ผู้เขียน หัวข้อ: >>>>>>อยากมีโมเม้นท์แบบการบ้านของคุณHappyman<<<<  (อ่าน 4368 ครั้ง)

นู๋ชอบคนแก่

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 5
ไม่ได้เข้ามาเพราะรับจ้างเที่ยว แต่เข้ามาตามหาลุงๆซักคนมาดูแลหัวใจ  **02**

แต่พอได้อ่านการบ้านของคุณhappymanแระรู้สึกดี อยากมีโมเม้นท์แบบนั้นบ้างกับลุงซักคน!

แต่ก็อาจจะเป็นแค่ความฝันเล็กๆที่ไม่มีวันเป็นจริง แต่ถ้าได้ก็ดี ลุงๆท่านใหนรู้ตัวยังโสด ไม่มีบ้านเล็กบ้านใหญ่ ใจดีมาทำฝันนู๋ให้เป็นจริง แล้วมีการบ้านดีๆร่วมกัน ส่งPMมานะคะ จะรอค่ะ

ปล. ขอลุงที่ยังโสดและอายุไม่เกิน 45 นะคะ **39**

ถ้า30+ จะดีมาก ฮิ้วววว
"อย่าใช้ทั้งชีวิตเพื่อหาเงิน แต่จงให้เงินทำงานแทนเรา"

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
Re: >>>>>>อยากมีโมเม้นท์แบบการบ้านของคุณHappyman<<<<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 01:52:40 PM »
 **36** เข้ามาส่อง ^^

ทำไมคุณลุงของน้องอายุน้อยจังเลยคะ แค่ 45 เอง  **40** หรือว่าพี่แก่เองนะ  **12**

อายุ 45 นี่ เรียกพี่ได้สบายๆ เลย  **30**

ยิ่งถ้า 30+ นี่เป็นเพื่อนกันได้สบายๆ เลย นี่ฉานแก่แล้วจริงๆเหรอ....

ป้าเปิ้ล เข้ามาดันกระทู้ช่วย ขอให้ได้เจอคุณลุงในฝันเร็วๆ นะจ๊ะ  **38**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

นู๋ชอบคนแก่

• **
Re: >>>>>>อยากมีโมเม้นท์แบบการบ้านของคุณHappyman<<<<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 02:11:15 PM »
**36** เข้ามาส่อง ^^

ทำไมคุณลุงของน้องอายุน้อยจังเลยคะ แค่ 45 เอง  **40** หรือว่าพี่แก่เองนะ  **12**

อายุ 45 นี่ เรียกพี่ได้สบายๆ เลย  **30**

ยิ่งถ้า 30+ นี่เป็นเพื่อนกันได้สบายๆ เลย นี่ฉานแก่แล้วจริงๆเหรอ....

ป้าเปิ้ล เข้ามาดันกระทู้ช่วย ขอให้ได้เจอคุณลุงในฝันเร็วๆ นะจ๊ะ  **38**

ขอบคุณนะคะป้า เอ๊ย! พี่เปิ้ล เรียกพี่ดีกว่าค่ะ เะราะน่าจะห่างกันไม่กี่ปี ขอชี้แจงดังนี้ค่ะ

จขกท อายุก็25แระ ไม่ใช่เด็ก(ถึงจาชอบทำตัวเหมือนเด็ก) **25** แต่ที่ชอบเรียกพี่ๆอายุ30-40+ ว่าลุง เพราะมันให้ความรู้สึกอบอุ่นดีค่ะ **36**

ถ้าใครจะไปเที่ยวกับจขกท. ต้องทำใจนิดนึงให้เรียกว่าลุงนะคะ **39** นอกซะจากจะสามสิบกว่าแระหน้ายังเด็กคงจาขอเรียกพี่
"อย่าใช้ทั้งชีวิตเพื่อหาเงิน แต่จงให้เงินทำงานแทนเรา"

happyman

• Full Member
  • People Like This 40
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 10:30:28 AM »
ถ้าหาลุง ได้แล้ว อย่าลืมมาเขียนการบ้านบ้างนะครับ คุณลุงคนนั้น ต้องไปโรแมนติกกว่า ผมแน่ๆๆเรย^^

นู๋ชอบคนแก่

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 11:27:55 AM »
ถ้าหาลุง ได้แล้ว อย่าลืมมาเขียนการบ้านบ้างนะครับ คุณลุงคนนั้น ต้องไปโรแมนติกกว่า ผมแน่ๆๆเรย^^

ยังหาลุงคนนั้นไม่เจอเลยค่ะ สงสัยต้องชวนลุงhappymanช่วยไปอธิษฐานเป็นเพื่อนนู๋ที่สวนรถไฟเหมือนที่ลุงนึกกับคุณวียาทำ เผื่อจะเป็นจริงบ้าง ฮิ้วววว **04**

happyman

• People Like This 40
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 12:29:29 PM »

ยังหาลุงคนนั้นไม่เจอเลยค่ะ สงสัยต้องชวนลุงhappymanช่วยไปอธิษฐานเป็นเพื่อนนู๋ที่สวนรถไฟเหมือนที่ลุงนึกกับคุณวียาทำ เผื่อจะเป็นจริงบ้าง ฮิ้วววว **04**
คำอธิษฐาน.... นึกถึงฝนดาวตก เคยไปดูอยู่ครั้งหนึ่ง ไว้มีข่าวฝนดาวตกอีก ต้องจัดทริปดูฝนดาวตกซะหน่อย อิอิ ระหว่างนี้ เด่วช่วยอธิษฐานให้คร๊าบ

นู๋ชอบคนแก่

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 12:53:09 PM »

คำอธิษฐาน.... นึกถึงฝนดาวตก เคยไปดูอยู่ครั้งหนึ่ง ไว้มีข่าวฝนดาวตกอีก ต้องจัดทริปดูฝนดาวตกซะหน่อย อิอิ ระหว่างนี้ เด่วช่วยอธิษฐานให้คร๊าบ

ขอบคุณค่ะลุง **26**

นู๋ชอบคนแก่

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 05:30:10 PM »
 41

Denny.S

• Hero Member
  • People Like This 37
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 10:30:21 AM »
ู^_^ ไม่ผ่านเกณฑ์แล้วเรา แก่ แต่ไม่โสด  **01**

l3ookpare

• People Like This 2
  • จะมีใคร ๆรัก คนหน้าตาอย่างฉัน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 22, 2014, 03:42:11 PM »
มาช่วยดันกระทู้ดีก่า

ตามหาฝันให้สาวๆ ที่มีโมเม้นท์ อยากโรแมนติก

41 41
>>>คนจะงาม...งามที่ใจ ใช่น้ำหนัก คนจะรัก...รักที่ใจ ใช่ที่แขน คนจะสวย สวยที่ใจ ใช่นมแบน ใหญ่ที่แขน ล่ำที่ขา อย่ากังวล!!!
>>>แฟนเค้าเราไม่มีสิทธิ์ แต่ถ้าจีบติด มันสิทธิ์ของเราจริงป่ะ... ?
>>>"แอบรัก แฟนคนอื่น" .. เรียก ว่า "ชู้" !! .. แต่พอ !?.. "คนอื่น แอบรักแฟน" .. ก็เรียก ว่า "ควาย" !!
>>>ที่โสดทุกวันนี้ไม่ใช่ไม่มีใครเอา... แค่อยากรู้ว่าอารมณ์เหงามันเป็นไง
>>>ถึงหน้าตานู๋จะเหมือน"แง่งขิง" แต่ความหยิ่งระดับซุปตาร์....อิ_อิ