ผู้เขียน หัวข้อ: ^O^ มาส่งการบ้านฉบับแรก ของเด็กบ้านนอก พาสาวเที่ยวเกาะคร้าบผม คร้าบผม ^O^  (อ่าน 9427 ครั้ง)

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
อิจฉาพี่บานาน่า เอ้ย! พี่บ้านนา  **36**

ทะเลก็สวย ที่พักก็สวย นางแบบก็สวย  **39**

แอร๊ยยยย อิจฉา!! **19** **19**

อิจฉาทามมายๆ ป่ะ เที่ยวๆ  **24**

อยากเที่ยว ... แต่ยังมิว่างยาวเลย เดือนหน้าพอจะว่างได้บ้าง  **07**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

Banna

• Sr. Member
  • People Like This 34
  • โอกาสมันมีอยู่ในทุกๆสิ่งแต่ก็ไม่ใช่ทุกคนที่จะหาเจอ
อิจฉาพี่บานาน่า เอ้ย! พี่บ้านนา  **36**

ทะเลก็สวย ที่พักก็สวย นางแบบก็สวย  **39**

แอร๊ยยยย อิจฉา!! **19** **19**

อิจฉาทามมายๆ ป่ะ เที่ยวๆ  **24**

อยากเที่ยว ... แต่ยังมิว่างยาวเลย เดือนหน้าพอจะว่างได้บ้าง  **07**

สู้ๆละมาเที่ยวกานๆ
กับทุกคนผมให้ 100 % เสมอ

โดยไม่สนว่าจะได้กลับมาเสมอต้นทุนหรือไม่

แต่มันทำให้ผมรู้ว่าครั้งต่อไปผมควรจะให้คุณแค่ไหน ?

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
 **36**

สวยมากค่ะ ทั้งคน ทั้งวิว ทั้งที่พัก อิจฉา จุง
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

Banna

• โอกาสมันมีอยู่ในทุกๆสิ่งแต่ก็ไม่ใช่ทุกคนที่จะหาเจอ
**36**

สวยมากค่ะ ทั้งคน ทั้งวิว ทั้งที่พัก อิจฉา จุง
อย่าอิจฉาเลยครับ. ออกไปเที่ยวกันดีกว่าครับ

วัยรุ่น มีชีวิตเพื่อใช้ชีวิต อย่าพึ่งมีชีวิตเพื่อใช้หนี้สิคร้าบบ อิอิ

โดยไม่สนว่าจะได้กลับมาเสมอต้นทุนหรือไม่

แต่มันทำให้ผมรู้ว่าครั้งต่อไปผมควรจะให้คุณแค่ไหน ?

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
**36**

อย่าอิจฉาเลยครับ. ออกไปเที่ยวกันดีกว่าครับ

วัยรุ่น มีชีวิตเพื่อใช้ชีวิต อย่าพึ่งมีชีวิตเพื่อใช้หนี้สิคร้าบบ อิอิ

**19**  อ่ะรู้ได้ไงว่าเปิ้ลหนี้เยอะ ปั๊มตังค์ใช้หนี้ไม่ค่อยทัน.  **21** 

เลยไม่ค่อยได้ไปไหน.  **07**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

amamamamam

• People Like This 23
อยากจะไปแบบนี้บ้างงงงงง  **01**  **22** อิจฉาตาร้อน
It's just a feeling.

jubjubjibjib

• People Like This 14
  • คงจะมีสักวันฉันคงได้เจอ...
พี่บ้านนาเขียนแบบธรรมชาติดี น่ารักทั้งคนพาไปและคนไปด้วยเลยคร่ะ ครั้งหน้าสาวๆต่อคิวแน่เลยค่ะ แอบอิจฉาาาาาาาา  **34**

kaptan

• People Like This 1734
ผมไปเสม็ดครั้งสุดท้ายคงซัก 4 ปีได้แล้ว ตอนนั้นก็พักทรายแก้วบีชนี่แหละ

ครั้งนั้นสวีทหวานมาก เดินจูงมือกัน นอนซบไหล่กัน แทบไม่มีเวลาไหน

ห่างกันเลย เป็นทริปแห่งความทรงจำจริงๆ คิดถึงเธอเหลือเกิน
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Banna

พี่บ้านนาเขียนแบบธรรมชาติดี น่ารักทั้งคนพาไปและคนไปด้วยเลยคร่ะ ครั้งหน้าสาวๆต่อคิวแน่เลยค่ะ แอบอิจฉาาาาาาาา  **34**
ละสาวน้อยไม่สนใจไปด้วยกันมั่งหรอๆ **36**

Banna

ผมไปเสม็ดครั้งสุดท้ายคงซัก 4 ปีได้แล้ว ตอนนั้นก็พักทรายแก้วบีชนี่แหละ

ครั้งนั้นสวีทหวานมาก เดินจูงมือกัน นอนซบไหล่กัน แทบไม่มีเวลาไหน

ห่างกันเลย เป็นทริปแห่งความทรงจำจริงๆ คิดถึงเธอเหลือเกิน

ผมไม่ได้สวีทแบบพี่กับตันอ่ะสิครับ มีแต่จะตีกันตาย **19**