Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

สอบถามคุณผู้ชาย

(1/3) > >>

porejai:
อยากเปลี่ยนตัวเองรับปี่ใหม่ค่ะเรยอยากถามซักนิดว่า
ชอบให้ผู้หญิงเป็นแบบใหนคะ ผมสั้น-ยาว สีผม(ตอนนี้สีน้ำตาลอยากทำสีดำ) ชอบให้ใส่คอนแทคเลนส์มั้ย แล้วก็สีผิว อยากทำสีแทนน่ะค่ะชอบมั้ย แค่อยากฟังจากมุมมองจากผู้ชายน่ะค่ะอิๆ
รบกวนตอบด้วยนะคร้า

Underdog:
ผมยาว สีดำ ครับ คิดว่า น่ารักสุด

ชอบให้ใส่คอนเเทก บางเวลาครับ

ผมชอบขาวครับ อย่าทำเลย สงสารผิว ^^!!

ตอบความชอบส่วนตัวล้วนๆ

norasingha:
 **24**ผู้ชายส่วนมากชอบผู้หญิง ผมยาว สึดำ ตามธรรมชาติ
             คอนแทกได้ แว่น ที่ี เข้ากับใบหน้า บางโอกาศ บางเวลา
             ส่วนสีผิว จะแก่ จะสาว เอา ขาว ไว้ก่อน ขาวเป็นต่อ
             ทั้งนี้ ทั้งนั้น มันอยู่ที่ตัวเรา อะไรที่ทำแล้ว สบายใจ
             ไม่เดือดร้อนผู้อื่น ทำเลย
             ทำอะไร ตามใจ คือไทยแท้ อิอิ **38**

cupid:
    ผมชอบน้องที่สวยน่ารักพอประมาณ หรือสวยมากก็ไม่เกี่ยง
จะขาวน้อยไปบ้าง ผมสั้นไปหน่อยสีผมดำหรือทำมาไม่ว่าอะไร
ที่สำคัญคือต้องนิสัยดี รู้ว่างานคืออะไร มีขอบเขตได้แต่อย่าตั้งกรอบ
ให้มันหนาหรือสูงจนพี่ๆ อ่อนแรงปีน เช่นถึงขนาดห้ามจับ ห้ามหอม
ห้าลูบห้ามคลำนี่อาจจะเยอะไป ซึ่งไม่ใชว่าพี่ๆ จะทำจนน้องรับไม่ได้
แต่ให้ได้ความรู้สึกแฟนซักนิดก็ยังดี พี่ว่าประเด็นของพี่ๆ อยู่ตรงนี้นะครับ
อย่าห่วงเรื่องทางกายภาพเล็กๆ น้อยๆ เลย คนสวยผิวคล้ำก็สวย
ผมสั้นก็สวย อกเล็กยังสวยเลยจ้ะ

Perth1122:
ถ้าในความคิดผมน้ะครับ
ผมยาวสีดำดีแล้ว  ใส่คอนแทคก็ดีถ้าใส่ได้ ถ้าใส่แว่นก็ใส่ให้เข้ากับหน้าครับจะดูน่ารัก
ผิวผู้ชายทุกคนคงต้องบอกว่า ขาวอยุ๋แล้วล้ะครับ ไม่ต้องไปเปลื่ยนหรอก
ส่วน รูปร่างก็ผอม หุ่นดี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version