ผู้เขียน หัวข้อ: ^O^ มาส่งการบ้านฉบับแรก ของเด็กบ้านนอก พาสาวเที่ยวเกาะคร้าบผม คร้าบผม ^O^  (อ่าน 9435 ครั้ง)

Jack Sparrow

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
บรรยากาศโอเคเลย

Banna

• Sr. Member
  • People Like This 34
  • โอกาสมันมีอยู่ในทุกๆสิ่งแต่ก็ไม่ใช่ทุกคนที่จะหาเจอ
บรรยากาศโอเคเลย

คร้าบผม เหมาะแก่การพักผ่อนครับ  **32**
กับทุกคนผมให้ 100 % เสมอ

โดยไม่สนว่าจะได้กลับมาเสมอต้นทุนหรือไม่

แต่มันทำให้ผมรู้ว่าครั้งต่อไปผมควรจะให้คุณแค่ไหน ?

nudy

• People Like This 12
รูปก็สวย  คนก็สวย  เป็นทริปที่ทำให้อยากไปเที่ยวบ้างเลยค่า

**36** **36** **36**
Matching ;)

Banna

• โอกาสมันมีอยู่ในทุกๆสิ่งแต่ก็ไม่ใช่ทุกคนที่จะหาเจอ
รูปก็สวย  คนก็สวย  เป็นทริปที่ทำให้อยากไปเที่ยวบ้างเลยค่า

**36** **36** **36**

ขอบคุณคร้าบ ว่างๆ มาแจมด้วยกันได้นะคร้าบ  **30**

โดยไม่สนว่าจะได้กลับมาเสมอต้นทุนหรือไม่

แต่มันทำให้ผมรู้ว่าครั้งต่อไปผมควรจะให้คุณแค่ไหน ?

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
อิจฉาพี่บานาน่า เอ้ย! พี่บ้านนา  **36**

ทะเลก็สวย ที่พักก็สวย นางแบบก็สวย  **39**

แอร๊ยยยย อิจฉา!! **19** **19**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

Mr.K

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 3
นึกว่าจะมีผีผ้าห่มซะอีก **11**
A man's got to know his limitations.

Banna

อิจฉาพี่บานาน่า เอ้ย! พี่บ้านนา  **36**

ทะเลก็สวย ที่พักก็สวย นางแบบก็สวย  **39**

แอร๊ยยยย อิจฉา!! **19** **19**

อิจฉาทามมายๆ ป่ะ เที่ยวๆ  **24**

Banna

นึกว่าจะมีผีผ้าห่มซะอีก **11**

555 ไม่มีอ่ะสิครับ แถมโดนถีบเกือบตกเตียง  **07**

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ท่านบ้านนา ถ่ายรูปได้สวยมาก

คงจะมีน้องๆ มาให้พี่บ้านนาเป็นช่างภาพ ถ่ายรูปทำ portfolio กันอีกหลายคนเลยทีเดียวเชียว

วันนี้ฟินทั้งวัน เช้า สาย บ่าย เย็น ขอบวกให้ จขกท +1

Banna

ท่านบ้านนา ถ่ายรูปได้สวยมาก

คงจะมีน้องๆ มาให้พี่บ้านนาเป็นช่างภาพ ถ่ายรูปทำ portfolio กันอีกหลายคนเลยทีเดียวเชียว

วันนี้ฟินทั้งวัน เช้า สาย บ่าย เย็น ขอบวกให้ จขกท +1

ขอบคุงคร้าบ พี่  มีก็ดีนะสิคร้าบ กลัวน้องเขาจะกลัวกันหมดๆ