ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนออกกำลังกายค่ะ ทำกิจกรรมหลายๆอย่างไม่เครียดเดินชิวๆๆ หาเพื่อน  (อ่าน 2801 ครั้ง)

ืnaomi

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
สวัสดีค่ะ พอดีพึ่งย้ายมาอยู่ที่นี้ ไม่มีเพื่อนเลย อยากมีเพื่อนไว้บ้างค่ะ ก็อยากมีเพื่อนเวลาไปfitness ตีแบต วิ่งบ้างไรงี้ ว่างๆๆก็ทำกับข้าวกินกัน เดินเล่นนั่งชิวๆๆค่ะ ขอเพื่อนที่จริงใจนะ ไม่เห็นแก่ตัวดีที่สุดๆๆ ไปไหนมาไหนแชร์กันค่ะ อยู่แถวมาบุญครองค่ะ

kdevil

• Hero Member
  • People Like This 71
  • ความจริงจัยอาจใช้ไม่ได้กับบางสถานที่!!!
ถ้าย้ายมาแถวรังสิตเมื่อไหร่ ช่วยกระซิบด้วยนะครับ อิอิอิ

**04** **04**

อย่าตามหาคนที่ "ดีที่สุด" เพราะมันไม่มี
ตามหาคนที่ "ดีกับเรา" ก็พอ

WhiteBear

• Jr. Member
  • **
สนามซ้อม มธ รังสิต ยามเย็ม วิ่งเป็นประจำครับ

kdevil

• People Like This 71
  • ความจริงจัยอาจใช้ไม่ได้กับบางสถานที่!!!
สนามซ้อม มธ รังสิต ยามเย็ม วิ่งเป็นประจำครับ

นอกจากวิ่ง แล้วมียิมไหนที่ มีฟิตเนสไหมครับ?

มะก่อนเคยไปตีแบต ยิมปากทางออกเชียงรากน้อย และเคยไปเล่น ฟิตเนสที่สระว่ายน้ำมาครับ นอกจากที่สระว่ายน้ำ มีที่อื่นอีกไหมครับ?

**04**

อย่าตามหาคนที่ "ดีที่สุด" เพราะมันไม่มี
ตามหาคนที่ "ดีกับเรา" ก็พอ

Eldest

• People Like This 106
  • A Happy One
คนมีทุกข์สุขอยู่ร่วมจำพราก จันทร์มีมืดสว่างกลมแหว่งเว้า
ความรักไม่มีเหตุผล คนต่างหากที่พยายามหาเหตุผล ทั้งที่มันไม่จำเป็น

WhiteBear

• Jr. Member
  • **
เห็นที่เป็นยิม มีตรงเซเว่นเลย ม.ธรรม ก่อนถึงทางเข้าเส้นไปคลองหลวง
ใน ม.TU ก็จ่ายตังเข้าไปเล่นได้ครับ ยิม
แต่ ม รังสิต ไม่เคยเข้าไม่แน่ใจ เห็นว่ามีโดนทุบทิ้งไปแล้ว
ที่เหลือก็ ฟิตเนส เฟิร์ส ที่ ฟิวเจอร์ครับ

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
 **39** ใกล้บ้านเลย บ้านอยู่สามย่าน ถ้าชวนออกกำลังกายยากหน่อย แต่ถ้าชวนหม่ำๆ แล้วล่ะก็ ถึงไหนถึงกัน  **30** **30**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

SmileyBibi

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
สวัสดีค่ะ พอดีพึ่งย้ายมาอยู่ที่นี้ ไม่มีเพื่อนเลย อยากมีเพื่อนไว้บ้างค่ะ ก็อยากมีเพื่อนเวลาไปfitness ตีแบต วิ่งบ้างไรงี้ ว่างๆๆก็ทำกับข้าวกินกัน เดินเล่นนั่งชิวๆๆค่ะ ขอเพื่อนที่จริงใจนะ ไม่เห็นแก่ตัวดีที่สุดๆๆ ไปไหนมาไหนแชร์กันค่ะ อยู่แถวมาบุญครองค่ะ

ไปช็อปที่เสาวรีย์กันมั้ยจ้าาา หาเพื่อนไปพอดีเลย

Mokrubac

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • Line Id:bmcollection
ผมอยุ่ไม่ไกลคับลองคุยดู bmcollection

Ploy_Pairwa

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
เราก็อยากมีเพื่อนไว้ออกกำลังกาย 

สนใจก็ (แอท) mail มาได้นะคะ Pairwa.ploy(แอท)gmail.com