ผู้เขียน หัวข้อ: ยอด !!! ลาบเป็ดอุดร  (อ่าน 3626 ครั้ง)

quattoporte

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ยอด !!! ลาบเป็ดอุดร
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 06:51:59 PM »
....คือสถานที่ที่ไปทานข้าวกับน้องมาเมื่อวานครับ

ถึงจะคนเยอะมว๊ากกกก....แต่...เราก้อโชคดีจนได้ ในบ้าน เหลืออีก 1 โต๊ะ แฮ่ๆๆ แผล็บๆ

น้องสูง ขาว สวย น่ารัก.....

และที่สำคัญ อัธยาศัยดี เรียบร้อย รู้จักกาละเทศะ

แถมโปรไฟล์ดีอีกต่างหากครับ....

เราสั่งกับข้าวสี่อย่าง ผัดกระเพราเอ็นหมู ต้มแซ่บกระดูกหมู ทอดมันกุ้ง และ ตำถั่วหมูกรอบ

ทานข้าวกันไป คุยกันไป แลกเปลี่ยนทัศนคติ ทำความรู้จักกัน

น้องออกตัวว่าคุยไม่ค่อยเก่ง แต่เอาเข้าจริง ก้อเก่งเหมือนกันนะ 555(หรือเป็นเพราะพี่ชวนเม้าท์มอย)

ทานไป คุยไป จนเพลิน มองนาฬิกา อุ่ย! สามทุ่มกว่าแร้ว

น้องเคยบอกว่าไม่อยากกลับบ้านเกินสี่ทุ่ม..โอเค งั้นเช็คบิล

(แต่ในใจยังอยากอยู่ต่อนะ ผมน่ะ 555)

กับข้าวสี่อย่าง!! ทานไม่หมดครับ ขนาดเราสองคนพยายามช่วยกันเต็มที่

เหลือสาม จัดการห่อกลับบ้านซะ...มื้อเช้า-กลางวัน ของวันนี้ สบายท้องไป...ผม

หลังจากส่งน้องเรียบร้อยแล้ว ผมก้อขับรถกลับบ้าน อย่างอารมณ์ดี อิ่มท้อง อิอิ

ในเว็บนี้ ยังมีน้องที่น่ารักแบบนี้อยู่จริงๆครับ ค่อยๆหา..แล้วคุณจะเจอ

ที่สำคัญ น้องเรทไม่แพงด้วยครับ สบายๆ

น้องอาจจะไม่อยากเผิดเป๋ย..เอ๊ย! เปิดเผยตัว ผมเลยไม่บอกข้อมูลอะไรของน้องมาก

ไว้ให้น้องเค้ามาตอบกระทู้นี้เองดีกว่าครับ แหะๆๆๆๆๆๆ

ปล. พี่ขอโทษนะครับที่พาหนูไปเข้าห้องน้ำผู้ชาย ไม่ได้มีเจตนาอะไรเร๊ยยยยยยยยย

ไม่มีจริงจร๊งงงงงงงงงง

**11**

อ้อ ปล. อีกที กับข้าวร้านนี้อร่อยมว๊ากกกกกกก  ทุกอย่างเลย ให้เยอะด้วย โดยเฉพาะทอดมันจุ้ง ชิ้นเบ้อเริ่มม!!

HaveAniceDay

• Hero Member
  • People Like This 34
Re: ยอด !!! ลาบเป็ดอุดร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 07:52:34 PM »
41 41 แวะมาให้เครดิตร้านนี้ค่ะ อาหารอร่อยจริงๆ นะคะ ((ร้านเดียวกันหรือเปล่าคะ..ตรงพระรามเก้าค่ะ **40**))

ปล. วันดีไม่ได้ไปกะพี่เค้ามานะคะ **02** **02** **38**
อย่าดูถูกอาหารที่คนอื่นกิน
อย่าดูหมิ่นเพลงที่คนอื่นฟัง
อย่าชิงชังหนังสือที่คนอื่นอ่าน
อย่าประจานงานที่คนอื่นทำ

