ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านครั้งเเรก พี่ใจดี NANASARA :)  (อ่าน 2692 ครั้ง)

NAMSOM_SURANGKANA

• Full Member
  • People Like This 4
การบ้านครั้งเเรก พี่ใจดี NANASARA :)
« เมื่อ: มีนาคม 04, 2014, 08:35:41 PM »
สวัสดีค่ะพี่พี่-เพื่อนๆ ชื่อน้ำส้มนะค๊ เปนน้องใหม่เพิ่งเข้ามาใน วีเลิฟได้ไม่นาน  **02**

ด้วยความที่เดือดร้อนเรยมาลองโพส มีพี่ๆใจดีหลายคนเสนอให้ความช่วยเหลือ  **04**

จนได้มาเจอพี่คนนึงใช้ชื่อว่า NANASARA คุยกันไม่นานเเร้วก้อนัดเจอ

เปนครั้งเเรกหนูเรยกลัวๆเกร๊งๆ เเต่พี่ใจดี ก้อคุยโทสับด้วยตลอดตั้งเเต่ออกจากบ้าน(ขอเรียกพี่ใจดีเเร้วกันนะคะ)

พี่ใจดีมากค่ะ คุยสนุก รับสาย&โทหาตลอด ไม่ทำให้รุสึกกลัวเรย  **36**

พอไปถึงพี่กลับให้เงินเรย โดยที่ไม่ทำอะไร....? หนูก้อตกใจคิดว่าเราทำอะไรผิดรึเปล่าน้าาาา ?   **40**

เเต่พี่บอกว่าเหนเเร้วอยากช่วย...ไม่ได้หวังอะไรขนาดนั้น !!  **04**

ยอมรับว่าตกใจ&งง ครั้งเเรกที่เข้ามา ไม่คิดว่าจะเจอพี่ดีๆเเบบนี้ค่ะ   41

สรุปแร้ว--พี่ก้อไม่ได้ทำอะไร เเค่อยากช่วยเท่านั้น-- (หนูโพสรับงานครั้งเเรกเปนงานเเรงค่ะ)

-----เเต่ก้อขอบคุนพี่มากๆนะคะ พี่ใจดีมากเรยย-----

ถ้าพี่ๆเพื่อนๆคนไหนเดือดร้อนเเร้วกำลังมองหาใคสักคน...

พี่เค้าเปนคนดีมากเรยค่ะเกบไว้เปนทางเลือกนึงนะคะ...

**หนูมาโพสด้วยใจจิง โพสเอง ไม่ได้จ้างหรืออะใรทั้งสิ้น**

ขอบคุนนะคะไว้วันหน้าหนูจะมาโพสเรื่อยๆน้าาา น้ำส้มไปละค๊ บ้ายบายยย   **38**

- OFFLINE -

• Full Member
  • People Like This 12
  • Restart ♥
Re: การบ้านครั้งเเรก พี่ใจดี NANASARA :)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2014, 10:12:41 PM »
โชคดีมากเลยนะคะ แต่ละครั้งที่เสี่ยงดวงในเว็ปนี้ก็ต้องคอยระวังตัวเองให้มากๆ
ครั้งแรกอาจจะโชคดี 2 3 4 5 อาจจะไม่แน่ แล้วแต่ดวงของแต่ละคนด้วยเนอะ
# ### DARK MODE ### #