Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

แปลก แปลก

(1/1)

iti_riuo:
ที่เข้ามาเวปนี้เริ่มจากตอนแรกมาจากอยากมีเด้กๆ...คิดว่าเราอยากเจอใครที่สวยๆน่ารักๆใครก็ได้สักคนที่เราไม่เคยมีเลยในชีวิตแม้กับคนที่บ้านก็เป็นคนที่พ่อแม่หาให้แต่งงานมามีลูกหน้าที่การงานก้าวหน้าไป...แต่ทำไมนับวันเราเหลือคนให้คุยน้อยลงน้อยลงบางทีอยากมีคนถามหรือมาคุยด้วยบ้างก็ไม่มีใครกล้าเพื่อนฝูงก็น้อยลงต่างมีหน้าที่การงานที่ต้องรับผิดชอบชีวิตครวบครัวก็ดีนะเสียแค่ว่าครวบครัวของเราไม่ได้เริ่มจากความรักทุกอย่างมาจากความเหมาะสมที่แสนจะน่าเบื่อ...วันหนึ่งที่เบื่อๆค้นเจอจากพี่เกิ้ลมาเจอเวปนี้ได้อ่านที่โพสได้อ่านแล้วเพลินรู้สึกเหมือนว่ามีอีกโลกหนึ่งที่เราไม่เคยไปเคยลองโพสเคยลองเจอน้องๆหลายคนแต่ละคนก็นิสัยดีน่ารักบางคนก็ต่างออกไป....จะปีใหม่แล้วน้องน้ำก็ไปแล้วหวังว่าทุกๆคนในเวปนี้จะมีความสุขนะครับสำหรับผมทุกคนในเวปนี้เป็นพี่เป็นน้องเป็นเพื่อนๆที่เราไม่เคยได้รู้จักกันแต่ผมก็ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะหวังว่าทุกคนจะตามหาในสิ่งที่ตัวเองต้องการเจอนะครับสวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าครับ..ป.ลมีอะไรแอดมาคุยได้นะครับ..iti_riuo(แอท)hotmail.co.th

loveWhite:
สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าเช่นกันนะคะ มีความสุขมากๆนะคะ^^

Unlover~o:
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ **26**

ว่าแต่ >>> เราไม่ได้รู้จักกันนิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version