ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งอกหัก มีคนแนะนำว่าห้องนี้มีเพื่อนเยอะเลยมาคะ  (อ่าน 6597 ครั้ง)

krn017

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: เพิ่งอกหัก มีคนแนะนำว่าห้องนี้มีเพื่อนเยอะเลยมาคะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 12:38:34 PM »

แนะนำว่า หาคนทายามือเบาๆซักคน

จะหายเร็วขึ้นนะครับ

ช่วงนี้คงต้องทาเองไปก่อนคะ กลัวหาคนทาให้แล้วเค้าทำแผลเราติดเชื้ออักเสบยิ่งกว่าเก่า.. :-)

Nuekmaiork

• Hero Member
  • People Like This 870
Re: เพิ่งอกหัก มีคนแนะนำว่าห้องนี้มีเพื่อนเยอะเลยมาคะ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 12:49:37 PM »

อย่าเพิ่งหมดหวังครับ

พี่ๆ มือเบา ในนี้มีหลายคนครับ

อ่ะ.  คุนหมอทั้งหลาย.  อย่านั่งเฉยดิครับ. ช่วยดูแลแผลใจน้องด้วย

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 01:17:06 PM »

อ่ะ.  คุนหมอทั้งหลาย.  อย่านั่งเฉยดิครับ. ช่วยดูแลแผลใจน้องด้วย

เสียดายไม่ได้เป็นหมอครับ แถมยังกลัวรับเชื้อหัวใจอ่อนแอกลับมาอีก..แก่แล้วภูมิต้านทานต่ำ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

krn017

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 01:39:46 PM »

เสียดายไม่ได้เป็นหมอครับ แถมยังกลัวรับเชื้อหัวใจอ่อนแอกลับมาอีก..แก่แล้วภูมิต้านทานต่ำ

ต่ายก็ไม่แก่ยังภูมิต้านทานต่ำได้เลยคะ

TangGwa

• Full Member
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 07:30:45 PM »
เหงาหมด
ไม่สวย.. แต่มีของดีนะเออ..อิอิ
สนใจ pm โลดค่ะ ^_^

Icing

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 83
  • แผนที่กาลเวลา
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 03:23:14 PM »

โถลูก น่าสงสารจัง มาให้ป๊าตบหลังแล้วลูบหัวนะลูกนะ....

น้องต่ายครับ อกหักก็ดีนะครับ ทำให้เรารู้ว่าความเสียใจเป็นยังไง แล้วต่อไปมันก็จะเข้มแข็งขึ้นเอง
และหากตั้งใจเอาความเสียใจที่เราเคยมีมาเป็นข้อคิด เจอใคร คบใครเราจะได้รู้จักป้องกันหัวใจตัวเอง
และรักษาความรู้สึกดีๆ กับคนใหม่ที่จะได้ไม่ต้องมีใครมาอกหักอีก อ้อ..อกหักมีดีอีกข้อนึงครับ ทำให้เรา
มีโอกาสเจอแฟนใหม่ .....ตอนพี่คบน้องที่เห็นว่าใช่มั่นใจว่าตัวจริง เดินไปไหนมาไหนทำไมสาวๆ น่ารัก
ช่างเยอะเสียเหลือเกิน แต่เรา"หมดสิทธิ์" นะตอนนั้น ต่อมาอกหัก...เห็นสาวๆ น่ารักเลยเลือกได้ซ้าย ขวา หน้าหลัง
เพลินไปเลยครับ
ตบหน้ากระทู้หนูแล้วมาลูบหัวกระทู้นี้ แหม อ่านดีๆ ซึ้งน้ำตาจะไหล
T_T

ปล.เพิ่งเห็น
ก็ยังคงหลงรักสเปคเดิมๆ
หนุ่มเนิร์ดบ้องแบ๊ว <3

Act

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 05:01:37 PM »
คนอกหักพักบ้านนี้ ... มีน้องๆดีๆอยู่เป็นเพื่อนคุยและคอยซ้ำเติมตั้งหลายคน น่ารักมากๆครับ อิอิ