"เพราะคนเราชอบ..และมีทางเลือกไม่เหมือนกัน"

cracker

• People Like This 107
  • คนที่ไร้ตัวตน...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 08:12:27 PM »
อาหารแต่ละอย่างน่ากินจัง  41
น้องๆในนี้น่ารักกันทุกคนคะ  **06**

ปล. หนูเชื่อคะ  ว่าพี่พาน้องเข้าห้องชาย พี่ไม่ได้มีเจตนาอะไรเล๊ยยยยยยย จริงจริ้งงงงงงงงง  **11** **11**
ชีวิต...... เอาไรมาก♡♡♡
เจ็บก็จบ.... เหนื่อยก็นอน♡♡♡
เศร้าก็ปล่อยวาง...♡♡♡

quattoporte

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 08:45:31 PM »
41 41 แวะมาให้เครดิตร้านนี้ค่ะ อาหารอร่อยจริงๆ นะคะ ((ร้านเดียวกันหรือเปล่าคะ..ตรงพระรามเก้าค่ะ **40**))

ปล. วันดีไม่ได้ไปกะพี่เค้ามานะคะ **02** **02** **38**
ช่ายแร้วก๊าบบบ
ร้านเดียวกันครับ
วัุกร์ต้นเดือนคนเยอะมว๊ากกก
ชอบบรรยากาศเป็นบ้านน่ะครับ
ดุกันเองดีครับ สบายๆๆ
 **04** **04**

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 08:50:42 PM »
**06** วันดีเข้าใจบรรยากาศแบบนั้นดีค่ะ **36** 41

และก็อยากได้รับบรรยากาศแบบนั้นเช่นกันค่า **21**
อย่าชิงชังหนังสือที่คนอื่นอ่าน

"เพราะคนเราชอบ..และมีทางเลือกไม่เหมือนกัน"

quattoporte

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 08:52:41 PM »
อาหารแต่ละอย่างน่ากินจัง  41
น้องๆในนี้น่ารักกันทุกคนคะ  **06**

ปล. หนูเชื่อคะ  ว่าพี่พาน้องเข้าห้องชาย พี่ไม่ได้มีเจตนาอะไรเล๊ยยยยยยย จริงจริ้งงงงงงงงง  **11** **11**
555  **11**
ไม่มีจริงจร๊งงงงงงงงคับ
ห้องน้ำหญิงเข้าปุ๊บ..เจอปั๊บบ
ส่วนห้องผู้ชายต้องเข้าลึก ลึ๊กกกกกกกก
อ่ะเน่ คิดไรอยู่ครับ ...ฮ่า
เรื่องจริงนะครับเนี่ยย....ลองไปดูจร้า
^^

quattoporte

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 08:58:03 PM »
**06** วันดีเข้าใจบรรยากาศแบบนั้นดีค่ะ **36** 41

และก็อยากได้รับบรรยากาศแบบนั้นเช่นกันค่า **21**
ไม่แน่ครับ
ถ้ามีโอกาส เราอาจจะได้ทานข้าวด้วยกันจร้า
 **34** **34**

alonemans

• Full Member
  • People Like This 7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 08:59:51 PM »
อยากฟินแบบเจ้าของกระทู้จังเลย แต่จะมีโอกาสบ้างไหมน้า  **36** **36** **36**
อย่าใช้ กาย เป็นเครื่องผูกมัด คำว่ารัก
แต่จงใช้คำว่ารัก เป็นสิ่งผูกพันธ์ ใจ
ความรักเหมือนเทียนไข แม้สว่างไสวแต่มีน้ำตา
อย่ามาว่าผมหื่นนะ ผมแค่แตกตื่นเรื่องทางเพศ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 09:19:01 PM »
วันดี..นั่งรอวันนั้นไปพลางๆ ก่อนดีกว่านะคะ **21** **21**

quattoporte

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2014, 10:36:59 AM »
อยากฟินแบบเจ้าของกระทู้จังเลย แต่จะมีโอกาสบ้างไหมน้า  **36** **36** **36**
มีสิครับ คุณ alone man
น้องๆในนี้ น่ารักทุกคนครับ
ค่อยๆหาดู
เอาใจช่วยครับ
 **24**