ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเจอ แอดไลน์ไปแต่ไม่รับงาน!!!!  (อ่าน 2607 ครั้ง)

Super k.

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
ใครเคยเจอ แอดไลน์ไปแต่ไม่รับงาน!!!!
« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 12:45:00 PM »
ขอออกตัวก่อนว่าเข้ามาใหม่ครับ เคยลองแอดไลน์ไปหาหลายคนแล้ว แต่พบว่าไม่มีไลน์ที่ให้ไว้ หรือมีไลน์แต่ไม่รับงานเจ้าตัวยังไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเราได้มาได้ยังไง สรุปว่ายังไงเนี้ย  **25** **25** **25**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ใครเคยเจอ แอดไลน์ไปแต่ไม่รับงาน!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 03:56:43 PM »
      สรุปไม่ได้หรอกครับ มันมีหลายสาเหตุ
บางคนเอาไลน์คนอื่นมาแกล้ง บางคนคงรอเลือกคนที่ใช่ของตัวเอง พอไม่ถูกใจก็อ้างว่าไม่ได้รับ
บางคนลงไลน์ตัวเอง ยังผิดๆ ถูกๆ ซึ่งก็เป็นปกติของเรื่องแบบนี้ ไม่มีอะไรแน่นอนหรอกครับ

ที่ยังมีคือน้องที่หวังตกทอง เอารูปสวยๆ มาโชว์ แล้วขอให้โอนเงินไปให้เลย เจอแบบนี้ก็ต้องระวัง
เราอยู่ที่นี่มุ่งมั่นเจอเป้าหมายของเราครับ ระวังตัว ระวังใจ และไม่เอาเปรียบหลอกลวงใคร
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Mayaa

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: ใครเคยเจอ แอดไลน์ไปแต่ไม่รับงาน!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 09:40:21 PM »
 น้องก็สงสัยค่ะ ถามดิบดีๆโอเคทุกอย่าง ปล่อยร้องรอคอย  **07** (จ้างเที่ยวนะคะ)

My Destiny

• Full Member
  • People Like This 1
  • เพชร.. อยู่ที่ใหนก็ยังเป็นเพชร
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 08:49:34 AM »
ส่วนเรา แอดไลน์มาแต่ไม่จ้างเที่ยวคร๊าาาา กะจะคุยแบบเนียนๆเที่ยวด้วยแบบไม่เสียตังค์ เริ่ดคร๊าาาาาา **25**
แค่หลงทางผ่านมาตามหาDestiny

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 12:02:57 PM »
มีแต่แอดมาคุยเล่น เลี้ยงข้าว เลี้ยงหนังฮะ ไม่ได้รับจ้างเที่ยวนะนี่ แต่พี่ๆ ใจดี ก็ยังมีอีกหลายคน ^ ^
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~