ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามโง่ๆครับ.....  (อ่าน 2739 ครั้ง)

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
คำถามโง่ๆครับ.....
« เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 12:10:32 PM »
อย่าว่ากันนะครับแต่สงสัยจริงๆ

นัวคืออะไรครับ ผมตีความไม่ถูก จับมือ/โอบนี่คือนัวหรือยังครับ

cracker

• Hero Member
  • People Like This 107
  • คนที่ไร้ตัวตน...
Re: คำถามโง่ๆครับ.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 02:56:16 PM »
นัว  แปลว่า  อร่อยคะ   **11** **11**
ชีวิต...... เอาไรมาก♡♡♡
เจ็บก็จบ.... เหนื่อยก็นอน♡♡♡
เศร้าก็ปล่อยวาง...♡♡♡

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: คำถามโง่ๆครับ.....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 06:01:46 PM »
นัว  แปลว่า  อร่อยคะ   **11** **11**

สงสัยพี่ไม่อร่อย น้อง yosu เลยไม่ยอมนัว

ความหมายโดยความเข้าใจพื้นฐาน นัวคือการลวนลาม
มากน้อยแค่ไหนขึ้นอยู่กับความยินยอมของคนถูกนัว
บางคนเกินกว่าการจับมือ โอบเอว ลูบแขนขาก็เข้าข่ายแล้ว
บางคนหากล่วงเกินเพียงภายนอกก็อนุโลมให้
เคยมีน้องคนนึงบอกว่ารับงานนัว ผมเคยถามว่าได้ขนาดไหน
น้องบอกว่าก็เปิดโรงแรมกัน น้องจัดให้ทั้งมือและปากแต่ห้ามสอดใส่
ผมไม่กล้าไปเพราะกลัวอดใจแค่นัวอย่างที่น้องบอกไม่ได้
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา