ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามคุณผู้ชายหน่อยค่า  (อ่าน 6912 ครั้ง)

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
ขอถามคุณผู้ชายหน่อยค่า
« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2013, 10:04:46 PM »
จากที่จี๊ดจากโลกแห่งความเป็นจริง มาเจอในนี้ต่ออีก เลยเกิดความอัดอั้นตันใจ

คนไม่สวย ไม่ขาว หุ่นไม่ดี อวบจนถึงอ้วน มักจะไม่เป็นที่ต้องการของใครๆ
ณ ที่นี่ ไม่แปลกใจค่ะ เพราะคุณผู้ชายทั้งหลายใช้เงินเป็นสื่อกลาง ย่อมมีสิทธิเลือกสิ่งที่ดีที่สุดอยู่แล้ว
แต่ในชีวิตจริงก็ยังเจอค่ะ จี๊ดกับประโยคที่ว่า

"เราชอบเธอนะ เธอนิสัยดี น่ารัก แต่เพราะเธออ้วน เราเลยไม่อยากคบแบบเป็นแฟน"

ขออนุญาตนะคะ "... กรูไปอ้วนบนหัวเมิงรึไงคะ แสรด!! ... "

จบค่ะ !!!
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

foreverdream

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 7
  • ยินดีที่ไม่รู้จัก >__<
Re: ขอถามคุณผู้ชายหน่อยค่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2013, 10:12:37 PM »
 **30**  **30** 
หนูชอบประโยคสุดท้ายจางงงงง
เมื่อก่อนหนูอ้วน แต่ยังไม่โดนว่าขนาดนี้ หนูยังเสียเซลฟ์เลย
อย่าไปแคร์คร่าาา คนมองคนอื่นแต่ภายนอก เนอะๆ
living in this world is like a dream that comes true
ขอบคุณทุกอย่างบนโลกใบนี้
ที่ทำให้ฉันก้าวย่างได้อย่างมั่นคงขึ้นทุกวัน

pielemon

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
  • ยินดีเป็นเพื่อนกับทุกคนค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2013, 10:34:06 PM »
เอาคำว่า"อ้วน"มาเป็นแรงผลักดันแทนเลยค่ะ
ผอมลงมันก็มีข้อดีทางสุขภาพมากกว่าคำว่าสวยนะค่ะ
สวยนี้ผลพลอยได้ ผอมลงสุขภาพดีถ้าลดแบบถูกวิธีนะค่ะ **34**
รับเป็นที่ปรึกษาด้านผิวพรรณ botox filler ร้อยไหม เมโสลดไขมัน เลเซอร์ต่างๆ
ยินดีไปเป็นเพื่อน และอยู่เป็นเพื่อนจนทำเสร็จ ดูแลให้คำปรึกษาตลอด คลินิกเชื่อถือได้100%ค่ะ
อัตราที่คิด1000บาท เราเป้นส่วนที่ให้คำปรึกษาเบื้องต้น ตลอดจนพาไปคลินิก เหมาะสำหรับคนที่ลังเลไม่รู้จะเข้าทำที่ไหนดี
และเราเป็นฝ่ายคุยกับทางคลินิกให้ดูแลคุณเป็นพิเศษ
มีส่วนลดิเศษค่ะ
หรือจะเข้ามาปรึกษาเบื้องต้นก่อนได้ค่ะ ยินดีตอบจร้า
pie.sweetpotato(แอท)gmail.com

foreverdream

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 7
  • ยินดีที่ไม่รู้จัก >__<
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2013, 10:42:52 PM »
หนูว่า ถ้าอ้วน จะไม่ดีต่อสุขภาพ แถม ผญ ชอบช้อปปิ้ง ถ้าซื้อเสื้อผ้ามา แล้วใส่ไม่ได้ ไม่สวย ก็เสียดายน้า
หนูว่าา..อวบๆกำลังดีคร่าาา มีน้ำมีนวล ตัวนุ่มนิ่ม อิอิ
living in this world is like a dream that comes true
ขอบคุณทุกอย่างบนโลกใบนี้
ที่ทำให้ฉันก้าวย่างได้อย่างมั่นคงขึ้นทุกวัน

