ผู้เขียน หัวข้อ: สาวใหญ่ ชอบหนุ่มใหญ่สูงวัยกว่า (หาคนดูแลรายเดือน)  (อ่าน 802 ครั้ง)

Mycatza

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
รูปที่ลงก็รูปปัจจุบันค่ะ ไม่เคยหลอกลวงใครค่ะ ถ้าเชื่อใจมั่นใจ ก็นัดเจอ พูดคุยกันได้  ไม่โกหก ไม่เฟค ถามมาตอบไปตรงๆ **36**

บางทีสู้ไหว ก็สู้ ไม่พึ่งใคร ไม่ไหว ก็มาขอความเห็นใจค่ะ อยากเป็นกิ๊ก เป็นแฟน แนบๆ แน่นๆ กับพี่ๆ หนุ่มใหญ่ 50 อัพกะดี ที่จริงใจดูแลได้ 15,000 จริงๆ ต่อเดือน

ไม่ใช่มั่วๆ คุยเล่นๆ หวังเคลมเพราะเห็นว่าอายุเลข 4 หลอกคุยพล่าม เรื่อยเปื่อย อนาจาร  พอจะให้เจอ ให้จ่าย เงียบหาย ไม่เอานะคร้า  เดือดร้อนจิงๆ ค่ะ น่าด้านมาหวังว่าคงเจอคนจริงใจ ^^

อยากได้อะไร คบแบบไหนยินดีบอกมา ไม่วุ่นวาย ขอแค่ไม่โกหกพูดเล่นๆ ขอให้ดูแลจริงๆ ต่ำกว่า 45 ไม่คุยนะค่ะ 

กราบแทบเท้างามๆ ค่ะ ใครที่รู้ตัว พร้อมจ่าย ไม่โกหก  ส่งเมล์พร้อมรูปนะค่ะ แจ้งอายุมา จะไม่ส่งรูปเพิ่มนะ  ปากดี ปากเก่ง แรงก็บางที แต่เต็มที่ เต็มใจ

ขอบพระคุณคนที่มีใจ จริงใจ ไม่หลอกลวง ขอให้เจริญๆ **26**

แมวจำนวนหนึ่ง

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 2
ไม่เห็นจะขี้เหร่เลย
พลัดหลงเข้ามาหาความสำราญด้วยการแซวขำๆ
งดเว้นการจัดซื้อจัดจ้างทุกชนิด

Mycatza

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
ชื่อ แคท  คร๊าบ  โสดสนิท ขี้เหร่ แต่จริงใจ

**21**

พี่ท่านใดจริงใจ ดูแลได้จริงๆ รบกวนส่งเมล์มาพร้อมรูป
แสดงตัวตน ความจริงใจ พวกตะกวด นิสัยไม่ดี หลอกลวงมีเยอะ

Mail crety_asuka(แอท)hotmail.com