ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านฉบับแรกค่ะ : )  (อ่าน 3029 ครั้ง)

Coffeebreak

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
ส่งการบ้านฉบับแรกค่ะ : )
« เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 05:05:13 PM »
เมื่อนานมาแล้วได้ลงหัวข้อรับงานไป มีหลายคนเข้ามาติดต่อแต่ก็ไม่ตกลงจะเจอใครสักคน ตอนแรกเคยนัดกับพี่เค้าไว้เหมือนกันค่ะ แต่เราดันโทรไปขอยกเลิกเพราะติดงานไปไม่ทันแน่ๆ ผ่านไป 1 สัปดาห์ พี่เค้าก็ทักไลน์มาถามค่ะว่าได้คนช่วยรึยังคับ ยังต้องการความช่วยเหลืออยู่ไหมคับ เราห็เลยตัดสินนใจค่ะยังต้องการอยู่ เลยนัดพี่เค้าเจอที่หน้าถนนใหญ่แถวรถไฟฟ้าใต้ดิน และวันนี้ก็แรกที่รับงานนี้ พี่เค้าขับ BMW มารับค่ะ ใส่แว่น สวมกางเกงขาสั้น เสื้อยืดธรรมดา ดูเรียบง่าย ไม่อวดรวยค่ะ ผิวขาวคล้ายกับผิวผู้หญิง สุภาพ น่ารัก กันเอง อ่อนโยน ตัวหอมมากสะอาดเว่อ ผมก็นุ่มลื่นดีค่ะ เค้าหอมแก้มแบบถนุถนอมมากค่ะ  สรุปคือประทับใจทุกอย่างค่ะ จำนวนเงินที่ได้รับเหมาะสมกับสิ่งที่เราได้ตอบแทนไปค่ะ น่ารักสุดๆ ถ้าพี่คนนี้ติดต่อจะช่วยเหลือใครก็ลองเก็บไปพิจารณาดูนะคะ ถ้าพี่ได้อ่านข้อความนี้อยู่ก็ขอบคุณมากนะคะที่ช่วยเหลือกันจริงไม่หลอกกัน ^ ^  **26** ไลน์พี่เค้ารูปโปรไฟล์จะเป็นรูปหน้ายิ้มแล้วเขียนว่า smile ใต้ภาพค่ะ ชื่อไลน์ M5 แต่เราจำไอดีไลน์กับไอดีที่พี่เค้า PM มาไม่ได้เพราะว่าตอนที่พี่เค้าติดต่อมามันนานมากแล้วคนที่ติดต่อมาที่หลังก็เยอะมากจนทำให้จำไม่ได้ ขอบอกเบอร์โทรศัพท์เลขท้าย 3 ตัวแล้วกันนะคะ 777 ค่ะ :)  **38**

Prinzess

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: ส่งการบ้านฉบับแรกค่ะ : )
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 05:07:20 PM »
 41  **36**  **38**

joyjj

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 06:45:09 AM »
 **34**

Jack Sparrow

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 07:39:41 AM »
เค้ามีแต่ BMX จะชี่มารับน้องๆไปเที่ยวดีไหมเนี่ย  **10** ยินดีกับน้องเจ้าของกระทู้ด้วยครับ

Coffeebreak

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 12:58:13 PM »
lol BMX  **12** ขอบคุณมากๆค่ะคุณพี่ Jack  **26**