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2013, 10:59:49 PM »
มันเปงเรื่องธรรมชาตินะ ที่ใครๆ ก็อยากคบคนหน้าตาดี หุ่นดีไม่อ้วน
แต่ก็มี ผช บางคนชอบ ผญ อ้วนนะ ..  **24**
หน้าตาก็เป็นสิ่งมองหาอันดับแรกๆ อยู่แล้ว นิสัยดี น่ารักถึงตามมา
แต่บางทีก็อาจจะเปง แพ้ความดีที่เขาทำให้ก็มีเยอะแย่นะ
สรุปสุดท้าย ไม่ว่าจะอ้วน หรือผอม ถ้าเปงคนที่ใช่ คนที่เราอยากอยู่ด้วยทั้งชีวิต ไม่ว่าจะอ้วน หรือผอมก็รักหมดใจ  **24**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

Uptown Girl

• People Like This 82
  • "คนเราดีชั่วล้วนปะปน มองตัวเองเลวน้อยที่สุด"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 12:03:01 AM »
เข้ามาบอกว่าคนอ้วนพอลดแล้วสวยน่ารักขึ้นทุกคนค่ะ
ถ้าเป็นผู้ชายลดก็หล่อและีขึ้นทุกคนเหมือนกัน สู้ๆ ค่ะ

Boys, if you don't look like Calvin Klein models, don't expect girls to look like Victoria's Secret angels.
"Beautiful people are not always good but good people are always beautiful.”

นายหมาวัด

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 12:22:19 AM »
ชอบประโยคนี้... แล้วไปอ้วนบนหัวใครง่าาา 5555  **30**
เมื่อก่อนเคยผอมน่ะ แบบว่ารักษาหุ่นสุดๆ แต่พอเลิกกะแฟนแล้วตุตะอะไรแบบนี้ อ้วนมาจะครบ 4 ปีแว้ววว 55555
แต่ตอนนี้กำลังลดหุ่นบ้างง เผื่อจะมีหนุ่มๆสนใจ อิอิ  **34**
จะเปลี่ยนโหมดจากถึกและบึกบึน เป็นสาววิดวะใสๆบอบบางบ้างงง 5555555
ปล.1ไม่รู้จะทำได้ไหม
ปล.3ถ้าทำได้จะเดินแรดโชว์หุ่นสักวัน2วัน (อันนี้เวอร์ไป)
ปล.4สู้เว้ยยยย 5555555  41

เค้าผอมลงนะตัวเอง ... แบบว่า แล้วเมิงจะเสียดาย  **30** **30**

ปล.2 หายไปอีกละ 5555

หายตลอด แม่คนนี้  **30** **30**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

นายหมาวัด

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 12:24:58 AM »
ชอบประโยคนี้... แล้วไปอ้วนบนหัวใครง่าาา 5555  **30**
เมื่อก่อนเคยผอมน่ะ แบบว่ารักษาหุ่นสุดๆ แต่พอเลิกกะแฟนแล้วตุตะอะไรแบบนี้ อ้วนมาจะครบ 4 ปีแว้ววว 55555
แต่ตอนนี้กำลังลดหุ่นบ้างง เผื่อจะมีหนุ่มๆสนใจ อิอิ  **34**
จะเปลี่ยนโหมดจากถึกและบึกบึน เป็นสาววิดวะใสๆบอบบางบ้างงง 5555555
ปล.1ไม่รู้จะทำได้ไหม
ปล.3ถ้าทำได้จะเดินแรดโชว์หุ่นสักวัน2วัน (อันนี้เวอร์ไป)
ปล.4สู้เว้ยยยย 5555555  41

เค้าผอมลงนะตัวเอง ... แบบว่า แล้วเมิงจะเสียดาย  **30** **30**

ปล.2 หายไปอีกละ 5555

ปล.2 ไม่หายค่ะๆ แต่ใครอยากรู้ต้องมาใกล้ๆ จะกระซิบเบาๆให้ฟังที่ข้างหู  **39**
มาเป็นลิเกเลยเชียวววววว 55555555

แหม่ๆ ได้ยินแบบนี้ขอมารายงานตัวคนแรกเลยได้ไหม อยากสาระแน อยากรู้ว่าคือไร  **11**

นายหมาวัด

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 12:37:53 AM »
 **21** **21** นั่นจิเสียดายจัง ไม่โสดซะด้วย  **19** โอ๊ยยยยยยยยยยยย  **07**

นายหมาวัด

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 10:52:54 AM »
**21** **21** นั่นจิเสียดายจัง ไม่โสดซะด้วย  **19** โอ๊ยยยยยยยยยยยย  **07**

แบบนี้ต้องกรี๊ดดดด 5555"

ก็ยังอยากฟัวนะ อย่างน้อยก็มา กริ๊ดข้างๆ เคียงกันใกล้ๆ ตัว  **34** **34** **30**