ผู้เขียน หัวข้อ: ในนี้มี Agent หรือใครที่ช่วย Screen น้องๆที่เข้ามาเสนอบริการไหมครับ  (อ่าน 2533 ครั้ง)

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
มี Agent หรือใครที่ช่วย Screen น้องๆที่เข้ามาเสนอบริการไหมครับ

เช่น น้องคนนี้มีคนเคยจ้างเที่ยวมาแล้ว นิสัยดี
น้องคนนั้นแย่อย่างนั้นอย่างนี้

พอดีเนื่องจากไม่รู้ที่มาที่ไปเลย มี Screen ก็คงจะดีไม่น้อย

- OFFLINE -

• Full Member
  • People Like This 12
  • Restart ♥
ต้องลองคุยเองเลยค่ะ คุยแล้วโอเค จูนกันได้ก็ไปต่อ
แต่มันไม่ใช่ ก็จบกันตั้งแต่ยังไม่เจอ หาต่อไปเรื่อยๆ
# ### DARK MODE ### #

Uptown Girl

• Hero Member
  • People Like This 82
  • "คนเราดีชั่วล้วนปะปน มองตัวเองเลวน้อยที่สุด"
อยากได้แบบ Screen ต้องไปเวปที่สมัครแบบเสียค่า Member
ส่วนเวปนี้ก็ตามที่คุณ Cashy บอกล่ะค่ะ
"Beautiful people are not always good but good people are always beautiful.”

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
ขอบคุณทุกความเห็นครับ พอดีไม่เคยเห็นบริการจ้างเที่ยวมาก่อน ซึ่งสำหรับผมมันน่าสนใจมากๆ เลยอยากมาถามข้อมูลและการป้องกันความเสี่ยงต่างๆ อาจจะถามอะไรที่แปลกๆก็ต้องขออภัยไว้ด้วยนะครับ

ส่วนตัวพูดไม่เก่งจีบสาวไม่ค่อยเป็น แต่เท่าที่อ่านคือน้องๆมักจะคุยเก่งอยู่แล้วเลยคิดว่าบริการแบบนี้เหมาะกับผมดี และคิดว่าน่าจะแก้เหงาได้บ้าง

รบกวนถ้ามีอะไรแนะนำเพิ่มเติมได้ก็แนะนำทีนะครับ ไม่อยากให้การใช้บริการครั้งแรกล่มไม่เป็นท่า