ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกของหนุ่มออฟฟิศขี้เหงา  (อ่าน 2115 ครั้ง)

Jack Sparrow

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
ครั้งแรกของหนุ่มออฟฟิศขี้เหงา
« เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 11:37:24 PM »
หลังจากที่แอบอ่านได้สักพัก เลยตัดสินใจนัดกับน้องๆดูบ้าง พอดีว่าไปสะดุดตากับน้องคนนึงที่ส่งรูปมาให้ดู ทีแรกน้องเขาดูโหดมากเลยครับ **30** แต่เหมือนมีแรงดึงให้ผมเลือกน้องเขามาเป็นเพื่อนดูหนังด้วย จากที่ผมดูๆไว้หลายคน ระหว่างที่รอน้องหน้าโรงหนังก็รอลุ้นอยู่เหมือนกันว่าตัวจริงจะเป็นยังไง พอน้องมาถึงแล้วผิดกับที่ผมคิดไว้ระดับนึง ไม่ใช่หน้าตานะครับ น้องเขาน่ารักถูกใจผมเลยครับ แต่ไม่โหดเหมือนที่คิดไว้ ดูหนังก็มีคลอเคลียกันบ้าง เหมือนกันเป็นแฟนมานั่งดูหนังด้วยจริงๆ ก็เลยรู้สึกดีๆมีความสุขกับบ้านครับ และคงมีเจอกันครั้งต่อไปแน่นอนครับ

ปล. เที่ยวแบบนี้ก็มีเสน่ห์ของมันเองเหมือนกันแฮะ

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
Re: ครั้งแรกของหนุ่มออฟฟิศขี้เหงา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 07:37:53 AM »
 **36**
ยินดีด้วยนะค่ะ
ขอให้เจอคนดีๆแบบนี้ตลอดไปค่ะ
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก