ผู้เขียน หัวข้อ: ^O^ มาส่งการบ้านฉบับแรก ของเด็กบ้านนอก พาสาวเที่ยวเกาะคร้าบผม คร้าบผม ^O^  (อ่าน 8372 ครั้ง)

Banna

• Sr. Member
  • People Like This 34
  • โอกาสมันมีอยู่ในทุกๆสิ่งแต่ก็ไม่ใช่ทุกคนที่จะหาเจอ
ก่อนอื่นต้อง ขอบ๊อก ขอบ๊อก เลย  **04** ไม่เคยส่งการบ้านซักกระครั้ง  **30** แต่ครั้งนี้ เอาแว๊ ลองดูหน่อย **34**
เริ่มต้นจาก ข้าน้อยเด็กบ้านนอก (ก็ยังมีคนเรียกบานาน่า **25**) เกิดอาการเบื่อ กับ เซงขั้นรุนแรงถึงแรงมาก  **13** ได้ทำการตั้งกระปู้ เอ้ย กระทู้  **25** หาเพื่อนไปเที่ยว เกาะเสม็ด 1 วัน 2 คืน (โดยกติกา คือ ไม่มีล่วงเกิน ไม่มีค่าจ้าง แค่เพื่อนกันไปชิวๆ ลุยๆ **24**) **24** ในวัุกร์ที่ผ่านมานี้ ช่วงเวลา 18:00 โดยประมาณ **25** (แต่จะไปเที่ยววันเสาร์ อีกแค่10 กว่า ชม ใครมานจะกล้ามากับเราคิดในใจ  **25**) และแล้วก็มีสาวสวยผู้หนึ่ง Pm มา และสาวสวยผู้นี้หารู้ไม่เขากำลังจะตกเป็นเหยื่อของเรา  **34** (นามของสาวผู้นี้คือ Not_ing เว้นไว้ซักนิสส เดียวรู้กันหมด  **34**) จากนั้นเราก็ทำการขอ Line คุยกัน ได้ไม่เกิน 20 นาที น้องก็ตอบตกลง  **06** (คิดในใจ ตกลงง่ายๆเลยเนียนะ ถามเราซักคำไหมชื่อไรเป็นใครมาจากไหน ไม่มี๊!!!!!  **05**) แล้วเราก็นัดกันตอนแรกน้องบอกไปรับที่ รามอินทราได้ไหม เราก็บอกน้อง รามอินทราอยู่ไหนอ่ะ  **40** น้องเอิ่ม ๆ !!! ละถามกลับมาว่าพี่ไม่รู้จักหรอ แฟชั่นอ่ะแฟชั่น เราก็ตอบ รู้แต่ไม่เคยไป  **25** น้องเลยถามงั้นพี่ผ่านแถวไหนเดียวนู่ไปหาเอง เราก็บอกงั้น เอสพานาด ละกันนะพี่ผ่าน อิอิ 41 วันรุ่งขึ้น 10 เจอกันที่เอสพานาด น้องไปถึงก่อน เรารถติด (ต้องขอโทษน้องด้วยสายไป2นาที  **36**) น้องก็ Line มาถาม รถกะบะเน่าๆนั่นใช่ไหมพี่ (มานเน่าตรงไหนเนีย  **21**) แล้วน้องก็ขึ้นรถ ซิ้งไป เกาะเสม็ด ๆ  **37** แล้ว ทริป นี้ก็เกิดขึ้น ถึงที่จอดรถ เราก็จอดรถ เช็คอินที่ท่าเรือ รอนั่งเรือ ใช้เวลานั่งเรือ30นาที ระหวังนั้น ก็คุยกันปกติ เหมือนคนจะตีกันตาย (สาบานได้ไม่มี กระหนุ่งกระหนิ้ง **07**) ในที่สุดเราก็ถึง เกาะเสม็ดๆๆ 

สาวสวยของเรา
**06**จากนั้นก็พาน้องเข้าห้อง เอ้ยย !! เอาของเข้าห้องกันเปลี่ยนชุดจะไปเล่นน้ำ ตะเล ทะเล  **06** **02** แล้วก่อนลงเล่นน้ำ สาวน้อยสุดจะสวยสุดจะ sexy ของเราก็ดันบังเอิญไปเห็น Bikini อันงาน ต้องตาต้องใจนางเป็นอันมาก 41 นางใช้เวลาเพ่งเล็งอยู่นานสองนาน แล้วก็หยิบเจ้าข้าาาา  **25** ได้ชุดเล่นน้ำแล้วๆ สวยฟุดๆ บอกเล๊ยยย **30** 

นางแบบซักรูป
จากนั้นเราก็ไปเล่นน้ำกัน แรกๆ เราก็เล่นกันสนุกสนาน สาดน้ำใส่กันไปมา  **32** **11** (คิดว่ากระหนุงกระหนิงกันอ่ะดี๊ๆ จริงๆไม่ใช่อย่างที่คิด เหมือนเล่นสงกรานต์ แนวแบบว่า สาดมาแรงใช้ไหม **05** นี่แหนะ เอาคืนแรงๆ **22** สุดท้าย น้ำเข้าปากเข้าตา ทั้งเค็มทั้งแสบตากันไปตามๆกัลล  **25** **03**) แล้วเรากับน้องก็เล่นน้ำกันไปได้ซักพัก น้องบอก พี่นู๋ตัวเตี้ยลงไปลึกไม่ได้นะ  **30** (แอบขรำ ว๊ายย โสน้าหน้า **30**) จริงไม่ใช้แบบนั้น เสียงแว้วมาๆแต่แดนไกล  **19** พี่ๆ นู๋ขอขี้หลังหน่อย  **36**(นั่นคิดในใจ ได้กระหนุงกระหนิง สวีทเหมือนชาวบ้านละโว๊ยยย  **02**) แล้วน้องก็มาขี่หลัง แล้วเราก็พาน้องเดินไปในทะเลรอบๆ คุยกันไปมาๆปกติภาษาคน  **04** นินทาคนนู่นบ้างคนนี้บ้าง  **34** เราก็ดูเวลาเห็นว่าใกล้ค่ำแล้วเดียวจะไปร้านนั่งชิว จิบเบียร์คนละ 1 ขวด เราก็บอกน้องไป ป่ะเราขึ้นกันไปล้างตัวอาบน้ำ แต่งตัวเตรียมกินข้าว  **04** แล้วน้องก็กระซิบเบาๆว่า (พี่ๆอย่าพึ่งขึ้นนะ เราก็ถามทำไมอ่ะ น้องก็บอกถ้าที่ขึ้นตอนนี้ นู๋โป้เลยนะ เราก็เอ้ยยย โป้ได้ไงแว๊ๆ คิดในใจปลาฉลามมาตอด Bikini ไปตอนไหนฟร่ะ น้องบอกป่าวๆ Bikini มันจะหลุดพี่  **12** เราก็ ห่ะมันจะหลุดได้ไงตอนมารัดติ้ว ติ้วๆ จนจะเป็นแหน่มเนืองอยู่ละ  **30** น้องบอกมันโดนน้ำมันคลาย  **25** เราก็อ๋อ งั้นทำไงละ น้องบอก ขอ จัดแปป เราก็ เห้ยย ข้างหลังตรูเนียนะ **12** น้องบอกไม่เป็นไรนุ๋ไม่ถือ  **08**(ถามเราซักคำไหมว่าเราถือป่าว **03**) แล้วน้องก็ พึบพับโป๊ะโช๊ะเด๊ะ เส็ดไม่ถึง1นาที  **30**) แล้วเราก็มาเปลี่ยนชุดไปทานอาหารกัน เป็นร้านนั่งชิวริมหาด นั่งกับพื้นทรายหาดเลย **26** มีดนตรีสดให้ฟัง เรา 2 คนก็กินกันอิ่มแป้ๆเลยทีเดียว ละก็นั่งฟังเพลงใต้แสงจันทร์อ่อนๆ ดูไฟโชว์ สวยๆ **06** บรรยากาศดี ฟุดๆ จนคิดว่ามันดึกแล้วนะกลับที่พักกันดีกว่าไหม  **04** เราแล้วก็กลับที่พักมานอน (ตอนแรกว่าจะไปนอนปารดี แต่ถามน้องน้องบอกชอบที่มันตรึกครืนหน่อย เราเลยเปลี่ยนมาเป็น ทรายแก้วบีช) เราก็บอกทางโรงแรม ของเตียงคู่นะ ทางโรงแรมบอก ขอโทษด้วย ไม่มีเตียงคู่ในห้องแบบที่ผมต้องการเอาแบบ เดียว  king bed ได้ไหม เราก็บอกได้ เอาเตียงใหญ่ก็ได้ นอนคนละฝั่ง ไม่โดนตัวกันแน่ๆ  แต่ !!!!!   **19**   พอกลับมานอนเราก็นอนกันคนละฝั่ง ไม่มีการล่วงเกินกัน ตามตกลง หลับกันยาวไปๆZzzZzz  ตื่นเช้ามาถึงกับ ตกใจ !!!!  **08** เห้ยยย  น้องๆมานอนข้างๆได้ไงว่ะเนีย  **08**  จากนั้นน้องก็ เหมือนสะลึมสะลือ แม่เจ้าเสียงดัง ตุ๊บบบบบบบ แอ๊กกก **07** โดนน้องถีบเจ้าข้าเอ้ย  **07** นางทำไมนอนได้ดิ้นขนาดนนี้ เหลืออีก เซ็นเดียว เราจะตกเตียงแล้วๆ  **07** เลยทำการ ปลุก !!!! น้องซะๆ  **12** น้องๆ น้องๆ ตื่นๆ นอนดิ้นไปแล้วๆ น้องก็ตกใจ !!!  **19** พี่ๆนู๋ขอโทษ  เราก็ เอิ่มๆๆ แล้วบอก นอนดีๆเด้อๆ เท่านนั้นไม่พอ ผ้าห่ม มันคนละผืน เราก็นอนต่างคนต่างห่ม ตื่นมาอีก เอ้ยยย ทำไมมันหนาวแท้ว้าาา  **22** แม่ เจ้าๆ เอาอีกแล้วน้องฉานๆๆ ขโมยผ้าห่มคราวนี้ ดึงไปห่มทั้งสองผืนเลย พันรอบตัวม้วนเป็นเกลียวแบบแหม่มเนืองเลยที่เดียว  **25** (ที่สำคัญนางเปิดแอร์ทิ้งไว้19องศา หนาวชะมัด **07**)  เราก็ไหนๆก็ตื่นละถ้าโอกาสไปอาบน้ำทานข้าว ก็เลย เสียสละอาบก่อนให้นางนอนต่อ  **25** อาบเสร็จก็ปลุก ลงไปทานข้าวกัน น้องก็คุยสนุกเฮฮา คุยกันน้องขโมยผ้าห่มพี่จำได้ไหม นู๋ขอโทษพี่ๆไมไ่ด้ตั้งใจ มันเผลอๆ  **12** ทานข้าวไปคุยไปสนุกสนาน คุยกันถูกคอมากๆ แต่ไม่ใช่แบบโรแมนติกนะแบบเพื่อนกันซะมากกว่า
 **04** เฮฮา ก่อนกลับ แล้วเราก็ ทำการเดินทางออกจาก รีสอร์ทกันมาท่าเรือกลับ กทม เราก็มีส่งน้องที่เดิมเอสพานาดเพราะไป รามอินทรา ม่ายถูก จริงๆ ต้องขอโทษน้องด้วยไว้คราวหน้าจะศึกษาทางไปรับถึงที่ แล้วก็ต่างคนต่างแยกย้าย ขอบคุณซึ่งกันละกัน น้องบอกเป็นทริปที่สนุกมากๆ **30** เราก็ สนุกเฮฮา แก้เบื่อแก้เซ็งไปได้อีกวัน **06** (ตบท้ายน้องบอก ถ้าเบื่ออีกบอกนุ่ได้นะพี่เดียวไปเป็นเพื่อน **25**) เราก็ขอบคุณคร้าบ ไว้จะพาไปเลี้ยงข้าวดูหนัง รอบหน้า แล้วน้องก็ลงรถไป เราก็ขับรถกลับบ้าน  ตจว โดย ปลอดภัย  **06**

ปล. เป็นการเขียนการบ้านครั้งแรก  ถ้ามีคำพูดไม่เหมาะสมต้องขอโทษด้วย
ปล.2 เป็นทริปที่สนุกสนามได้รู้จักน้องเพิ่มอีกคน ซึ่งนิสัยดีมากๆ ต้องขอบคุณน้องด้วยจริงๆที่กล้าเสี่ยงตายไปเป็นเพื่อนเรา
ปล.3 ไปเสม็ด ไม่ตำเป็นต้องเสร็จ แบบที่ ใครหลายคนพูดก็ได้นะคร้าบ ๆ ให้เกียรติน้อง น้องก็ให้เกียรเราคร้าบ แล้วก็จะเป็นเพื่อนกันไปอีกนาน
ปล.4 ขอบคุณมิตรภาพดีในเวปนี้ที่ทำให้ ได้เจอคนดีๆอีก 1คน

ปล. ใหญ่ **** ทริปหน้า หาดใหญ่ (คาดว่า ไม่ปลายเดือนก็ต้นเดือนนะครับ)น้องคนไหนสนใจก็ลองมาคุยกันแต่เนิ่นได้นะครับ ****

เดียวจะลงรูปรีสอร์ทให้ชมเป็นบางส่วนนะครับ  ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านครับ   เม้นได้ตามสะดวกครับ ขอแค่ให้เกียรติกันเป็นพอนะครับ  **36**

รูปอาจจะไม่ชัดเท่าไหร่นะครับ เพราะต้องบีบไฟล์พอสมควร ขอบคุณที่เสียเวลาอ่านครับ
กับทุกคนผมให้ 100 % เสมอ

โดยไม่สนว่าจะได้กลับมาเสมอต้นทุนหรือไม่

แต่มันทำให้ผมรู้ว่าครั้งต่อไปผมควรจะให้คุณแค่ไหน ?

KawinS

My god การบ้านสุดยอดเลยครับ รูปสวยงามมากน่าอิจฉา

- OFFLINE -

• Full Member
  • People Like This 12
  • Restart ♥
แอร๊ยยยยยยยยย นางแบบสวยฝุดๆ  **06**
# ### DARK MODE ### #

Banna

• โอกาสมันมีอยู่ในทุกๆสิ่งแต่ก็ไม่ใช่ทุกคนที่จะหาเจอ
My god การบ้านสุดยอดเลยครับ รูปสวยงามมากน่าอิจฉา
ขอบคุณมากครับ พี่ ผมเขียนครั้งแรก ถูๆไถๆไปครับ  **25**

โดยไม่สนว่าจะได้กลับมาเสมอต้นทุนหรือไม่

แต่มันทำให้ผมรู้ว่าครั้งต่อไปผมควรจะให้คุณแค่ไหน ?

ความทรงจำสีจาง

• People Like This 51
  • ความทรงจำสีจาง
เป็นการบ้านที่ฮาสุดๆ พี่บานาน่าแหล่มเลยยยย  **30**
In a relationship มี"แฟน"เป็นชายลึกลับที่แสนดี
มีความรัก มีความสุข มีความฝัน
You are only mine :)

Banna

เป็นการบ้านที่ฮาสุดๆ พี่บานาน่าแหล่มเลยยยย  **30**

**30** เมื่อไหร่จะเรียนชื่อให้ถูกเนีย  **22**  ทริปเน้นฮา  **30**

Uptown Girl

• Hero Member
  • People Like This 82
  • "คนเราดีชั่วล้วนปะปน มองตัวเองเลวน้อยที่สุด"
แต่ละที่สวย ๆ ทั้งน้าน
"Beautiful people are not always good but good people are always beautiful.”

ความทรงจำสีจาง

• People Like This 51
  • ความทรงจำสีจาง

**30** เมื่อไหร่จะเรียนชื่อให้ถูกเนีย  **22**  ทริปเน้นฮา  **30**

กิ๊งเพิ่งรู้ว่าพี่บานาน่าฮาา คิดว่าหื่นอยุ่ตั้งนาน 555555555555
อ่ะ ย้อเย่นนนนน
In a relationship มี"แฟน"เป็นชายลึกลับที่แสนดี
มีความรัก มีความสุข มีความฝัน
You are only mine :)

Banna

แต่ละที่สวย ๆ ทั้งน้าน
มะไหร่พี่สาวจะว่างให้น้องซัก วัน สอง วันละ เดียวน้องจะพาไปพักผ่อนแบบเฮฮา เอง  **24**  **36**

Banna

กิ๊งเพิ่งรู้ว่าพี่บานาน่าฮาา คิดว่าหื่นอยุ่ตั้งนาน 555555555555
อ่ะ ย้อเย่นนนนน

โหห แก่หงำเงือกละ จะหื่นไปทำไม  **21** เฮฮา สนุกกว่าเยอะๆ  **30**