ผู้เขียน หัวข้อ: มิตติ้ง welovegig 1 มาแชร์ความรู้สึกกันครับ  (อ่าน 44365 ครั้ง)

melody.nk

• Full Member
  • People Like This 9
  • คนร้อยคน มองคุณไม่เหมือนกันหรอก
Re: มิตติ้ง welovegig 1 มาแชร์ความรู้สึกกันครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 11:48:16 AM »
จะบอกว่าที่จิงก็ปลื้มหลายคนนะ โดยเฉพาะพวกซุ่มดู อิอิ เขิล **02**

ปล.ชอบผู้ชายหน้าใส ใส่แว่น แต่ไม่ใช่แว่นแก้เขิลนะ
อันนั้นใหญ่ไป อิอิ **30**

แอดมินตอบ เลือดยิ่งสูบใหญ่แร๊ววววว **02**
ใส่แว่นเหมือนจะมี2คน ถ้าจำไม่ผิด คือ.................เค้ารู้น๊า **34**
ไม่ใช่ผู้หญิงที่ดีที่สุด
แต่พร้อมจะเข้าจัยคุณมากที่สุด......

raphael

• People Like This 43
Re: มิตติ้ง welovegig 1 มาแชร์ความรู้สึกกันครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 11:50:29 AM »
ผมเห็นซินเซียกินไม่หยุดเลยกั๊บบบบ
น้องหายเพราะคิดว่าคุยเล่นไม่จ้าง ดีกว่ารีบจ้างแล้วทำเงินหล่น

smile again

• Jr. Member
  • **
  • ผู้หญิง ไม่ใช่ "รสดี" ที่เธอมี ไว้แค่...."ฉึกฉึก"
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 11:51:26 AM »
celebrate รายงานตัวค่ะ  **02**

เมื่อวานไปช้ามาก อดเจอแอดมินเบย (แต่ก้อดีกว่าไม่ไปเนอะ) ต้องโทดฟรีดอมนะค่ะ อิอิ

ไม่ค่อยได้คุยกะใครเรยอะค่ะ ไปช้าเขิลลล ไม่กล้าคุย แหะๆ

โอกาสหน้าเจอกันใหม่นะค่ะ   ^^"

ดีใจที่ได้เจอจ้า....นัดเจอกันสองคนได้นะจ๊ะ แค่..เรา 2 คน อิอิ
สาเหตุ! ที่ทำให้คนเรา..."ร้องไห้"...มีอยู่2เหตุผล
คือ"เศษฝุ่นปลิวเข้าตา" กับ "เศษวาจาปลิวเข้าใจ"

melody.nk

• คนร้อยคน มองคุณไม่เหมือนกันหรอก
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 11:54:00 AM »
มารายงานตัวคะ ชื่อไอติมคะ ^____^,,
  **19** **19** **19**
ตอบโพสแรกเขิลจูงงงง..... ขิลอะไรไม่รู้  แหะๆ**25**

งานมีทติ้งสนุกมากๆเลยคะ พี่ๆทุกคนใจดีและน่ารักมากทั้งที่หลายๆคนก่อนหน้านี้ไม่เคยได้คุยกัน <a href="http://" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://</a>แต่พอได้ไปเจอไปคุยกันก็เป็นกันเองมาก  คอยดูแลช่วยเหลือตลอด ทั้งช่วยเย็บชุดทำผม555 วุ่นวายไปหมด อยากให้มีจัดอีุกบ่อยๆ  >___<!!

ขอบคุณ...
พี่crocodile กับพี่กระรอกที่ช่วยกันประสานงานจนเกิดงานนี้ขึ้น
พี่กระร่อนเอ้ย กระรอกน้อย ที่ปริ๊นใบรายชื่อมา หนูลืมปริ๊นมาต้องขอโทษด้วย เง้อ  **02**
พี่kwan007 สต๊าฟสุดใจดี  ที่อุตส่าไปเตรียมของขวัญให้พวกเราตั้ง
แต่เช้า แต่ม้วนกระดาษฉลาก
พี่melody.nk สำหรับpencil liner ><;; และทรงผมสวยๆที่อุส่านั่งทำให้คะ
พี่>>Yada<< สำหรับของที่ระลึก กิ๊ฟhadmadeน่ารักๆให้สาวๆทุกคนในงาน ชอบมากๆเลย จะเก็บไว้อย่างดี
icing and น้ำเชื่อม ที่คอยดูแลเป็นห่วงตลอดว่าเราจะกลับบ้านยังไง บลา บลา บลา..  <3 <3 <3 
เกือบลืม!!! smile again สำหรับชุดสวยๆที่เตรียมมาให้ชอบมาก หวิวด้วย555 แล้วก็ขออภัยที่ทำกระดุมชุดหลุด TT.,T
ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆคนอื่ด้วย พิมไม่ไหวแล้วมือถือกำลังจะค้างง  หงึกๆๆๆ

สุดท้ายขอฝากตัวด้วยคะ =D  ดีใจที่ได้รู้จักทุกคนในงานเลย คงได้เจอกันใหม่เร็วๆนี้  ^0^~
**36**
ยินดีจร้า จัยดีกะคนน่ารักซาเหมอ^___^
**02** **06** เมโลดี้ สวย ร้องเพลงเพราะที่สุดดดด จุ้บๆ

จุ๊ๆ อย่าแซวเค้าจิ **25** เด๋วคัยบางคนจะดุว่าไม่ยอมทำหน้าที่พิธีกร ปล่อยให้พี่เค้าพูดคนเดียว แหะๆ **34**
แต่พร้อมจะเข้าจัยคุณมากที่สุด......

กระรอกน้อย

• Hero Member
  • People Like This 357
  • ถึงเวลาต้องไปจริงๆเสียที 11/12/13
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 11:54:32 AM »
จะบอกว่าที่จิงก็ปลื้มหลายคนนะ โดยเฉพาะพวกซุ่มดู อิอิ เขิล **02**

ปล.ชอบผู้ชายหน้าใส ใส่แว่น แต่ไม่ใช่แว่นแก้เขิลนะ

แอดมินตอบ เลือดยิ่งสูบใหญ่แร๊ววววว **02**
ใส่แว่นเหมือนจะมี2คน ถ้าจำไม่ผิด คือ.................เค้ารู้น๊า **34**

เราก้อใส่แว่น(แป๊บนึง)

melody.nk

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 11:58:11 AM »

เราก้อใส่แว่น(แป๊บนึง)

ไม่ใช่แว่นโตแก้เขิลลลลลก๊าบบบบบบบบบบบบบ **05** **34**

กระรอกน้อย

• ถึงเวลาต้องไปจริงๆเสียที 11/12/13
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 12:15:38 PM »
41 41  41

รู้สึกดีมาก ๆ  เลยค่ะได้เจอหลายคนที่ยังไม่เคยรู้จัก (ซะส่วนใหญ่ด้วย)

ทำไมเราได้เจอแต่คนที่รู้จักแล้วหว่า

ขอบคุณคะจะไปโหลดมาใช้นะคะพี่กระร่อน เอร้ยพี่กระรอก ว้าเรียกผิดบ่อยจังสงสัยจะติดปากสะแล้ว
ว่าแต่หาซื้อเคสที่เว็บไหนน้า ชอบแบบสีเจ็บๆแบบพี่อ่า

เอิ่ม เรียกซะ เดี๋ยวคนเข้าใจผิดน๊า
เคสเหรอ seclub ครับ

กระรอกน้อย

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 12:18:10 PM »
แอดมินครับ
มีข้อความส่วนตัว บอกผมว่า ไม่ได้ไปงานเลยไม่กล้าตอบกระทู้
เพราะแอดมินบอกว่าให้คนไปงานลงชื่อเล่าความรู้สึก

กระทู้นี้เฉพาะคนในงานมั๊ยครับ
 **04**

admin

• Administrator
  • People Like This 10099
    • WELOVEGIG
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 12:21:05 PM »
แอดมินครับ
มีข้อความส่วนตัว บอกผมว่า ไม่ได้ไปงานเลยไม่กล้าตอบกระทู้
เพราะแอดมินบอกว่าให้คนไปงานลงชื่อเล่าความรู้สึก

กระทู้นี้เฉพาะคนในงานมั๊ยครับ
 **04**

กระทู้สำหรับทุกคนเลยครับ

ใครไป ใครพลาด โพสต์ได้หมดครับ

ไว้โอกาสหน้า มิตติ้งหน้า เจอกันยังทันครับ

หงจินเป่า

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 12:56:24 PM »
ขอบคุณทีมงานทุกคน
ขอบคุณ Admin ที่สละเวลามาร่วมงาน
ขอบคุณน้อง ๆ ที่ทำให้งานครึกครื้น และมีสีสัน
ขอโทษที่ไม่ค่อยได้คุย ไม่ได้เดินไปทักทายเพื่อน ๆ น้อง ๆ พี่ ๆ
จัดอีกครั้ง อย่าลืมชวนเด้อออ
ุถ้า กรู เป็น แค่ ทางผ่าน....
ขอให้ข้างหน้าเป็น "เ ห ว"
โชคดีนะ.....................