--q
Instagram : o__q_

HaveAniceDay

• Hero Member
  • People Like This 34
Re: เป็นคุณจะทำยังไง....?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 11:09:27 PM »
**08** เค้าดีขนาดนั้น ทำไมละเลยเค้าไปล่ะคะ  **03**
ณ ตอนนี้แนะนำให้พยายามติดต่อเค้าให้ได้ค่ะ ไม่ว่าจะวิธีไหน   **24**
หากติดต่อไม่ได้ คงต้องทำใจค่ะ เพราะคุณเป็นคนเลือกจะทำแบบนี้กับเขาก่อน  **21**
อย่าดูถูกอาหารที่คนอื่นกิน
อย่าดูหมิ่นเพลงที่คนอื่นฟัง
อย่าชิงชังหนังสือที่คนอื่นอ่าน
อย่าประจานงานที่คนอื่นทำ

"เพราะคนเราชอบ..และมีทางเลือกไม่เหมือนกัน"

RaYRaY09

• VERIFY USER
  • Full Member
  • *
  • People Like This 9
  • "ไม่รับงานแรง ไม่รับคนดูแล" อย่าถาม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 11:13:28 PM »
แนะนำว่าให้ทำใจล่วงหน้าค่ะ และค่อยหาทางติดต่อเค้าให้ได้ ผุ้หญิงยุคนี้ส่วนมากเจ็บแล้วจำค่ะ ค่อยๆ ง้อ ค่อยๆ ตื้อ สู้ๆ ค่ะ ^^

TangGwa

• Full Member
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 11:44:02 PM »
 **07**

น่าสงสารจุง ง้อๆ ค่ะ ง้อๆๆๆ
ไม่สวย.. แต่มีของดีนะเออ..อิอิ
สนใจ pm โลดค่ะ ^_^

wanwanziiza

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2013, 04:33:41 PM »
 **40** **40**