ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเที่ยวกับน้องอุ๊บอิ๊บ  (อ่าน 3800 ครั้ง)

saint1968

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
การบ้านเที่ยวกับน้องอุ๊บอิ๊บ
« เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 08:36:42 AM »
วันก่อนได้มีโอกาสเจอน้องอุ๊บอิ๊บ supernarak ไปดูหนังกันที่เซ็นลาด ตื่นเต้นครับ เพราะเคยจ้างเที่ยวน้องในนี้ 2 คน ไม่ประทับใจเลย สยองไปนานพักใหญ่ ตัดสินใจ line คุยกันกับน้องอิ๊บ แล้วก้อลองนัดเลย

นัดบ่ายสามโมง ผมไปรอตั้งแต่บ่ายโมง 55555 ตุ๊มๆ ต่อมๆ ว่าจะเปนยังไง น้องมาในชุดกระโปรงสั้นขาวดำ สวยมากกกกกกกกก สดใสน่ารักและเปนกันเองมากๆ ครับ เราไปดู divergent กัน แต่ผมดูไม่ค่อยจะรู้เรื่องเลย คนข้างๆ ดึงความสนใจไปมากกว่า

ดูเสร็จจำเรื่องไม่ได้เลย 555555 ขับรถกลับมาส่งน้องเค้าที่บ้าน ไกลดี แต่อยากให้ไกลกว่านี้อ่ะ

... มี byebye kiss น่ารักๆ ด้วย ...... อดใจรอนัดครั้งหน้าไม่ไหวแล้วอ่ะ .......

Jack Sparrow

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
Re: การบ้านเที่ยวกับน้องอุ๊บอิ๊บ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 11:08:34 PM »
ยินดีกับเจ้าของกระทู้ด้วยครับ น้องอุ๊บอิ๊บ ผมก็เคยคิดจะนัดอยู่เหมือนกันครับ น้องเขาคุยเก่งเป็นกันเองมาก แต่ผมดันไปถูกใจน้องคนนึงมากกว่าครับ  **02** เลยเลือกที่จะนัดน้องอีกคน

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
Re: การบ้านเที่ยวกับน้องอุ๊บอิ๊บ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 08:06:52 PM »
เล่าซะอย่างงี้สงสัยต้องลอกการบ้านบ้างแล้ว

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 10:48:54 PM »
 **19**
อยากมีโมเม้นท์แบบนี้บ้าง
เดินเซนลาดทุกวันไม่ยักจะมีผู้ชายชวนดูหนัง
 **30** **30** **30**
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก