ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุผลที่เบลโพสรับงาน  (อ่าน 7313 ครั้ง)

uthai

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: เหตุผลที่เบลโพสรับงาน
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 02:21:28 AM »
ส่งเลขบันชีมาครับหลังปีใหม่จะส่งไปให้ฃื้อของขวัญครับผม อย่างอื่นใว้ว่ากัน
ที่หลังนะ

uthai

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 02:29:26 AM »
ลืมไป noi1968(แอท)hotmail.com   ส่งมาดามนี้ ขอเบอโทรด้วยก็ดีนะ 6421 0631624

น้องสมุย

• Hero Member
  • People Like This 93
  • ใช้รูปตัวเองไม่เคยใช้รูปคนอื่นนะค่ะ ^_^
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 06:22:24 AM »
ส่งเลขบันชีมาครับหลังปีใหม่จะส่งไปให้ฃื้อของขวัญครับผม อย่างอื่นใว้ว่ากัน
ที่หลังนะ
ฮือๆๆๆๆๆมีคนเห็นใจอยากช่วยเบลด้วยอ่ะ  **07** **07** **07** **07**ขอบคุณท่านพี่ล่วงหน้าเลยนะค่ะ ซึ้งใจอ่ะ มีคนจ๋งจ๋านเบลด้วย
ขอบคุณล้านๆครั้งสำหรับน้ำใจนะค่ะ เบอร์โทรจะส่งให้ทางพีเอ็มนะค่ะ เบลถามได้ตอบได้นะค่ะ ไม่ต้องเกรงใจว่าจะรำคาญ ขอบพระคุณล่วงหน้าเจ้าค่ะพี่ชายใจดีของเบลล่า
 **36** **36** **36** **36**
เลือกที่สบายใจตัวเองด้วยการขอไม่เห็นไม่อ่านโพสใดๆในเว็บให้รู้สึกแย่อย่างวันวาน แล้วเข้ามาทำไม?เข้ามาเผื่อว่าพี่ดีๆเก่าๆ น้องดีๆเก่าๆจะแวะทักทายมาบ้างก็เท่านั้นเอง หากมีโพสใดสมทบทุนบริจาคทักไลนมาได้เลยนะค่ะ ยินดีร่วมบุญด้วยกันทักไลนมาที่ misskorea1112 ไม่ได้เข้ามาเล่นนะค่ะมีอะไรทักไลนเลยค่ะ

Eldest

• People Like This 106
  • A Happy One
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 08:30:35 AM »
บางครั้งคนเราก็ไม่สมหวังในเรื่องที่เราต้องการมากที่สุด
เบลอย่าไปสนใจเลยครับ อะไรที่มันไม่ดีก็ตัดทิ้งไป
เก็บแต่คนดีๆ สิ่งดีๆไว้ก็พอ
 **24** **24**
คนมีทุกข์สุขอยู่ร่วมจำพราก จันทร์มีมืดสว่างกลมแหว่งเว้า
ความรักไม่มีเหตุผล คนต่างหากที่พยายามหาเหตุผล ทั้งที่มันไม่จำเป็น

น้องสมุย

• People Like This 93
  • ใช้รูปตัวเองไม่เคยใช้รูปคนอื่นนะค่ะ ^_^
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 09:23:02 AM »
บางครั้งคนเราก็ไม่สมหวังในเรื่องที่เราต้องการมากที่สุด
เบลอย่าไปสนใจเลยครับ อะไรที่มันไม่ดีก็ตัดทิ้งไป
เก็บแต่คนดีๆ สิ่งดีๆไว้ก็พอ
 **24** **24**
ดีใจอ่ะพี่แวะมาด้วย ขอบคุณมากนะค่ะที่แวะมา **21** **21**ซึ้งใจทุกคนที่แวะมายามเราคิดไม่ตก พี่เค้าบอกว่า เราเป็นคนดี ไม่ได้ทำไรผิด แต่เกร็งและคิดมากที่จ่ายให้ได้น้อยไป อยากให้เบลพบคนที่มีกำลังมากกว่าเค้า เค้าเมลมาหาเกือบทุกวันบอกว่าเป็นห่วง คิดถึง หากไม่มีเงินบอกได้นะให้เฉยๆ เบลไม่มีแต่ไม่เอาเพราะถือเรายุติกันแล้วทำไมต้องไปเอา เมื่อก่อนก็ไม่มีทำไมต้องไปเอา เบลจำเพราะเหตุผลมันปลวกไปรับไม่ได้ สงส้ยจะชอบแบบเจอเฉพาะครบรอบจ่ายเงินเท่านั้นมั้งแค่มาทานข้าวด้วยกัน
คงไม่ตื่นเต้นพอ ดูแล้วเครียดที่ว้นนั้นไม่ได้จ่ายๆๆๆ ขอบคุณพี่อีกครั้งค่ะที่แวะมาดีใจฝุดๆเบยย **39** **39** 41 41
เลือกที่สบายใจตัวเองด้วยการขอไม่เห็นไม่อ่านโพสใดๆในเว็บให้รู้สึกแย่อย่างวันวาน แล้วเข้ามาทำไม?เข้ามาเผื่อว่าพี่ดีๆเก่าๆ น้องดีๆเก่าๆจะแวะทักทายมาบ้างก็เท่านั้นเอง หากมีโพสใดสมทบทุนบริจาคทักไลนมาได้เลยนะค่ะ ยินดีร่วมบุญด้วยกันทักไลนมาที่ misskorea1112 ไม่ได้เข้ามาเล่นนะค่ะมีอะไรทักไลนเลยค่ะ